PDA

View Full Version : Vài điều về trung tâm 911

nguoimoi
22-03-2006, 13:32
Theo thông tin chính thức từ Website của 911
http://www.911.com.vn/news_details.asp?newsID=NEW_051229094637
Thì đã có 63 đối tác đã kí hợp đồng độc quyền sử dụng "thương hiệu 911" và đây cũng là một phần lý do cho 911 tự khuyếch trương bản thân. Nhưng khi tôi tìm trên website của cục sở hữu trí tuệ Việt Nam thì không thấy có một thương hiệu mang tên 911 cho dù đó là "Nhãn hiệu hàng hóa" hay "Sáng chế/giải pháp hữu ích". nào đựoc bảo hộ. ( Không biết có phải tại mình mắt kém không, nếu ai muốn có thể xem ở đây (http://www.noip.gov.vn/noip/cms_vn.nsf/vwDisplayContent/DFEC648221D729BC47256E5F0037D884?OpenDocument).N u đã có mà tôi không nhìn thấy thì Thành thật xin lỗi Trung tâm 911)

Nếu đúng là chưa từng có một thương hiệu nào mang tên 911 được bảo hộ thì.Trung tâm cứu hộ máy tính - 911 có quyền gì để bắt người khác không được dùng tên này. Trung tâm 911 lấy tư cách gì (Chuyển nhượng thương hiệu hay gì)để kí với 53 đối tác trên cả nước. Phải chăng Trung tâm 911 đã mắc tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản.

quanlq
22-03-2006, 18:37
Thông báo: Hiện nay có một số doanh nghiệp đang sử dụng thương hiệu 911 mà không được sự cho phép của trung tâm 911. Trung tâm 911 hiện mới chỉ hoạt động tại địa bàn Hà Nội nên nếu có doanh nghiệp nào trưng biển 911 tại các tỉnh thì đó không phải là thành viên của 911, khách hàng chú ý để tránh bị lầm lẫn.có lẽ họ ko "bắt người khác không được dùng tên này" đâu ;) . Họ chỉ khuyên khách hàng chú ý để tránh nhầm lẫn thôi.

nguoimoi
22-03-2006, 18:57
Mọi người cùng nhìn rõ nhé tôi gạch chân rồi đó. Có ai có ý kiến tương tự không ??:detective

http://images4.pictiger.com/thumbs/3a/107256bd81c904a83cd7728111a86b3a.th.png (http://server4.pictiger.com/img/138891/picture-hosting/aaa.php)

Cái này rõ hơn :

Thất Kiếm
22-03-2006, 20:47
Thì đã có 63 đối tác đã kí hợp đồng độc quyền sử dụng "thương hiệu 911" và đây cũng là một phần lý do cho 911 tự khuyếch trương bản thân.Bạn lộn rồi, họ chỉ nói là "Trung tâm 911 có 63 hợp đồng độc quyền sử dụng thương hiệu 911 dành cho 63 đối tác của 63 tỉnh thành (trừ Hà Nội)", tức là có vẻ như họ soạn sẵn 63 cái hợp đồng dành cho 63 tỉnh, mỗi tỉnh 1 đại diện í, chứ không phải đã ký được 63 hợp đồng. Mình hiểu như vậy có đúng không nhỉ?

Nhưng mà "Thông báo: Hiện nay có một số doanh nghiệp đang sử dụng thương hiệu 911 mà không được sự cho phép của trung tâm 911" cái này nghe hơi bị sốc nhỉ? Nếu thằng 911 của USA nó làm 1 cái website tiếng Việt và để lên chữ 911 thì ai sẽ đi kiện ai?

