PDA

View Full Version : Anh em cho hỏi về Adbrite !

funvn
28-03-2006, 19:10
Em đang làm cho adbrite thấy thu nhập cũng khá . Nhưng em cũng lo lắm vì ba lần làm cho google đều bị ban trước khi nhận tiền. Nay em chuyển sang adbrite không biết có chắc chắn hơn không , Nó có ban mình dễ dàng như google adsense không ?Có ai đã từng bị adbrite ban chưa ?

Qua kinh nghiệm sử dụng em thấy adbrite kiếm tiền nhiều không thua google adsense. Nhưng không biết TOS của nó có hà khắc như của google adsense với dân VN không ?
MOng nhận ý kiến từ các bác !

TuanLaVft
28-03-2006, 20:17
Nhưng không biết TOS của nó có hà khắc như của google adsense với dân VN không ?
TOS là chung cho tất cả, có điều khoản nào riêng cho Việt nam đâu?

funvn
29-03-2006, 14:07
tất nhiên . Nhưng với VN thương mại điện tử gần như bằng không lên click từ VN đâu được các nhà quảng cáo thích đâu !
Mong các bác trả lời câu hỏi trướng của em !

kuheo
29-03-2006, 16:09
thằng này đăng kí xong phải đợi mua ads nữa mới được ah các bác

funvn
29-03-2006, 21:47
Đâu cần ! quảng cáo hiện theo mình bao nhiêu mà chẳng được tùy thuộc vào traffic và bạn chọn quảng cáo cho mục nào của website bạn thôi !

boy4digital
03-04-2006, 20:39
Cái này cũng tốt

Ko đòi hỏi như thằng google mặc dù quảng cáo có ít tiền hơn 1 chút nhưng chắc ăn

Chuyên Mp3 Ipod & Creative và phụ kiện chính hãng
Y!M : boy4digital

funvn
04-04-2006, 08:03
HIx ! hỏi mãi mà không ai trả lời ! Hôm nay 3-3 cũng là hạn adbrite gửi tiền cho mình tự có câu trả lời vậy !

bongmaibac
04-04-2006, 17:32
HIx ! hỏi mãi mà không ai trả lời ! Hôm nay 3-3 cũng là hạn adbrite gửi tiền cho mình tự có câu trả lời vậy !

Có câu trả lời thì cho anh em biết với nha.
Cái này còn mới nên nhiều người không biết.
Còn ít người dùng nên chưa có câu trả lời.

huyhoadmt
04-04-2006, 17:52
cho hỏi là bọn này nó trả tiền qua séc hay là e-gold hay là ngân hàng thế, mình lấy code bằng cách nào, mình đăng ký rồi mà không biết sử dụng. Ai viết một tut hướng dẫn chi tiết đi

skidrock
05-04-2006, 17:01
cho hỏi là bọn này nó trả tiền qua séc hay là e-gold hay là ngân hàng thế, mình lấy code bằng cách nào, mình đăng ký rồi mà không biết sử dụng. Ai viết một tut hướng dẫn chi tiết đi
Thằng này nó trả tiền qua sec and bank
Link My site : http://huongdankiemtien.com/meso

funvn
06-04-2006, 08:09
Mình biên thư hỏi nó và nhận được câu trả lời là đã gửi. Phải đợi 2 tuần thì ở VN mới nhận được check mail.
Thế là yên tâm hơn google adsense là quá hạn gửi tiền hàng tuần mà tài khoản không bị xóa rồi.

PS: Adbrite gửi mail check vào thứ 5 tuần cuối cùng hàng tháng không phải 3rd hàng tháng !