PDA

View Full Version : Laptop ALIENWARE ???

bowiethai
21-06-2006, 12:34
Anh mình vừa mới cho laptop Alienware AREA-51m, cái tên chưa bao giờ mình nghe. Khổ nỗi cục pin nó bị die rồi, ko biết ở sg có chỗ nào bán pin này ko nhỉ
Các bạn có thông tin gì về nó xin chỉ giúpmi2nh với. Thanks

vikhoa
21-06-2006, 13:34
Alienware là loại laptop chuyên dành cho dân chơi game, cần cấu hình cao. Pin ở SG thì tôi không biết có ai bán không, nếu không thì phải đặt mua bên US.

Nếu bạn có ý định bán thì cho tôi biết nhé :) Tôi cũng muốn dùng thử Alienware 1 lần xem sao.

sskkb
21-06-2006, 14:01
Alienware là hàng khủng đó, bạn list cấu hình của nó cho mọi người nghía phát đi :-)

kenduong
22-06-2006, 19:06
Anh mình vừa mới cho laptop Alienware AREA-51m, cái tên chưa bao giờ mình nghe. Khổ nỗi cục pin nó bị die rồi, ko biết ở sg có chỗ nào bán pin này ko nhỉ
Các bạn có thông tin gì về nó xin chỉ giúpmi2nh với. Thanks
Móa ơi. Alienware mà chưa nghe. Thèm drooling ở đây nà mà chưa có điều kiện mua. Nội cái xì-tai của nó thôi đã đủ phê rồi huống chi tới cấu hình. Hic

bowiethai
23-06-2006, 01:18
May nguoi khac cho nen no cung sap ve huu roi.
Neu cau hinh no ma dem chung ra chac ban dan thien ha che cuoi, cho nen thoi, thong cam nhe.
Minh chi muon hoi 1 chuyen la neu muon up vga card len 256Mb thi phai tim o dau, mong can ban chi giup.
hichic

Terry
23-06-2006, 11:34
Ngoài Alienware còn có Voodoo là hàng dành cho Overclockers và Gamers Pro. Có thể đặt mua tại www.GoGo.com.vn Email về: sales (@) Gogo.com.vn