gccom
23-03-2006, 00:21
911 vừa ăn cắp mã nguồn của người ta lại vừa la làng lên là công nghệ CMS.net gì đó rồi lại tự mình đơn thương độc mã gán cho mình cái thương hiệu mà ko ai biết.Tôi nghĩ có lẽ cái tên giám đốc cuongtranhung này khoái tự tâng bốc mình ghê lắm mặc dù năng lực hắn chả bi nhiêu, cứ nhìn vào site 911 thì biết toàn là khoe khoang .Tôi tìm trong thuonghieuviet.com chả thấy hắn đâu cả thế thì ở đâu mà hắn có thương hiệu nhỉ chắc có lẽ là công ty ma. Chỉ tội cái site xổ số thủ đô bị 911 lừa lấy open source code của manguon.com đem bán với giá cắt cổ, đó chính là công nghệ độc quyền của 911 đấy các bạn

Thất Kiếm
23-03-2006, 00:45
Chỉ tội cái site xổ số thủ đô bị 911 lừa lấy open source code của manguon.com đem bán với giá cắt cổCó chuyện ấy nữa à? Code manguon.com bị lộ từ lâu và tác giả cũng public lên net. Nhưng 911 mà đi lấy mã nguồn đó để bán thì khó tin nhỉ?

tonys
23-03-2006, 11:06
mấy ông hết việc làm rồi à ?? mang chuyện vớ vẩn đi mà bình luận....

soucode ở đâu cũng vậy ... mã nguồn mở mà . Quan trọng là tạo cho mình tem + Skin riêng.... " Thử hỏi ở Việt Nam " có ông nào Viết được COde ?? chưa????.... các ông chỉ linh tinh " nha`n cư vi bất thiện" lên kiếm việc mà làm đê. Thậm chí site " Manguon.com " thực sự là code tự Viết hay ko ?? mà lúc nào cũng to mồm " Xin ghi lại bản quyền từ manguon.com" Thực ra manguon.com cung như site freecodevn mà thôi. là trang tổng hợp code từ nhiều nguồn .Tôi viết những dong này mong các bạn đọc và suy ngẫm nhé!!!!

Ký tên đóng dấu Cụp cụp

Tony
webmaster@ddvn.org http://ddvn.org

nocrack
23-03-2006, 21:03

soucode ở đâu cũng vậy ... mã nguồn mở mà . Quan trọng là tạo cho mình tem + Skin riêng.... " Thử hỏi ở Việt Nam " có ông nào Viết được COde ?? chưa????.... các ông chỉ linh tinh " nha`n cư vi bất thiện" lên kiếm việc mà làm đê. Thậm chí site " Manguon.com " thực sự là code tự Viết hay ko ?? mà lúc nào cũng to mồm " Xin ghi lại bản quyền từ manguon.com" Thực ra manguon.com cung như site freecodevn mà thôi. là trang tổng hợp code từ nhiều nguồn .Tôi viết những dong này mong các bạn đọc và suy ngẫm nhé!!!!

Ký tên đóng dấu Cụp cụp

Tony
Mai đi rip skin về rồi coi nó có là riêng không nhé
Hơi coi thường người VN rồi đấy có lẽ những người như cậu không code được thì cũng là điều dễ hiểu thôi mọi người sẽ thông cảm thôi mà.

Lừa dối vẫn luôn là lừa dối cho dù bao biện bằng lý do gì thì cũng đều không được chấp nhận

gccom
23-03-2006, 23:13
Tôi nghĩ tonys là mem của 911 hay sao á toàn là biện minh ngu xuẩn http://www.ddth.com/showthread.php?p=527088#post527088 vì chỉ có 911 mới không code nổi mà phải chôm chỉa của người ta thế. Cái mà manguon share thì thật chất người ta code một ít thôi bạn à thế mới share còn cái mà người ta code 100% thì ng ta ngu sao share hả bạn ng ta bán í chứ có thấy site http://www.thuonghieuviet.com không ? mở to mắt mà nhìn nhé. Đây cho bác mở mang kiến thức tí nhé http://www.kythuatvien.com .Open source http://npw.kythuatvien.com cái này người Việt làm đó bạn
Cùng là người Việt sao coi thường nhau thế

