PDA

View Full Version : Dự đoán World cup trúng License soft cực độc

msdn
11-06-2006, 22:50
Dự đoán World cup trúng License software cực độc

Mời bà con tham dự cuộc thi dự đoán Worldcup 2006 tặng license software thông qua cuộc thi "Vui cùng Worldcup mang software về nhà" do một trong những diễn đàn phần mềm của VIETNAM tổ chức
.
Hình thức tham dự :
Bất cứ ai cũng có quyền tham dự (không phân biệt tôn giáo, tuổi tác, dân tộc,..)

Giải thưởng cho mổi trận vòng loại
- 1 trận bao gồm 2 người trúng thưởng, nếu trong trận này không có ai trúng thưởng thì giải thưởng sẽ được để dành cho người chiến thắng ở trận kế tiếp.
- Software cực độc , bảo đảm không có bất kỳ website trong và ngoài nước cung cấp phần mềm trên mạng Internet tung ra .
- Mổi software chĩ cho một mình bạn (Single license)

Giải thưởng chung kết
- License của bất kỳ software nào mà bạn muốn
- Account tại các website pro

List giải thưởng như sau (được cập nhật hàng ngày) : Tất cả các soft đều là version mới nhất và được Update trong 1 năm

* Kaspersky
* PC-Cillin
* ZoneAlarm
* Panda Platium
* McAfee
* Webroot Spy Sweeper
* Trend Micro
* PC Tools
* Steganos
* Acronis
* Typing Master
* TuneUp Utilities 2006
* WinnerTweak
* IconCool
* Axialis
* Genie Backup Manager Pro + FAM
* Norton
* Download Accelerator Premium
* Internet Download Manager
* Internet Download Accelerator
* FlashGet
* AIRoboForm
* Advanced Uninstaller
* Your Unsinstaller 2006
* Ashampoo
* Camsticker
* PhotoFrameShow
* Drive Vaccine
* iShield
* Xiexie Master 2.1.4
* QuickTime Pro
* Real Player Pro
* ACDSee Pro
* Adobe Acrobat Pro
* SpeedUp My PC
* WinTask Pro
* WinBackup Pro
* Win RAR
* Win ZIP
* WinZIP Self Extractor
* NetSpeeder
* RAM Tweak
* Driver Vacian
* XM Manager
* Solid PDF Converter Pro
* NitroPDF Pro
* Foxit PDF Reader Pro
* Video Convert Master
* SWF Toolbox
* SWF Video Converter
* Flash Decompiler
* Explorer Offline Pro , Enterprise
* Wondershare PPT to Flash
* VMWare
* VNC ( Real Virtual Machine )
* GridinSoft Notepad
* Google Earth Pro
* eBlaster 5.0
* AutoShutdown Pro
* Advanced X Video Converter
* AoA DVD Ripper
* AoA DVD COPY
* Power DVD
* Inter DVD Platium
* Winstep Xtreme
* NetSim for CCNP 6.0 (Beta)
...
...

Trả lời 2 câu hỏi sau
1. Tỷ số của trận đấu?
2. Có bao nhiêu người đoán đúng tỷ số?

Thông tin chi tiết, mời bạn truy cập đến
http://www.vietdown.org

hoặc thông qua link sau
http://www.vietdown.org/vbb/showthread.php?t=29032

Thank you
VIETDOWN.ORG TEAM

bluesky
12-06-2006, 01:46
cái này sao ko pót lên bõ WC đi anh.Mà anh ko tặng em 1 cái licence VBB 3.5.4 hay IPB 2.1.6 đi.Em đang cần lắm nè:P add nó dzo lít phần thưởng đi anh.

bathazar
12-06-2006, 03:18
cái này sao ko pót lên bõ WC đi anh.Mà anh ko tặng em 1 cái licence VBB 3.5.4 hay IPB 2.1.6 đi.Em đang cần lắm nè:P add nó dzo lít phần thưởng đi anh.
Cần VBB hay IBP license lèm giè... Contact me.... Me sẽ contact người khác giùm choa...

bluesky
12-06-2006, 03:27
hehe BAT hỏi dễ thương wá à,Blue cần VBB hay IPB ko để làm diễn đàn thì để kẹp bánh mì ăn sao.hay là BAT cho Blue 160$ mua 1 bản nha.

