PDA

View Full Version : Ai biết về máy MP3 giúp mình với

jondlove
29-04-2006, 22:27
Mình có một máy MP3 lỡ fomat phần mềm điều khiển rồi...giờ không biết cài lại như thế nào nữa
Mình Ở xa trung tâm,không có điều kiện ra tiệm sửa...mong các bạn giúp mình với..XIn cảm ơn trước

phamhuuphu
30-04-2006, 00:13
Máy mp3 hiệu gì ? lên trang web của hãng sản xuất dựa theo kí hiệu download cái firmware về rồi update lại thôi. Đọc userguide xem có không ?nếu không tìm được Bạn cho biết mã, kí hiệu member search giùm cho

K.Kennedy
30-04-2006, 00:21
Đúng đấy. Hiện nay có rất nhiều chương trình có thể control đc các loại máy MP3. Mình đơn cử chương trình J River Media Center ( đang xài nè :D ). Khi sử dụng các chưong trình đó, nếu ko nhận diện đc thì nó sẽ tự connect để tìm driver.

jondlove
30-04-2006, 01:09
Cảm ơn hai bạn....Máy của mình hiệu SONY nhưng không có ký hiệu gì cả..chỉ có mỗi dòng chữ MPX player ,trên tai nghe có chữ EP 830(Mình nghi hàng tàu quá)bởi vì mình mua máy cũ của người ta nên không có gì kèm theo cả..Các bạn có thể chỉ cho mình cái firmware nào xài được cho tất cả loại máy như thế này không?..Xin cảm ơn

Mình xin bổ sung thêm:Máy mình khi kết nối với vi tính thì vẫn nghe nhạc được bằng Windows Media player.Nhưng khi không kết nối thì hiện lên dòng chữ DOS Error

kieu my
30-04-2006, 20:07
ba` con oi!help me!
minh` lo~ quen^ mat^'mat^. khau^~ vao` may' roi^`!tinh' sao day^?
ma` minh` ko thê~ mang no' den^' tiem^.(no don` nhu choi)
giup' minh` voi'!