PDA

View Full Version : trang web kiem tien

akai9871
07-07-2006, 23:05
hay vao day http://www.*********.com/home/register.asp?refID=191818

xin loi cac ban va day la link moi www.*********.com/home/register.asp?refID=191818

*********.com/home/register.asp?refID=191818

*********.com va ma nguoi gioi thieu la GSO 191818

do la trang web ********* cham com do

đó là trang web gso (gạch nối) media chấm com

rock0em
09-07-2006, 12:37
f...u...c....k ********* là bọn lừa đảo, lấy tầng dưới nuôi tầng trên, bóc lột công online của anh em . . . cái giá nó trả quá rẻ mạt . . .

skidrock
09-07-2006, 18:46
Sự thật về việc kiếm tiền bằng cách đăng ký thành viên VIP
Bạn sẽ kiếm được tiền hay bị mất tiền?
(Tin mới cập nhật ngày 26/04/2006)

Những ai đã từng đăng ký kiếm tiền ở trang ********* thì đã biết rằng công ty này gửi mail rất ít, phải đợi đến khi "đầu bạc, răng long" thì may ra mới kiếm đủ số tiền để được thanh toán. Đã từ lâu không thấy công ty gửi thư quảng cáo của các Doanh nghiệp, như vậy thì phải đợi đến đời cháu, đời chắt thì may ra mới kiếm đủ mức thanh toán.

Công ty dạo này không thấy gửi mail quảng cáo của các doanh nghiệp, mà chỉ thấy vài mail quảng cáo của các thành viên VIP, quyến rũ mọi người ra nhập mạng lưới VIP của họ.

Bạn cần biết:
Khi ra nhập VIP thì bạn phải nộp lệ phí là 100$ (họ còn gọi là 100 điểm, 1 điểm = 1$)
Bạn phải điền mã số của những người giới thiệu cho bạn đăng ký vào VIP, nhờ đó những người đó sẽ được công ty trính một phần số tiền mà bạn nộp cho công ty để thưởng cho họ.
Như vậy là khi ra nhập VIP bạn phải nộp 100$ để làm giàu cho công ty và người giới thiệu bạn vào VIP.
Có lẽ vì không kiếm được tiền quảng cáo từ phía các Danh nghiệp nên công ty ********* và các thành viên VIP kỳ cựu kiếm tiền bằng cách rủ rê người khác tham gia vào VIP.

Trong các thư quảng cáo rủ rê người khác tham gia vào VIP, thì những điều tôi kể trên không được họ nêu rõ, mà họ chỉ nhấn mạnh về những điều khác, ví dụ:

Họ đã kiếm được hàng ngàn Đô la từ Internet! Việc họ kiếm được hàng ngàn Đô la là điều có thực khi mà họ đã rủ rê được hàng ngàn người ra nhập vào mạng lưới VIP của họ, chỉ có điều họ đã nói không chính xác, đó là số tiền họ kiếm được là tiền do các thành viên ra nhập mạng lưới VIP nộp cho công ty, chứ không phải là lợi nhuận của công ty thu được bằng dịch vụ quảng cáo cho các Doanh nghiệp.
Thành viên VIP được đọc các bài viết trong thư viện, mà chỉ có VIP mới được đọc. Nếu bạn chịu khó tìm kiếm thông tin trên mạng thì bạn cũng sẽ được đọc những bài viết bổ ích mà không cần phải bỏ ra 100$ để ra nhập VIP ở trang *********.
Bạn sẽ được thưởng hoa hồng theo mạng lưới. Họ không nói rõ cho bạn biết là tiền thưởng không xuất phát từ lợi nhuận của công ty ********* mà là do các thành viên nộp cho công ty khi ra nhập VIP.
Chỉ khi nào bạn đã nộp 100$ để làm giàu cho người khác, thì khi đó họ mới cho bạn biết bản chất thực sự của việc kiếm tiền bằng cách quyến rũ người khác ra nhập VIP. Đã bị mất 100$ thì bạn không còn con đường nào khác là "đã đâm lao thì phải theo lao", bạn phải làm như họ để quyến rũ người khác ra nhập vào mạng lưới VIP của bạn.

Bản chất kiếm tiền bằng cách xây dựng mạng lưới VIP ở trang ********* là những người ra nhập VIP sau phải nộp tiền đê nuôi những người ra nhập VIP trước, đó là phương pháp hoạt động theo sơ đồ: "piramid - kim tự tháp". Như vậy là:
Chỉ những người sớm ra nhập VIP và sớm gây dựng được mạng lưới VIP thì mới kiếm được tiền.
Những người ra nhập VIPsau, hoặc không có tài quyến rũ người khác tham gia vào mạng lưới VIP của mình thì sẽ không kiếm được gì mà chỉ mất không 100$ để nuôi công ty ********* và những người tầng trên trong mạng lưới VIP.

Lời khuyên của tôi.
Nếu bạn có 100$ và muốn đầu tư xây dựng mạng lưới VIP ỏ trang ********* thì trước tiên bạn cần phải cân nhắc vài điều:

Bạn có tài quyến rũ người khác tham gia mạng lưới VIP hay không? Nếu bạn không có tài đó thì bạn không nên tham gia.
Bạn nên biết răng người ta khai triển mạng lưới VIP đã lâu rồi, ngày càng khó quyến rũ được người khác chịu bỏ ra 100$ để tham gia vào mạng lưới VIP của bạn.
Bạn phải quyến rũ được ít nhất là vài người tham gia vào mạng lưới VIP của bạn thì bạn mới mong nhận được tiền hoa hồng tương đương với số tiền 100$ mà bạn đã bỏ ra.

Đọc đi ....Thực ra nó có trả tiền đó ....
Nhưng free member thì kiếm đến bao giờ mới có tiền ...
bạn hãy đặt một phép tính đi xem .Tiền bạn dành để online mất nhiều hơn hay tiền kiếm được từ ********* nhiều hơn .....
bạn lại còn bày đặt ....**** Nữa chứ .Thật điên rồ ....Tôi thật muốn chửi cho bạn một trận để bạn khôn ra đấy ....Nhưng thôi .Có lẽ để bạn dành hết thời gian online của mình mà đi tìm các forum Giới thiệu cho bọn ********* đi ...và sẽ chẳng nhận được đồng nào .Tiền mất tật mang .Lúc đó bạn sẽ khôn ra thôi ....!
Không biết bạn có đọc được những lời này của tôi không nhỉ!

hostindexvn.com
09-07-2006, 22:28
Tôi mà có 1 triệu USD tôi cũng sẽ mang đến cúng cho "nhà nó" , mời "ông" xơi luôn, cái kiểu bán hàng đa cấp, ăn bằng lôi kéo anh em bạn bè không sớm thì muộn cũng bị quả báo

Jacob
10-07-2006, 03:05
Toàn lừa đảo cả thôi
Thừa thời gian mà tham gia mấy cái này
www.kimloai.com - Rock vietnam website

bestempire
10-07-2006, 07:28
Toàn lừa đảo cả thôi
Thừa thời gian mà tham gia mấy cái này
www.kimloai.com - Rock vietnam website

Đúng đấy, tớ thấy site www.kimloai.com còn hay hơn nhiều :bb: