PDA

View Full Version : không đọc được tin tức trên yahoo !

dyland
07-10-2011, 10:35
mỗi lần mình vào yahoo messenger, nó đều hiện lên trang tin tức của yahoo, mình click vào để đọc những tin này, nhưng nó lại chuyển sang 1 trang khác là : search.yahoo.com, rồi báo gì mà : sorry, the pages......rồi có dòng chữ hotspot shield, không xem được tin tức gì luôn. Mình đã kiểm tra tường lửa và thấy cũng đã off rồi. không biết làm sao đây ? một số nick chat họ cứ làm thế này : online cái, chat được môt lúc lại offline, rồi lại online, cứ lâu lâu thay đổi như thế để làm gì vậy nhỉ ?

muabankhanhhoa
07-10-2011, 15:05
cái 1: down con ccleaner về check registry rồi config lại, xóa các key nó báo. log lại vào yahoomess đọc báo lại lòi lỗi, down soft virus về soi có em hàng nào không :D
cái 2 : 1 cách để thể hiện ta luôn bên bạn :D

dyland
09-10-2011, 15:59
cái 1: down con ccleaner về check registry rồi config lại, xóa các key nó báo. log lại vào yahoomess đọc báo lại lòi lỗi, down soft virus về soi có em hàng nào không :D
cái 2 : 1 cách để thể hiện ta luôn bên bạn :D

mình download Cclearner về, scan registry và fix xong vẫn không đọc được tin.Sau đó mình download soft virus về , sau đó "soi" được 3 "em hàng" mỗi em giá...1 củ, tổng cộng 3 em là..3 củ, mình xin tặng 3 em này cho bạn nhé !. Sau khi "soi" hàng xong ("soi" 3 lần nha), mình vào đọc thấy...vẫn lỗi. Mình liền remove firefox, cài lại và hết ! kết quả là như thế. Cám ơn bạn nha, nhờ bạn mà mình biết "soi" hàng và chọn hàng đó. hehe...Còn cái thể hiện... ta luôn bên bạn thì chưa hiểu lắm !