PDA

View Full Version : Góc Thư Giãn Mini

Batigol_vn
12-05-2006, 19:47
ông này có khuynh hướng bạo lực. Nếu bác về đây mua bán 1 thời gian là hiểu được vấn đề thôi :D
Trời, bác nói vậy oan cho em quá. Có lửa thì mới có khói chứ, nếu bị bán cho đồ dởm thì tội gi mà kô cho vài vị lên thớt chớ. Chư đâu phải là như mấy bác thanh niên nhà mình, ra ngoài đường mà nhìn ngó kô cẩn thận là thế nào cũng bị tẩn cho vì cái tội "nhìn đểu". Em sợ lắm ạ. Mà em cũng mua bán đồ ở nhà rồi. Mấy hôm trước về nhà, vào một cửa hàng máy tính. Mình hỏi cô bán hàng xinh đẹp giá một cái case thì cô ý rất tận tình đưa cho một lô giấy báo giá. Nhưng tìm mỏi mắt mà kô thấy cái mình cần tìm đâu cả. Hehe, mấy cô bán hàng này thì chắc là ngoài cái tên sp và giá bán ra thì chắc là chả còn biết cái máy này nó ráp vào như thế nào nữa.
@all: Mà ở trong này có nhiều bác ở HCM kô ta. Định vào đấy chơi nhưng hổng có quen ai cả ;)

nguyenduylong
13-05-2006, 15:11
Trời, bác nói vậy oan cho em quá. Có lửa thì mới có khói chứ, nếu bị bán cho đồ dởm thì tội gi mà kô cho vài vị lên thớt chớ. Chư đâu phải là như mấy bác thanh niên nhà mình, ra ngoài đường mà nhìn ngó kô cẩn thận là thế nào cũng bị tẩn cho vì cái tội "nhìn đểu". Em sợ lắm ạ. Mà em cũng mua bán đồ ở nhà rồi. Mấy hôm trước về nhà, vào một cửa hàng máy tính. Mình hỏi cô bán hàng xinh đẹp giá một cái case thì cô ý rất tận tình đưa cho một lô giấy báo giá. Nhưng tìm mỏi mắt mà kô thấy cái mình cần tìm đâu cả. Hehe, mấy cô bán hàng này thì chắc là ngoài cái tên sp và giá bán ra thì chắc là chả còn biết cái máy này nó ráp vào như thế nào nữa.
@all: Mà ở trong này có nhiều bác ở HCM kô ta. Định vào đấy chơi nhưng hổng có quen ai cả ;)
qua chỗ tui chơi đi :D, thích thì tui sang tên cho 1 bộ AMD về xài :P

tran_phong
13-05-2006, 17:00
co tui nè ông bati rồi con ông dly ông joli nữa, hè hè vào chơi đi welcome welcome

jollibee
13-05-2006, 21:29
Offline ở HCM vào tối 20/5/2006 đó, vào gấp đi bạn Batistuta!, có cơ hội quen nhiều bạn khác, biết đâu kiếm được 1/2 kia á.:beer_smil

Batigol_vn
14-05-2006, 05:37
ặc, nghe ham dã man. Tiếc là giờ mình kô ơ nhà. Định khi nào về thôi. Gái miền Nam thì nghe tiếng lâu rồi. Ngọt như đường. Nấu canh còn cho đường nữa là huống chi là chiều chồng. hehe. Ôi, tiếc quá.

dly
14-05-2006, 11:29
ặc, nghe ham dã man. Tiếc là giờ mình kô ơ nhà. Định khi nào về thôi. Gái miền Nam thì nghe tiếng lâu rồi. Ngọt như đường. Nấu canh còn cho đường nữa là huống chi là chiều chồng. hehe. Ôi, tiếc quá.

Hả, bác nghe ở đâu cái vụ gái miền Nam chiều chồng dzậy. Hổng có đâu, gái miền Bắc mới suya cái vụ này, ngọt ngào tới nỗi thẳng cu chồng tự động lột ra hết dâng nàng hổng còn chừa trên mình miếng gì ráo. gái miền nam chỉ biết mần anh chồng thôi." Anh cần chi em mần cho" mần anh chồng tới bến luôn ặc, ặc

Havi
14-05-2006, 13:09
Em mới vào đến Đàng NẴng với Huế mà nghe giọng con gái trong đó đã bủn rủn hết chân tay rồi, giọng nghe êm với mượt... chết luôn. Sau này nếu có dịp với em nào mà kêu giúp: "anh gì ơi, giúp em việc này với" .. .thì nhảy vào lửa cũng dám lám :D.
Hic,ko biết gái SG có thế không nữa.
Nếu ko thì chỉ khổ đàn ông thôi.