bathazar
12-06-2006, 05:12
hehe BAT hỏi dễ thương wá à,Blue cần VBB hay IPB ko để làm diễn đàn thì để kẹp bánh mì ăn sao.hay là BAT cho Blue 160$ mua 1 bản nha.
Contact: bathazar_sm . Nếu không chê thì tạm thời có 1 trong 2 cái. Contact sớm có sớm... hê hê

nobitavietnam
12-06-2006, 07:06
Contact: bathazar_sm . Nếu không chê thì tạm thời có 1 trong 2 cái. Contact sớm có sớm... hê hê
Hê hê, thèn ku BAT lại dùng cái cuốc để mà mua đây mà :D

bathazar
12-06-2006, 09:07
Hê hê, thèn ku BAT lại dùng cái cuốc để mà mua đây mà :D
Tiếp nối truyền thống cty ĐM. Ltd :D

bluesky
12-06-2006, 10:13
:( Blue ghét ăn cá lắm,mà mấy con cá của BAT còn sống ko???tuy ghét cá nhưng cố thì vẫn nuốt đc :)

nobitavietnam
12-06-2006, 10:26
:( Blue ghét ăn cá lắm,mà mấy con cá của BAT còn sống ko???tuy ghét cá nhưng cố thì vẫn nuốt đc :)
Xin đính chính là cây cuốc chứ hông phải con cá như pờ-lu nhầm tưởng.
Cây cuốc của ku BAT thì lúc nào cũng sống và khỏe hết á :D Vì thế pờ-lu cứ yên tâm mà dùng cây cuốc của ku BAT :)

bluesky
12-06-2006, 11:05
okie, Blue đã add nick BAT rùi,nếu giúp đc Blue thì xin đãi BAT 1 chầu....tùy BAT,so với 1 licence 160$ thì vẫn rẻ chán nhờ.

bathazar
12-06-2006, 12:19
Xin đính chính là cây cuốc chứ hông phải con cá như pờ-lu nhầm tưởng.
Cây cuốc của ku BAT thì lúc nào cũng sống và khỏe hết á Vì thế pờ-lu cứ yên tâm mà dùng cây cuốc của ku BAT
Nobita muốn ăn cuốc nà... :mad: Nếu mừ đưa hình em gái thiệt cho BAT xem, tội có thể được giảm nhẹ :shifty:

okie, Blue đã add nick BAT rùi,nếu giúp đc Blue thì xin đãi BAT 1 chầu....tùy BAT,so với 1 licence 160$ thì vẫn rẻ chán nhờ.
Sáng nay, thấy một cái nik hình như nà con gái add... Ai Fake... Ai fake... ??? :angry:

Chẹp chẹp. Mới check acc IBP xong, vẫn còn active... Order hơn tháng mới được active acc..... :unsure:

Nobita mượn cuốc của BAT nhá, mai sang đòi :angry:

nobitavietnam
12-06-2006, 13:51
Ơ cái thằng BAT này hay nhờ!!?
Ai mượn cuốc của kưng nào?
Cây cuốc của anh đầy xài còn khỏe hơn cây cuốc của chứ nhớ.
Giới thiệu thêm: cây cuốc của anh có cái cán cuốc đường kính 14cm nhá. Cầm chắc và vừa tay, còn cây cuốc của chú giỏi lắm là 9 - 10cm là cùng. Sao sánh với cây cuốc của anh chứ :D

bluesky
12-06-2006, 18:10
Kinh...mấy bác này thâm thúy sâu xa quá.Mãi đến tận bây giờ mới hiểu ra:) Mặc cái cuốc của 2 bác ra sao,cho em 1 bản IPB có licence là đc hehehe....xin cảm ơn mấy bác trước.
@BAT cái nick đó là nick con "trai",ko phải con gái nghe chưa :angry:

LDP
14-06-2006, 00:16
Nobita muốn ăn cuốc nà... :mad: Nếu mừ đưa hình em gái thiệt cho BAT xem, tội có thể được giảm nhẹ :shifty:

Thèn Nobita muh show là ta cutbird mi à :mad:

nobitavietnam
14-06-2006, 00:24
Thèn Nobita muh show là ta cutbird mi à :mad:
Úi trời. hết hồn . Ku LDP ở đâu hiện hồn lên vậy chứ hả :|
Mi nói bậy quá nha :(

bathazar
16-06-2006, 16:23
Úi trời. hết hồn . Ku LDP ở đâu hiện hồn lên vậy chứ hả :|
Mi nói bậy quá nha :(
Him nói bậy đâu mừ bậy. Anh cứ đưa hình em gái đây, anh dám sờ đến 1 cộng lông của anh... BAT sẽ... :D vo ve cả nhà hắn :D