PDA

View Full Version : Hỏi về đĩa Recover - gấp gấp

nino
27-03-2006, 13:19
Các bạn cho mình hỏi: Bạn mình có mộtmáy tính xách tay, hiệu HP, khi mua có đầy đủ các đĩa win, driver, recover...., vừa rồi máy bị hư HDD, thay đĩa cứng khác, sau đó dùng đĩa recover chạy... máy nói sai số number của đĩa cứng gì đó....
Vậy làm sao xài lại cái đĩa recover đó được, không lẽ bỏ nó đây???
Xin các bạn cao thủ hướng dẫn và giúp đỡ dùm.... cài lại win và driver thì lâu quá, vả lại...bỏ đĩa recover thì uổng quá.
Cảm ơn đã đọc tin...

Không ai giúp mình à, bótay.com rùi
hu hu hu hu

Các bạn cho mình hỏi: Bạn mình có mộtmáy tính xách tay, hiệu HP, khi mua có đầy đủ các đĩa win, driver, recover...., vừa rồi máy bị hư HDD, thay đĩa cứng khác, sau đó dùng đĩa recover chạy... máy nói sai số number của đĩa cứng gì đó....
Xin các bạn cao thủ hướng dẫn và giúp đỡ dùm.... cài lại win và driver thì lâu quá, vả lại...bỏ đĩa recover thì uổng quá.
Cảm ơn đã đọc tin...

Mod ơi giup em với, không ai giúp em sao??

tran_phong
29-03-2006, 23:09
Cảm ơn đã đọc tin...

Không ai giúp mình à, bótay.com rùi
hu hu hu hu

Mod ơi giup em với, không ai giúp em sao??
hình như win có bản quyền thì nó chỉ chạy đúng cái HDD đó, nó dựa trên cái number đó.
good luck

nino
30-03-2006, 10:23
hình như win có bản quyền thì nó chỉ chạy đúng cái HDD đó, nó dựa trên cái number đó.
good luck

Nhưng máy của em nó không chạy.... vậy chắc là bó tay rồi... hic hic

tran_phong
30-03-2006, 20:28
Nhưng máy của em nó không chạy.... vậy chắc là bó tay rồi... hic hic
uhm vì bác thay cái HDD rồi :D

nino
31-03-2006, 14:16
uhm vì bác thay cái HDD rồi :D

Đúng rồi, đã thay HDD khác, nhưng cái HDD cũ mình thử trước đây... vẫn không được. Dù sao cũng xin cảm ơn tran_phong nhé..