PDA

View Full Version : Giúp driver cái MP4 player của mình với

isometric
29-05-2006, 12:45
Đứa em gái mình nó vừa format cái máy E-Net Mp4 của mình rùi, bi giờ bật các chức năng mp3 player, record, dictionary... thì nó bảo là Dos error, chỉ còn chức năng FM radio là còn xài được thôi, hixhixx. Bi giờ chỉ nó chỉ còn là cái USB Flash thui, buồn quá đi mất.
Hồi trước trong máy có các thư mục như : Audio, Dict, .... (hỏng nhớ hết), mình cũng đã thử tạo lại các thư mục đó nhưng mà nó không hỉu cho ---> chán thật, hichic
Có bạn nào biết cách sữa hông, chỉ mình dzới (nó hết hạn bảo hành rồi), cám ơn trước....

kien_hoi
29-05-2006, 13:45
Đúng rồi! làm sao bạn tạo được!? Bạn còn giữ cái đĩa kèm theo không? Trong đó nó có chương trình để định dạng lại đó bạn, còn không còn thì bạn ra chổ bán mượn nó để chép ra đĩa khác.

isometric
29-05-2006, 16:56
Thanks bạn kien_hoi,
Cái đĩa đó mình còn, nhưng mà chẳng có cái phần mềm nào để chép lại firmware cả, toàn là driver for win98, mấy cái applet nhỏ để tạo hình ảnh background, ID3 tag... Mình search trên net thì tìm ra trang web của Sunplus nhưng mà mình không xác định được version của con chip máy của mình, làm sao mà down driver được bi chừ???