Arkain
14-05-2006, 13:59
Khi nào tớ cũng phải về một chuyến xem gái SG khác với HCM thế nào :evil:

lee_huynh306
15-05-2006, 08:19
Gái SG thì khác gì gái HCM trời?:confused: :wacko:
Ủa mà sao cái topic này trở nên bàn chuyện gái dzậy cà. Giờ thì tui biết mặt gần hết "xì pam mờ" rồi nhé.:emlaugh: :embarrass

Arkain
15-05-2006, 09:36
lee_huynh306 "slow pepper" quá, haha.

Box hardware cho phép thành viên "thư giãn" vừa phải, các bác đừng lo. Cứ việc chén chú chén anh, khi nào xong xuôi rồi thì tớ dọn rác cả thể. Đi chơi nhớ chụp hình post lên nha mấy bác!

Batigol_vn
15-05-2006, 18:08
cái này gọi là bótay.com. Bác AK là chuyên gia xóc anh em.

Ủa mà sao cái topic này trở nên bàn chuyện gái dzậy cà. Giờ thì tui biết mặt gần hết "xì pam mờ" rồi nhé.
=)) thế mới biết là mấy bác ở trong này cái đầu cũng chưa đến nỗi vô cảm như cái CPU. hí hí, mói động đến gái một cái là các bác nhà em đã nháo cả lên rồi. Sao giống em thế :D
hí hí, mà thi thoảng cũng phải spam cái, suốt ngày toàn máy với cả móc. Điên hết cả đầu. Cứ nghĩ đến mấy em là sao thấy tâm hồn nó lại phơi phới thế :))

Arkain
16-05-2006, 15:49
Kakaka, cám ơn bác Batigol quá khen :lick:

Thật ra ban đầu tớ đề nghị với VK là mở box "Hardware Discussion", có gì thành viên "thăng cẳng" quá thì còn xả stress được tí. Chắc mai mốt tớ split cái topic này ra thành "All you can eat spam buffet" để các bác có chỗ mà thư giãn :D

Oh yeah, thành viên DDTH ở Sài Gòn đang tính họp mặt offline kìa bác Bat, đi mua vé máy bay giờ có thể còn kịp, nghe nói lại còn có mục hát hỏng nữa, nghe nói bác từng giật giải quán quân trong cuộc thi Giọng Ca Con Bò Vàng Germany, lần này lỡ dịp thì tiếc lắm :cool:

Batigol_vn
17-05-2006, 01:57
nghe nói bác từng giật giải quán quân trong cuộc thi Giọng Ca Con Bò Vàng Germany, lần này lỡ dịp thì tiếc lắm :cool:
cám ơn, cám ơn. Bác nói làm sướng hết cả lỗ mũi lẫn lỗ tai đây nè. Ờ mà bác AK này, em lấy làm lạ là bác nghe nói ở đâu mà biết em cũng nghiền cái vụ hát hò này nhở. Em suýt giật cái giải Chó Vàng thôi chứ Bò thì to quá. Khiêng kô được.

dly
17-05-2006, 08:17
Á mà các bác ba ti này có vào tham dự được với anh em không? :beer_smile
Ngóng bạn như nước chờ mưa, ý câu này đúng không ta :D

jollibee
17-05-2006, 18:02
hoan hô, có góc thư giãn mini rồi :D
(Làm mình sợ bị gọi là Spam nên mới tự xóa cái bài số 4 Thread này. Mà sao nó vẫn còn?)

Các anh em ơi! 20g tối nay 17/5 Mình jollibee, Tran_Phong, Dly có Offline Mini tại 81 Trần Quốc Thảo Q.3 HCM. Anh em nào rảnh thì Off chung nhé. :beer_smil -> :drunk:

Dz_jim
17-05-2006, 19:56
Tặng mọi người bài thơ này ngâm cứu thử hen
Ai khổ vì yêu hãy yêu hơn nữa . Ai chết vì yêu là sống trong tình yêu
Khi ta tìm kiếm tình yêu cho kẻ khác thì ta vô tình đã kiếm tình yêu cho chính mình
Tình yêu là sự yếu đuối cao qúy nhất của tinh thần
Với đa`n ông, sống và yêu riêng biệt . Với phụ nữ, yêu là cả cuộc đời
Một người có thể yêu nhiều lần nhưng không thể yêu 1 lần nhiều người
Nụ hôn của em là ngọn lửa liếm qua môi anh...Nhẹ nhàng nhưng cháy bỏng
Tâm hồn nhỏ không thể giữ được tình yêu lớn nhưng trái tim nhỏ có thể chứa đựng nó gấp nhiều lần

Batigol_vn
18-05-2006, 04:24
Á mà các bác ba ti này có vào tham dự được với anh em không? :beer_smile
Ngóng bạn như nước chờ mưa, ý câu này đúng không ta :D