con_traunuoc
24-03-2006, 00:56

Ký tên đóng dấu Cụp cụp

Tony

Bạn Tonys nói vậy là không đúng, đồng ý là Code ở manguon và freecodevn là tổng hợp nhưng bạn có biết hai site này thuộc hai khía cạnh khác nhau về code không ???
Việc người Việt Nam mình code được hay không thì chỉ có những người làm ra biết! bạn có code được không? có lẽ bạn không code nổi nên nghĩ ai cũng không làm dược việc này.... Việt Nam chúng ta có rất nhiều Admin thật sự có tài nhưng bạn đã đủ kiến thức để hiểu được nỗi khó khăn khi viết từng dòng code có lẽ vì vậy bạn cho là chẳng cần bàn luận vì nguồn mở mà ???? :clown:
Bạn có code dược không mà coi thường người Việt Nam thế nếu được mong bạn giúp tôi code trang tương tự http://www.milliondollarhomepage.com bằng Asp bạn nhé !
Note : Tonys bênh vực 911 có phải vì logo của bạn đang nằm chình ình trên 911 ko hi khi viết bài này diễn đàn bạn hết Bandwidth rùi kìa lo cho mình trứơc đi

Thất Kiếm
24-03-2006, 02:33
Nói chuyện ngoài lề 1 tí nha, sao mình không thành lập 1 topic giới thiệu các open source mà người việt làm nhỉ? Mình nghĩ chắc cũng có nhiều source hay lắm, nhưng ít người biết đến. Ví dụ như cái http://npw.kythuatvien.com là mình mới biết đấy. Chắc là còn nhiều nữa.

binh_mos
24-03-2006, 03:38
Ku Tony nói thế là sai rồi , người Viet Nam mình đâu phải ko có người tài , còn nếu ông Kiên muốn gặp hoặc xem người Việt mình code từng dòng 1 thì bảo tôi , tôi có thể chỉ cho vài chục người, trên Freecodevn cũng có rất nhiều sản phẩm là do tự tay người Việt mình viết ra , với lại dân lập trình của mình bây giờ cũng rất đông , không lẽ họ học xong lại ko thể tự code cho riêng mình một sản phẩm , thực ra khi một code bỏ thời gian ra để tự tạo một sản phẩm của riêng họ đòi hỏi một sự đam mê với sản phẩm của mình nên nhiều khi chuyện open source rất khó khăn và họ cũng chưa muốn công khai vì việc bảo mật cho sản phẩm của họ còn gặp nhiều khó khăn , hiện nay thì các code cũng đã thay đổi cách suy nghĩ và open source để cái sản phẩm của mình ngày càng hoàn thiện hơn , riêng chuyện 911 thì cũng không có ý kiến gì nhưng mà có lẽ họ hơi quá đề cao về danh tiếng của mình , như cái câu thùng rỗng kêu to ...

Ku Nguyên dạo này cũng thấy lặn tăm té ra là qua đây hoạt động à ?

Arkain
24-03-2006, 08:05
Hoa Kỳ mà biết được tên hệ thống emergency 911 của họ được dùng làm thương hiệu ở Việt Nam thì họ sẽ cười vỡ bụng đến mức phải bò ra điện thoại quay số 911 luôn.

fifagc
24-03-2006, 08:19

Ký tên đóng dấu Cụp cụp

Tony
Tôi nghĩ bác tony cũng là 1 thành viên trung thành của 911. Bác nghĩ là ai vào đây bàn luận đều ở không hết sao bạn?! thật ra những người ở không sẽ không có thời gian vào đây mà bàn luận những việc mà tony bảo là "nhàn cư vi bất thiện". Bác xem thường người khác quá rồi đấy!!!!!
Trở lại chuyện 911. Đúng 911 sinh sau đẻ muộn hơn người ta nên 911 có quyền khuếch trương (không biết đúng chính tả không nhỉ hihi) thương hiệu đó là điều dể hiểu. Nhưng 911 đã làm quá đà, thậm chí còn "thùng rõng kêu to".
Thôi viết dài quá người ta nói mình ở không :) các bạn bàn tiếp nha!!

hehe ku Nguyên cũng như ku Trai thấy bức núc quá nói ra ý kiến vậy mà Ku Bình cũng ở đây à!hehe

tonys
24-03-2006, 09:26
hê hê . Thôi bình luận như vậy là đủ rồi . Hy vong 911 sẽ sửa chữa khuyết điểm .

hy vọng bầu trời IT việt nam ngày càng lớn mạnh

thank you!

