PDA

View Full Version : Học bổng học CCNA, CCNP, MCSA, CCSA

tinhhoamaster
17-06-2006, 15:43
Tinh Hoa Education là bộ phận chuyên đào tạo nguồn nhân lực và chuyển giao công nghệ ICT ( Information Communication Technology ), đào tạo chứng chỉ quốc tế ( CCNA, CCNP, MCSA, CCSA ) trực thuộc Tinh Hoa Engineer Group_ TinhHoa JSC. Tại Tinh Hoa JSC hiện nay đang có rất nhiều bạn sinh viên trẻ học tập và làm việc, và các bạn chính là một trong những yếu tố quan trọng làm nên sự thành công của chúng tôi trong thời gian qua.
Để bày tỏ sự cảm ơn chân thành cùng mong muốn được chia sẻ những kiến thức và kinh nghiệm thực tế của mình với các bạn sinh viên, nhằm giúp các bạn nắm bắt được thực tế của thị trường công việc, xác định được hướng đi chuyên môn phù hợp cho mình ngay trong quá trình học tại nhà trường, giúp các bạn có khả năng hoà nhập một cách nhanh nhất vào trong môi trường làm việc sau này. Chúng tôi trân trọng gửi tới các bạn sinh viên chương trình học bổng đồng hành 2006:

Chương trình học bổng đồng hành 2006:

TinhHoa ICT Education trân trọng trao tặng học bổng cho các bạn sinh viên đạt kết quả học tập xuất sắc tại nhà trường. Hãy đến với chúng tôi với bảng điểm tổng kết học kì ( niên khóa 2005 – 2006, 2006 -2007 ) :

Với điểm tổng kết trên 8,0 bạn được trao tặng 50% học phí cho mỗi khóa học
Với điểm tổng kết trên 7,5 bạn được trao tặng 30% học phí cho mỗi khóa học
Với điểm tổng kết trên 7,0 bạn được trao tặng 20% học phí cho mỗi khóa học

( Học tập hôm nay, vững bước ngày mai)

TINH HOA EDUCATION
Số 5, Hội Vũ, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tel: 04 9 287 438; 0989 992 335
www.tinhhoa.com.vn