PDA

View Full Version : Nhận được PIN của google adsense

ATM
30-04-2006, 16:37
Hì , hôm nay 30-4 , được nghỉ, về quê , lục lọi đống thư thấy cái PIN của google gửi về ngày 6-4.Mình đã ra và xác nhận số PIN , Việc tiếp theo cho chuyện này là gì ? Ra Vietcombank lấy $ ? Thủ tục như thế nào , mình mới Add google nên rất mong người đi trước chỉ giáo. Cảm ơn ^_^

hiepsi@
01-05-2006, 08:29
Điền số PIN rồi chờ check về mới có tiền, nói chung cũng còn lâu lắm, khi nào check về mới chắc ăn là tiền trong túi, còn mới nhận PIN cũng còn chưa chắc chắn lắm

tham_tu_conan
03-05-2006, 12:21
Cái đó phải chờ cho số tiền lên 100$ thì khi đó mới nhận được!
Nếu nó trở chứng thì khi được 100$ rồi nó xóa acount cũng nên!
Ai mà biết được!

picasa
09-06-2006, 08:01
Điền số PIN rồi chờ check về mới có tiền, nói chung cũng còn lâu lắm, khi nào check về mới chắc ăn là tiền trong túi, còn mới nhận PIN cũng còn chưa chắc chắn lắm

Cẩn tắc vô áy náy!
Các cụ có câu hay " Nói trước bước không qua " dường như rất tương quan .
Cho dù bạn có nhận được Séc rồi cũng còn chưa chắc. Nhận tiền rồi hãy liên hoan .

i6000
09-06-2006, 09:56
làm gì có chuyện đòi lại ! Bác có biết nguyên tắc ký phát sec ko vậy !

King of PC
10-06-2006, 09:38

Cẩn tắc vô áy náy!
Các cụ có câu hay " Nói trước bước không qua " dường như rất tương quan .
Cho dù bạn có nhận được Séc rồi cũng còn chưa chắc. Nhận tiền rồi hãy liên hoan .
có sec là 99% có tiền rồi bạn ơi, lúc đó là do VN chậm chạp chứ nước ngoài ko còn dính vô nữa

kennyg
10-06-2006, 15:33
Có ai biết thời hạn của một cái check không? Có cái $98 của Google, nhận được hồi tháng 5/2005 :d mà lười không đi đổi. Không biết bây giờ nó có còn valid không? ^.^. Nếu còn, ai mua không, tôi bán nè: 500,000 ^.^

addme
10-06-2006, 17:46
VCB kog đổi check dưới 100$
check ghi tên ai là của người đó, làm sao bán ???

picasa
10-06-2006, 20:55
Có ai biết thời hạn của một cái check không? Có cái $98 của Google, nhận được hồi tháng 5/2005 :d mà lười không đi đổi. Không biết bây giờ nó có còn valid không? ^.^. Nếu còn, ai mua không, tôi bán nè: 500,000 ^.^

Nếu vậy thì chỉ còn một cách là liệng nó vào thùng rác hoặc giữ lại làm kỷ niệm thôi!

check ghi tên ai là của người đó, làm sao bán ???

Bạn đúng rồi addme! Nó là Sec hữu nhân, không mua, bán , tặng, trao đổi được . Chỉ chủ nhân của nó mới có thể đổi ra tiền mặt thôi!

kennyg
11-06-2006, 14:47
Bán là tui đi tới ngân hàng với ông nào mua, làm thủ tục,đưa tui 500,000 rồi chờ nhận tiền từ Sec ^.^. Ai mua sec, tôi bán sec cho ...

King of PC
11-06-2006, 20:53
Bán là tui đi tới ngân hàng với ông nào mua, làm thủ tục,đưa tui 500,000 rồi chờ nhận tiền từ Sec ^.^. Ai mua sec, tôi bán sec cho ...
cái này nghi gian xảo quá, tờ sec có bị vấn đề gì ko mà bác bỏ công tới tận ngân hàng, mà ko chịu chờ mấy phút để chỉ lấy 500.000d???

kennyg
11-06-2006, 23:04
đá cho phát bây giờ chứ nói gian xảo, ông có đổi sec bao giờ chưa mà bảo chờ mấy phút? Chờ cả tháng mới nhận được tiền kể từ lúc đổi, có gian xảo tôi cũng không điên ra ngân hàng nộp mạng! Tại lười chờ đợi, muốn tiền tươi, thóc thật, ai mua thì bán, không mua thì để nhìn cho dzui ^.^