Ku Binh` cũng qua đây sao . Dù sao Việt Nam cũng đang phát triển, mọi người cùng nhau xây dựng nền IT VN lớn mạnh nhé!

911 đôi khi cũng hơi... nhưng chắc sau vụ thảo luận cởi mở và tích cực này thì bác " CƯỜNG" lên rut kinh nghiệm nhé . Nói đi cũng phải nói lại Tony thấy 911 cũng đã "Helper" cho khá nhiều .... và người ta nói " Ở đời ai mà chẳng có sai sót " vậy lên mong các bạn có 1 cách nhìn thoáng hơn về trung tâm 911.
< không phải vì logo của DDVN đặt trên 911 mà tony có ý bênh vực đâu...> mọi điều còn ở phía trước .... hãy để 911 hoàn thiện mình ..

Bài viết có gì sai sót mong các bác thông cảm và lượng thứ cho tôi.

có thắc mắc thì cứ nói .. anh em cung thảo luận
thân.!!!!1

aclatinh
24-03-2006, 11:44
thôi dừng lại ở đây đi mỗi người một kiểu làm,còn bạn gì bảo viet nam ta không ai viết được code sao mà bạn có thể nói ra những câu nói khinh thường người viet nam vậy nhỉ,bạn vào freecodevn.com của tôi đi,bao nhiều người họ viết code share lên đấy thôi,không ai dám nói không học hỏi,nhưng cũng không ai được nói,họ dốt.

gccom
24-03-2006, 12:43
Chúng ta đã nhìn thấy iCMS và không muốn nhìn thấy CNTT VN lại vướng vào cái vết xe đổ của iCMS nữa, việc đem 911 ra bàn luận ở đây ko vì mục đích gì khác ngoài việc yêu cầu họ chấm dứt cái quan niệm sai lầm và nhìn lại chính mình đó là chúng ta đang giúp họ. Bây giờ thì còn kịp, 911 lấy tiền người ta dễ quá do cái công nghệ ma của họ nhưng nếu bạn là một dân coding thử hỏi nếu công sức bạn bị ng ta đem đi thương mại hoá như 911 thì bạn nghĩ thế nào? Tôi nghĩ cảm giác này cha đẻ CMS.Net đã từng nếm qua và cộng đồng IT đã phản ánh như thế nào thì có lẽ tôi không cần nhắc lại. Mong 911 suy nghĩ thông suốt hơn.

con_traunuoc
24-03-2006, 15:12
hê hê . Thôi bình luận như vậy là đủ rồi . Hy vong 911 sẽ sửa chữa khuyết điểm .

hy vọng bầu trời IT việt nam ngày càng lớn mạnh

thank you!

Ku Binh` cũng qua đây sao . Dù sao Việt Nam cũng đang phát triển, mọi người cùng nhau xây dựng nền IT VN lớn mạnh nhé!

911 đôi khi cũng hơi... nhưng chắc sau vụ thảo luận cởi mở và tích cực này thì bác " CƯỜNG" lên rut kinh nghiệm nhé . Nói đi cũng phải nói lại Tony thấy 911 cũng đã "Helper" cho khá nhiều .... và người ta nói " Ở đời ai mà chẳng có sai sót " vậy lên mong các bạn có 1 cách nhìn thoáng hơn về trung tâm 911.
< không phải vì logo của DDVN đặt trên 911 mà tony có ý bênh vực đâu...> mọi điều còn ở phía trước .... hãy để 911 hoàn thiện mình ..

