PDA

View Full Version : Loại bỏ mấy dòng text quảng cáo khi xem video

QuiAm
12-05-2006, 15:08
Mình có down một số videoclip trên mạng xuống. Nhưng có dòng text quảng cáo tên trang web. Có cái đến 3,4 dõng text quảng cáo. Nó gây cản trở cho mình trong lúc xem, làm giảm hiều quả của videoclip.

Vậy bạn nào biết hay có chương trình phần mềm chuyên dụng dễ sử dụng để loại bõ các dòng text quảng cáo này không ???? Giúp mình với. (đơn giản thôi, phức tạp quá mình ko hiểu đâu :) )

Cám ơn các bạn !!!

DaveMustaine
12-05-2006, 16:38
Để loại bỏ quảng cáo trong video clip bạn có thể sử dụng phần mềm Keodan 1.0, lấy băng keo dán bít lại phần màn hình chổ nó quảng cáo ;) chứ làm sao mà có phần mềm tách ra sau khi đã render rồi.

QuiAm
12-05-2006, 19:14
vậy cũng tương tự, có chương trình nào add hình vào videoclip không ??? mình muốn cho mấy cái text đó lại. ko muốn nhìn thấy chúng (mà dòng text này sao chỉ xuất hiện khoảng 30s đầu tiên rồi sau đó ko có nữa)

addme
12-05-2006, 21:35
cho hỏi phần mềm Keodan 1.0 có miễn phí kog ? :D

Chỉ có duy nhất 1 cách là che đoạn đó lại
Dùng các phần mềm làm phim thông dụng như Unlead video studio, Pinacle studio, adobe prime ...

VietDuc
12-05-2006, 22:05
vậy cũng tương tự, có chương trình nào add hình vào videoclip không ??? mình muốn cho mấy cái text đó lại. ko muốn nhìn thấy chúng (mà dòng text này sao chỉ xuất hiện khoảng 30s đầu tiên rồi sau đó ko có nữa)Sử dụng các phần mềm biên tập video hầu như đều cho phép bạn add thêm title.

QuiAm
14-05-2006, 01:49
vậy ai biết phầm mềm nào đơn giản mà hiệu quả ko ? chỉ mình với

quangthe
19-05-2006, 16:51
uh bác nào có thì share cho anh em xin với.