PDA

View Full Version : Cài Pro/Engineer 2001

hongvu
08-01-2003, 10:56
Có ai biết cài phần mềm Pro/engineer 2001 trên Win XP không giúp mình với, mình cài hoài mà chăng được, mình làm theo hướng dẫn ***** trong đĩa CD nhưng chẳng ăn thua. Máy mình hiện đang nối mạng LAN và dùng IP động, mình thấy chương trình này đòi card mạng. Bạn nào biết cài hoặc biết ở đâu bán đĩa cài được chỉ giúp mình với nhé, mình xin hậu tạ...

Mach2
08-01-2003, 21:50
Bản đó khó cài lém... Nhiềi người cài ko được, ko hiều lý do tại sao? (tôi cài trên W98 ngon ơ) Bạn tìm bản 2002i2 cài dễ hơn nhiều.

mr phuc
06-06-2008, 09:30
bản này dễ ợt!!!!!!!!!! bạn chỉ cần download file này về sau đó làm theo hướng dẫn trong file này là được.đây là bản hướng dẫn có thể xem là giáo trình cài pro engineer 2001 đấy.
link:http://www.ziddu.com/downloadlink.php?uid=b7KblJWtbqqZnOKnaaqhkZSrZqqem Zaq9

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

nếu bạn nào muốn cài các version pro khác thì cứ gửi mail cho tôi vovanphuc_a@yahoo.com.vn. có thể nói các phiên bản pro từ củ tới mới nhất tôi đã cài qua rồi (vì tôi đang làm cho 1 tiệm soft ở saigon nên phải thử qua hết) và thành công nay muốn chia sẽ với các bạn nào có nhu cầu.

nếu bạn nào muốn cài các version pro khác thì cứ gửi mail cho tôi vovanphuc_a@yahoo.com.vn. có thể nói các phiên bản pro từ củ tới mới nhất tôi đã cài qua rồi (vì tôi đang làm cho 1 tiệm soft ở saigon nên phải thử qua hết) và thành công nay muốn chia sẽ với các bạn nào có nhu cầu.

huutin
14-05-2009, 13:58
Pro của em là Pro 2001 (2000410) không giống như ở trên Pro chỉ,em làm theo mà vẫn báo lỗi license.

vucokhi
07-08-2009, 15:16
help me , please!!!!mình không biết cách thực hiện vài lệnh vẽ 2D ví dụ cụ thể là lệnh đối xứng(mirro) lệnh sao chép (user offset)?? mong các bạn giúp mình với . thanks very murch!!!!

ngovannuoi
10-03-2010, 16:10
Cac ban oi!
Minh cai Pro 2001 theo huong dan ma sao khong duoc, mong ban nao giup cho minh voi! cam on cac ban nhieu.

Ban Phuc oi!(vovanphuc_a@yahoo.com)
Ban co the cho minh dia chi tiem soft de minh den can mot so phan men duoc khong?
Rat mong ban giup cho nhe

vulenam
09-04-2011, 00:34
xin chào cả nhà !!!!
lâu nay mình dung pro2.0 giờ đang dùng pro 2001.
Mình có 1 câu hỏi cần các bạn giúp đây: trong pro 2001 khi vẽ xong vật thể lại ko thể xoay vật thể như pro 2.0 ( giữ con lăn chuột giữa). và muốn xoay vật thể như pro2.0 thì phải làm thế nào??????
mong các bạn chỉ giao !!!