Bài viết có gì sai sót mong các bác thông cảm và lượng thứ cho tôi.

có thắc mắc thì cứ nói .. anh em cung thảo luận
thân.!!!!1

Bạn này hơi ......... ba phải

trungtam911
26-03-2006, 15:19
http://www.gccom.net/
cũng vậy thôi, bác cũng dùng mã của Web Wiz mà, cũng từ đó mà phát triển lên, bác có chắc là bác viết từ đầu không?

Nói người mà chẳng nghĩ đến mình. mà bác có vẻ cay cú 911 nhỉ, trong kythuatvien.com gì đó, bác đả kích kinh quá, chúng tôi có gì đắc tội với bác hả.

cạnh tranh phải lành mạnh chứ, hóa ra cũng có một website về baoduongmaytinh.com của gccom. Hic.. liệu bác có làm được như 911 không mà đã nói, tui hy vọng trung tâm của bác phá sản sớm. ặc

LanAnh
26-03-2006, 18:28
Có nhiều quan điểm sai lầm cho rằng bạn phải biết đá bóng, bạn mới có quyền bình luận bóng đá để đẩy người hâm mộ ra ngoài cuộc.

Tui không liên quan và bênh vực ai ở đây, nhưng có lẽ các bạn nên post lành mạnh, tránh kích bác chỉ trích nhau thái quá! Chỗ nào sai thì rút kinh nghiệm, đừng vì việc bé xé ra to mà mất đoàn kết.

Chúc các bên phát triển và giúp đỡ cho... tui được học hỏi nhiều.
Gửi nụ hôn cho bên nào ít nói hơn.

hoxulee
26-03-2006, 20:37
Có nhiều quan điểm sai lầm cho rằng bạn phải biết đá bóng, bạn mới có quyền bình luận bóng đá để đẩy người hâm mộ ra ngoài cuộc.

Nè bác LanAnh, cái link tinhocabc của bác die rùi, làm sao dzo được hả bác?

hqtconan
26-03-2006, 21:01
Phảng phất đâu đó trong Thread này là một sự cạnh tranh thiếu lành mạnh.

Có lẽ Thread này nên được Close lại.

gccom
26-03-2006, 23:23
Nói như bác 911 thì bác chả hiểu gì về open source cả cái mà cả anh vikhoa và tôi và mọi người bức xúc ở đây là cùng dùng open source nhưng sao 911 các anh lại dám nói là công nghệ cms.net nhỉ thật tức cười. Còn cái dòng tôn trọng bản quyền của người ta 911 quên đâu mất rồi
baoduongmaytinh.com ko phải là site của tôi GC Com chúng tôi chỉ có kythuatvien.com mà thôi chả am hiểu gì về net mà bắt bẽ lung tung
Nói ra bác đừng buồn tội nghiệp cho 911 các bác tự cho là có thương hiệu gì gì đó sao trong niêm giám CNTT, thuonghieuviet chẳng có bác nhỉ nhưng GC Com chúng tôi thì có, tôi thì không thù hằn gì với 911 vì tôi ở tận trong Nam nhưng cách chơi của 911 trên net là ko đẹp... tôi chỉ góp ý như thế thôi nhưng con người 911 các bác là thâm độc sao lại chúc chúng tôi phá sản. Chẳng biết sửa sai mà còn to mồm, thú thật với 911 trong Gò Công - Tiền Giang GC Com chúng tôi là cty hàng đầu đấy để phá sản khó lắm bác à ha ha ha

Nếu bác nói là một mình tôi ghét bác thì nên xem lại trong forum này người khởi xướng đưa bác lên vành móng ngựa là người khác ko phải tôi. Tôi chỉ mong 911 sửa phong cách làm việc thôi nhưng giờ tôi bắt đầu cảm thấy khó chịu 911 các bác rồi hoá ra topic này đúng như sự thật con người 911 khó ưa đến thế ....

symantechy
27-03-2006, 00:27
http://www.gccom.net/
cũng vậy thôi, bác cũng dùng mã của Web Wiz mà, cũng từ đó mà phát triển lên, bác có chắc là bác viết từ đầu không?

