PDA

View Full Version : hom thu bi khoa mat roi thi phai ? hu hu ...

yellowsnow
19-08-2002, 14:03
Hom thu cua minh bi loi , hinh nhu la loi yeu cau phai xoa bot thu di moi co the gui va nhan thu duoc . Minh da xoa gan het thu di roi ma van ko kha quan chut nao ca .
Loi nhu sau :

" Mail Storage Limit Warning

Your Mailbox:

You are using 125% of your 4.0 MB limit.
You are currently using 5.0 MB of storage. More Info

Get a Bigger Mailbox!
Get up to 100 MB of storage for your mailbox, starting at just $9.95/year!

Your account has been disabled from sending and receiving additional e-mail. Please order more storage or delete older and/or larger messages so that you can be assured of sending and receiving mail. We recommend that you keep at least 1 MB of space free for incoming mail. Please be sure to empty your trash after you have deleted your messages - the space in your mailbox will not be freed until the trash folder is emptied. "
Giai Co nghia la gi vay va giai phap bay gio la gi de cuu vot day

nguyentuyetsnow@yahoo.com (Cam pha)

iso9002
19-08-2002, 15:23
Troi dat, tức là nó chỉ cho 4M mà bạn chưa 5M hãy xoá những gì không quan trọng, các file ảnh đính kèm nếu cần giữ thì hãy chuyển qua briefcase. OK?

xitrum82
19-08-2002, 18:33
Không có gì đâu, chỉ do hộp thư của bạn quá đầy thôi, sau khi xoá thư thì thư của bạn sẽ vào trash chứ chưa ra hoàn toàn khỏi hộp thư. Bác cứ emptry trash và bulk đi là lại dùng được ngay ý mà.

phoenix
19-08-2002, 20:02
xitrum nói đúng đó, bạn tìm chữ empty trash mà click vào

Enchanter
19-08-2002, 20:49
Thế mà phê cũng post lollol theo em thì bác đăng kí cái mail trả tiền là hay nhất lollollol

yellowsnow
20-08-2002, 14:52
em cam on cac bac nha . nho co cac Bac ma hom thu cua em da vao duoc roi day .

tinhta
18-06-2003, 21:38
Bạn yellowsnow hãy xóa bớt thư trong tất cả các phần Inbox,Draft,Sent ,Bulk và Trash xóa hết những gì không cần thiết là sẽ kô còn tình trạng như trên nữa đâu ( nhớ là luôn luôn vệ sinh hộp mail của mình trước khi quá muộn).Thân chào :P

tramnhatduy
19-06-2003, 10:56
mong

tramnhatduy
19-06-2003, 10:59
mong cac ban giup minh dzoi . hom truoc yahoomessenger cua minh hoat dong rat tot . nhung sang nay minh mo thu thi khong con ten cac ban ma minh add tu lau nua . mong cac ban giup minh dzoi , thank you

tramnhatduy
19-06-2003, 11:06
sao em danh bang vni co dau khong duoc vay . help gup em voi