PDA

View Full Version : Sao chang ai giup toi the!!!!

timid
19-08-2002, 21:42
Ba con oi cuu toi voi iiiiiii!!!!
To dang phai dien vao 1 cai appication form xin hoc bong nhung form o dang PDF, khong the nao dien them thong tin vao duoc. Da hoi ba con may ngay truoc ma chang ai giup ca?:.( :.( :.( :.( :.( :.( Hay chi cho toi voi, vi sap den ngay deadline roi!!!
To muon hoi them: may tinh cua to dang bi khung qua, khi shutdown thi may hien ra 1 cai dau nhay tren man hinh 'den kit' va khong the shutdown, danh phai poweroff. Va moi lan khoi dong, scandisk lai hien len.... Ba con nao biet chi gium toi voi!!!
Xin cam on nhiu nhiu!
Timid

monkey
19-08-2002, 23:53
dùng chương trình Adobe Acrobat é (hỏng phải Acrobat Reader à nhe :D)
Ra nói bán cho cái đĩa Adobe Acrobat để tạo file acrobat là người ta bít lìn :)

Enchanter
20-08-2002, 07:50
Em mắt kém mong anh thông cảm, chẳng hiểu gì hết lollollol

timid
20-08-2002, 19:37
Bài viết được gửi bởi monkey
dùng chương trình Adobe Acrobat é (hỏng phải Acrobat Reader à nhe :D)
Ra nói bán cho cái đĩa Adobe Acrobat để tạo file acrobat là người ta bít lìn :)

Cảm ơn Monkey nhìu. Tớ đã tim được rồi.
Sorry bác Enchanter nha, hôm đó quán inter không có cài tiếng Việt nên Timid không đánh dấu được. Thông cảm nhé!
:rolleyes: lol

tungbtre
20-08-2002, 20:38
Cai lai may di. Con neu muon khong scandisk khi tat ngang thi vao boot.ini sua lai dong scandisk = 0 la duoc.

timid
21-08-2002, 17:29
Bài viết được gửi bởi tungbtre
Cai lai may di. Con neu muon khong scandisk khi tat ngang thi vao boot.ini sua lai dong scandisk = 0 la duoc.

Tui da cai lai WinMe roi (truoc la Win98 cung khong shutdown duoc) nhung van khong shutdown duoc. Co cach nao khac khong, giup toi voi? Cam on nha!

concoccu
29-08-2002, 01:35
cai Xp di

kelangtri
11-07-2003, 14:10
thữ format cài lại chưa, nếu vẫn chưa được thì coi lại tài liệu main, coi có note gì không, có khi nó không hổ trợ ATX hoàn toàn thì, hic, những cái main củ thường hay bị như vậy. Win98 hay bị lỗi shutdown, cái này có 1 chường trình để config, để bữa nào tìm ra rồi tui post lên cho

kelangtri
11-07-2003, 14:23
nhưng mờ có ai cần không cái đã, hi` hi`

super_chippy
12-07-2003, 17:38
chắc là win 98 của bạn bị lỗi rồi đó.bạn hãy tim một đĩa win98 khác roi cài thử xem nào .tui bị như vậy hoài,nên có chút kinh nghiệm nên truyền lại.chúc bạn thành công.