Nói người mà chẳng nghĩ đến mình. mà bác có vẻ cay cú 911 nhỉ, trong kythuatvien.com gì đó, bác đả kích kinh quá, chúng tôi có gì đắc tội với bác hả.

cạnh tranh phải lành mạnh chứ, hóa ra cũng có một website về baoduongmaytinh.com của gccom. Hic.. liệu bác có làm được như 911 không mà đã nói, tui hy vọng trung tâm của bác phá sản sớm. ặc
Sao tự nhiên lôi http://www.baoduongmaytinh.com của tôi vào đây.
Đã thế cũng xin nói thẳng luôn, cái site Bảo Dưỡng máy tính của tôi code lởm khởm, không đặc biệt, không ưu việt, nhưng tôi dám vỗ ngực trước thiên hạ mà nói rằng, code này do chúng tôi tự viết từ A - Z mà không cần ngại ngùng 1 câu nào.
Xin hỏi, 911 có dám làm thế không, dám bước ra ánh sáng mà tranh luận không.
Công nghệ StartCMS là cái gì thế, có phải là công nghệ chôm chỉa, công nghệ chôm chỉa của 911 đã đạt đến Level 3.0 rồi sao ?
manguon2.0 là Open Source code cho tất cả. 911 chỉ cần để 1 dòng chữ, "phát triển từ manguon2.0" ở dưới chân Website, thì có phải dân IT Việt Nam phục 911 sát đất không.
Nhưng khổ cái, làm như thế thì ai oai cho ở đây ?

gccom
27-03-2006, 12:37
Sao tự nhiên lôi http://www.baoduongmaytinh.com của tôi vào đây.
Đã thế cũng xin nói thẳng luôn, cái site Bảo Dưỡng máy tính của tôi code lởm khởm, không đặc biệt, không ưu việt, nhưng tôi dám vỗ ngực trước thiên hạ mà nói rằng, code này do chúng tôi tự viết từ A - Z mà không cần ngại ngùng 1 câu nào.
Xin hỏi, 911 có dám làm thế không, dám bước ra ánh sáng mà tranh luận không.
Công nghệ StartCMS là cái gì thế, có phải là công nghệ chôm chỉa, công nghệ chôm chỉa của 911 đã đạt đến Level 3.0 rồi sao ?
manguon2.0 là Open Source code cho tất cả. 911 chỉ cần để 1 dòng chữ, "phát triển từ manguon2.0" ở dưới chân Website, thì có phải dân IT Việt Nam phục 911 sát đất không.
Nhưng khổ cái, làm như thế thì ai oai cho ở đây ?

911 tức wá nên lôi các site khác vào lo ó tùm lum lên thực sự họ có biết các site này thành lập và viết code ra sao không ?
Cu Tùng tức cũng phải vì thực sự 911 khả năng ra sao thì ai cũng biết như Vi Khoa có nói CMS.NET là công nghệ không ai biết không ai hiểu chỉ có 911 hiểu thôi he he
Còn tay nghề trình dộ 911 thì ai trong cộng đồng IT Việt Nam cũng biết mà 911 tự đề cao mình wá khi cho các bài viết về bản thân mình các bài viết tự tâng bốc nhau trong khi chúngta cần nên khiêm tốn ddth có bao giờ tự nói về mình không người giỏi không ai tự nói về mình cả hãy để người khác tự nói về mình thì hay hơn
911 muốn phấn đấu thành một cộng sự IT Việt thì các bạn nên biết dừng lại đúng lúc giọt nứơc làm tràn ly, mộit khi cộng đồng Việt Nam đã lên tiếng các bạn nên biết sửa sai thì chúng ta còn hiểu và thông cảm cho họ chứ phản đối như kiểu thế này các bạn tự tìm thêm kẻ thù cho mình mà thôi
911 có giận hờn gì thì các bạn nên nghĩ lại mình trước hy vọng các bạn sẽ khá hơn trong thời gian tới không ai ghết bỏ nhau trong nền IT việt đang phát triển này chúng tôi chỉ mong các bạn sớm từ bỏ các sai lầm hãy gia nhập chung một mái nhà công nghệ lành mạnh tôi nghĩ dân IT Việt cũng sẵn sàng đón tiếp thôi
Các bạn nên có một lời xin lỗi thì hay hơn

