PDA

View Full Version : Hostcrown Survey

hostcrown
26-04-2006, 09:55
Chào bạn,

Nhằm mục đích đáp ứng các yêu cầu của khách hàng và tăng chất lượng dịch vụ, Hostcrown xin giới thiệu chương trình Hostcrown Survey "Thăm dò ý kiến khách hàng" tại trang www.hostcrown.com

Rất mong các bạn trên ddth.com để Hostcrown phục vụ khách hàng ngày một tốt hơn nữa. Chúng tôi sẽ cố gắng đáp ứng mọi yêu cầu của các bạn thông qua chương trình này.

Hãy bắt đầu bằng việc ghé thăm trang web: www.hostcrown.com
Một Pop up sẽ hiện ra hoặc bạn cũng có thể click vào nút menu bên tay trái trang Web.

Cám ơn các bạn rất nhiều.

Trân trọng,
Hostcrown Hosting

TuanLaVft
27-04-2006, 09:40
Góp ý đầu tiên đây: Nên thay cái quảng cáo ở ddth. Rất gây phản cảm , thậm chí làm các members chóng hết cả mặt.
Thân.

zmt264
29-04-2006, 09:10
Đúng thế, tớ đã từng nói với admin nhưng ko thấy có phản hồi, tiện có hostcrown ở đây nói luôn: logo phản cảm nhất trong những cái tui từng gặp. (mà đã phản cảm thì còn nói gì đến làm ăn cùng nữa, chỉ chủ ý làm sao gây chú ý mà ko quan tâm tâm trạng mọi người có phải là 1 phương pháp trong Ads ko nhỉ ???). Nếu muốn dùng hình động để chuyển tải thông tin nhiều hơn, thì nên để chuyển hình dịu dàng 1 chút, trừ những chỗ thật cần nhấn mạnh thì cho nó giật giật chút thôi, không nên lạm dụng. Đã khuyến cáo rùi đấy, ko nghe thì thui, cạch luôn, trang nào thấy hostcrown tắt ko thèm nhìn.

hostcrown
02-05-2006, 12:25
Cám ơn hai bạn rất nhiều. Chúng tôi đã gởi cho anh Vi Khoa Banner mới vào ngày hôm nay (02/05/2006).

Trân trọng,

totita
20-09-2008, 08:41
Hay dùng trang này cũng dc http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cfm?RefID=phamlaosu

Target_Locked
07-03-2009, 14:54
Every year many people who own a laptop need to replace their broken or malfunctioning laptop screen,
chú này hình như là robot?

nhavanthu93
17-05-2014, 12:59
Đúng thế, tớ đã từng nói với admin nhưng ko thấy có phản hồi, tiện có hostcrown ở đây nói luôn: logo phản cảm nhất trong những cái tui từng gặp. (mà đã phản cảm thì còn nói gì đến làm ăn cùng nữa, chỉ chủ ý làm sao gây chú ý mà ko quan tâm tâm trạng mọi người có phải là 1 phương pháp trong Ads ko nhỉ ???). Nếu muốn dùng hình động để chuyển tải thông tin nhiều hơn, thì nên để chuyển hình dịu dàng 1 chút, trừ những chỗ thật cần nhấn mạnh thì cho nó giật giật chút thôi, không nên lạm dụng. Đã khuyến cáo rùi đấy, ko nghe thì thui, cạch luôn, trang nào thấy hostcrown tắt ko thèm nhìn.

ừ, đồng ý. nhìn phản cảm khó chịu

- - - Updated - - -

ừ, đồng ý. nhìn phản cảm khó chịu

funvn
27-05-2014, 06:04
đây là trang bán host trình bày đơn giản nhất mà mình đã từng vô.
cái giá cũng cao đấy chứ