PDA

View Full Version : Cần phần mềm làm phim

hoan78
05-04-2006, 23:38
có bác nào có phần mềm nao làm phim hay ko gửi cho mình xin 1 bản mình đang dùng cái Pro... .Bác nào có cái nào hay dễ dùng gửi cho mình xin nhé .mình cảm ơn nhiều ... dcatlos@yahoo.com

U.F.O
06-04-2006, 00:25
Windows Movie maker.
Adobe P
Blaze media
Pinacle
Ulead
......

nguyentheloi
14-04-2006, 13:55
Windows Movie maker.
Adobe P
Blaze media
Pinacle
Ulead
......
Mình k biết làm sao để bẻ khoá nó đây, mình có name, seria_l number lấy trên mạng về nhưng nhập vào thì nó kết nối đến sever của Ulead và báo là k đúng ! Bạn biết làm sao để crac_k nó k, chỉ mình với, mình vừa down từ www.ulead.com xuống đó ! Cảm ơn bạn trước nhe !

nguyentheloi
17-04-2006, 08:48
Mình k biết làm sao để bẻ khoá nó đây, mình có name, seria_l number lấy trên mạng về nhưng nhập vào thì nó kết nối đến sever của Ulead và báo là k đúng ! Bạn biết làm sao để crac_k nó k, chỉ mình với, mình vừa down từ www.ulead.com xuống đó ! Cảm ơn bạn trước nhe !
Bạn nào biết vui lòng chỉ mình với, đang cần nó đây !

dinhthang
22-04-2006, 18:24
ở đĩa đã có cdkey rồi còn gì

nino
23-04-2006, 00:11
ở đĩa đã có cdkey rồi còn gì
Chắc nguyetheloi down trên mạng nên không có key, rồi down key nhưng không đúng nến không xài được thôi, chịu khó mua một cái đĩa multimedia về, có cả Ulead và hằng hà sa số soft nứa chứ không à....

nguyentheloi
23-04-2006, 17:06
Đúng rồi đó, mình dơn trên mạng về, rồi tìm ra cả chục cái key mà chẳng cái nào được cả. Chắc phải mua CD thôi ! Mà cho mình hỏi là chọn cái Activate từ 1 acc ount đã có hay là purchase vậy bạn ??