King of PC
12-06-2006, 16:38
đá cho phát bây giờ chứ nói gian xảo, ông có đổi sec bao giờ chưa mà bảo chờ mấy phút? Chờ cả tháng mới nhận được tiền kể từ lúc đổi, có gian xảo tôi cũng không điên ra ngân hàng nộp mạng! Tại lười chờ đợi, muốn tiền tươi, thóc thật, ai mua thì bán, không mua thì để nhìn cho dzui ^.^

ủa cái này tui mới biết à, lâu ở chỗ sau khi xác nhận PIN và phải chờ sec về thôi, chứ có sec thì làm thủ tục có mất bao lâu mà bác ko chờ!?

kennyg
12-06-2006, 18:25
mới biết thì im lặng! kiếm cái sec đi đổi đi rồi nói tiếp!

i6000
13-06-2006, 10:34
Sec Google gửi cho bạn thì bạn ra ngân hàng vcb 29 Chương Dương Q.1 , lầu 1 , quầy số 10 nhờ nó thu ... Chỉ có chủ nhân của Sec mới nhận đc thôi .. Làm gì có chuyện lấy tiền ngay ..ít nhất là 1 tháng mới có tiền ...

disconnect
16-06-2006, 06:18
Nếu nhanh nhất thì bạn mất khoảng hơn 3 tháng từ lúc làm google mới nhận được tiền :D

addme
16-06-2006, 12:53
Nếu nhanh nhất thì bạn mất khoảng hơn 3 tháng từ lúc làm google mới nhận được tiền :D

Chính xác là vậy, nếu site của bạn kiếm hơn 100$/tháng
Các bạn mới tham gia hãy chuẩn bị kỹ tinh thần và đừng nản lòng, vì google là thằng thanh toán nhanh nhất rồi, những chỗ khác như adbrite phải đợi hơn 4 tháng mới nhận được tiền :bored:

phanvcd
15-03-2011, 10:47
Hì , hôm nay 30-4 , được nghỉ, về quê , lục lọi đống thư thấy cái PIN của google gửi về ngày 6-4.Mình đã ra và xác nhận số PIN , Việc tiếp theo cho chuyện này là gì ? Ra Vietcombank lấy $ ? Thủ tục như thế nào , mình mới Add google nên rất mong người đi trước chỉ giáo. Cảm ơn ^_^
Xin chúc mừng bạn bước đầu đã thành công.
Cho mình hỏi chút: Mình loay hoay mãi mới đăng ký thành công GA. Bây giờ tài khoản của mình có 150 USD rồi mà sao cái tab "thông tin thuế" nó vẫn báo là "phải vượt ngưỡng 10 đô".
Vậy làm cách nào mà bạn có biểu mẫu thuế và gửi biểu mẫu cho GA như thế nào?
Tài khoản mình có tiền rồi mà không biết phải làm gì cả. Có viết thư hỏi GA thì toàn robot trả lời, luẩn quẩn và luẩn quẩn.
Mong các cao thủ giúp đỡ em với.
Em xin chân thành cảm ơn ạ.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Các anh làm ơn cố gắng tư vấn giúp em với nhé.
Em chúc các anh mạnh giỏi và nhiều điều may mắn ạ.

hột vịt lộn
15-03-2011, 10:53
Xin chúc mừng bạn bước đầu đã thành công.
Cho mình hỏi chút: Mình loay hoay mãi mới đăng ký thành công GA. Bây giờ tài khoản của mình có 150 USD rồi mà sao cái tab "thông tin thuế" nó vẫn báo là "phải vượt ngưỡng 10 đô".
Vậy làm cách nào mà bạn có biểu mẫu thuế và gửi biểu mẫu cho GA như thế nào?
Tài khoản mình có tiền rồi mà không biết phải làm gì cả. Có viết thư hỏi GA thì toàn robot trả lời, luẩn quẩn và luẩn quẩn.
Mong các cao thủ giúp đỡ em với.
Em xin chân thành cảm ơn ạ.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Các anh làm ơn cố gắng tư vấn giúp em với nhé.
Em chúc các anh mạnh giỏi và nhiều điều may mắn ạ.

chuyên gia khảo cổ học !

vietnammuonnam
15-03-2011, 11:17
Chuyên gia bốc mồ bốc mả!!! Bốc mộ bây giờ kiếm được nhiều tiền lắm

GÀ Siêu Trứng
15-03-2011, 12:45
=)) từ cái thời tiền sử đến giờ mà comment nhiệt tình gớm :))

vaneg
15-03-2011, 13:21
5 năm mà vẫn còn người đào lên thì công nhận :< mộ

tập tành làm seo
16-03-2011, 19:38
góp 1 tay bốc mộ lên, cũng đang đợi PIN, từ hôm 12 đến giờ! không biết cuối tháng có nhận được không nữa, địa chỉ khá rõ ràng vì đã nhận được thư của adbrite 1 lần rồi