đúng đấy bác ạ, giống như câu" chở củi về rừng" ấy mà. Vào trong đó em đâu có dám ti toe đâu ạ. Hì hì, em cũng chỉ "định" thôi ạ. Em thích vô đấy lắm, nhưng giờ cũng đang gặp vấn đề muôn thủa " đầu tiên". Khi nào có khả năng là em vô đấy thăm các bác ngay :D

Arkain
18-05-2006, 09:52
Còn không mau post hình lên!!

dly
18-05-2006, 11:15
Rùng rợn hãi hùng, tâm trí nào mà chụp hình nữa bạn. Mình đang ngồi với Tran Phong, Jollibe chợt đâu có một bóng hồng nào đó chợt ào vô ngồi cạnh bên, từ thưở cha sanh mẹ đẻ chưa hề thấy mặt. Ông bà nội ngoại ơi! té ra là venus. Từ lúc đó trở đi mặt mũi tui xanh rờn, tim đập thình thịch, thở còn không xong, tay trái cứ nắm chặt lấy tay phải sợ buông ra một cái là tay phải lại quen cái tật quàng ....

Thề không gian dối có lão thích gái gì đólàm chứng :D ( cảm ơn TNDH về tấm hình. Sao đời tui thảm vậy trời)

Batigol_vn
18-05-2006, 13:39
ơ, đâu đâu, cho em coi với. hình hay thế mà kô cho thì tiếc lắm. Nghe cái tên venus đã thấy phê hết cả người rồi. :D

Arkain
18-05-2006, 14:21
Mịa, vừa ăn vừa xem diễn đàn, mật xanh mật vàng cứ thế mà trào dâng.

tran_phong
19-05-2006, 11:10
oài hình post ở đâu thế bác Dly :D vui vui. Mạn phép các Mod stick cái này lên cho bà con đỡ căng thẳng.

jollibee
19-05-2006, 11:19
Hình thì anh ThichNuDiuHien đã post ở Thread Họp mặt tháng 5/2006 ở Box Offline đó. :drunk:

dly
19-05-2006, 11:20
xin lỗi vì mình viết không rõ. Cảm ơn bác thích gái tấm ảnh kỷ niệm vài mươi năm ngày cưới của tui. các bạn xem thử chịu nổi không trời

Tặng riêng bác Dê Lỳ, đa tạ dzìa mí ve tối qua.
:boxing: :boxing: :boxing:

Batigol_vn
19-05-2006, 14:09
hừm, các bác em chơi khó nhé. Đâu có thấy ảnh venus đâu. Mà các bác làm em đau mắt vì ngắm mấy cái foto đấy nhé. 3 bác giai nhà em trông phong độ quá. Mỗi tội sao lại chỉ có chụp 1 mình thế.

Arkain
19-05-2006, 14:19
Bác Phong vào trễ quá, bức chân dung "Xệ Nữ" bị ai delete mất rồi, còn toàn là hình đực rựa không à :D

tran_phong
19-05-2006, 15:44
hi hi hôm đó do bất ngờ quá không chuẩn bị gì ráo, để lần off 20 này cố gắng me mới được :d

Arkain
23-08-2006, 18:25
Lâu lâu đào cái này lên chơi :cool:

Đây là con mèo nhà bác Dê Lỳ:

http://img.photobucket.com/albums/v502/Arkain2K/Funny%20pictures/Kitty.jpg

dly
23-08-2006, 20:08
Hẫy đợi đấy. Ngộ sẽ báo chù. lâu lắm rồi bác A Rờ Cái này không có người để trêu ghẹo hẳn? :lick:

jollibee
27-08-2006, 10:43
Đã đào lên thì Arkain làm siêng đổi thành gói SàiGòn và Chai Heneiken thì quá hợp với bác Dly :D

dly
27-08-2006, 12:22

Tớ vẫn nhìn tấm ảnh này khi cần tìm "chân lý" :D

@Jollibe: Nhà arkain này nào biết mặt mũi gói Saigon ra sao đâu :lick:

tran_phong
27-08-2006, 17:25
hạ hỏa tí các bác ơi. Lâu lâu đào lên chơi
http://i18.photobucket.com/albums/b137/tran_phong/heinekeninterceptor9xr.jpg

Arkain
28-08-2006, 12:18
Tớ nhìn đi nhìn lại vẫn thấy 6 cái răng bác Dê Lỳ ơi :whistling

dly
02-09-2006, 08:45
Tớ nhìn đi nhìn lại vẫn thấy 6 cái răng bác Dê Lỳ ơi :whistling
Hoan hô

Bác xem dùm cái này tí

Real Madrid
23-11-2006, 11:03
Đúng là ấn tượng, không biết lấy mấy cái hình này ở đâu?
Miễn bình lựng!!!