trungtam911
27-03-2006, 12:39
baoduongmaytinh.com ko phải là site của tôi GC Com chúng tôi chỉ có kythuatvien.com mà thôi chả am hiểu gì về net mà bắt bẽ lung tung

Vấn đề này có lẽ tôi nhầm, xin lỗi bác symantechy nha. Nhưng tôi thử ghé qua cái site kythuatvien.com này, không hiểu sao hầu như trong forum của site này đều đả kích chúng tôi, có nhất thiết phải làm thế không?

nguoimoi
27-03-2006, 12:58

Vấn đề này có lẽ tôi nhầm, xin lỗi bác nha. Nhưng tôi thử ghé qua cái site kythuatvien.com này, không hiểu sao hầu như trong forum của site này đều đả kích chúng tôi, có nhất thiết phải làm thế không?
Hãy xem lại cái này (http://www.ddth.com/showthread.php?t=86623) Tôi cũng chẳng hiểu vì sao lại đi lạc đề như vậy. Nhưng 911 cũng cần xem lại Trần Anh phải bỏ ra bao nhiêu $ để được đả kích đó.Vì mục đích ban đầu chỉ là :

- Trung tâm 911 lấy quyền gì mà cấm người khác không được dùng tên 911.

- Và tôi biết trong diễn dàn này hầu như có mặt của rất nhiều công ty hay trung tâm đang hoạt động trong lĩnh vực CNTT vậy tôi cảnh báo cho họ. Hơn nữa 911 cũng sau này đỡ bị truy tố về tội "Lừa đảo", tôi nghĩ Giám đốc 911 còn phải tặng thưởng tôi là đằng khác ấy chứ. Những ai muốn làm ăn tốt thì trên Website của họ không bao giờ thiếu link "Feedback" cả. Chứ còn như thế này thì ... (http://www.911.com.vn/news_home.asp?newsgroupID=CUS_050808220557)

con_traunuoc
27-03-2006, 13:01

Vấn đề này có lẽ tôi nhầm, xin lỗi bác symantechy nha. Nhưng tôi thử ghé qua cái site kythuatvien.com này, không hiểu sao hầu như trong forum của site này đều đả kích chúng tôi, có nhất thiết phải làm thế không?

He he người đã đưa 911 lên các diễn đàn là tôi bạn nên nghĩ đến công tôi quảng cáo không công cho bạn chứ hơn 10.000 lượt người xem trên tất cả diễn đàn rồi
Tại sao gccom và ông symantechy Tùng lên tiếng vì bạn đã không nắm rõ các qui định open souce code các cách tự đánh bóng mình của 911 không riêng gì con trâu này mà các bạn như nocrack cũng bục mình họ không ghét bạn không từ bỏ bạn nhưng họ đang xem xét và nhận định thái độ làm việc của bạn các bạn nên xem xét mọi cái trứoc khi nói để cứ sai lầm là xin lỗi là wên còn nhớ chữ quên trong phần copyright và hôm nay là chữ xin lỗi với baoduongmaytinh các bạn đã dúng chưa lên tiếng xin lỗi là xong àh mọi thứ các bạn nên bắt đầu lại và có lời công bố cho anh em trong diễn đàn thông cảm như gccom nói các bạn không bị ai ghét bỏ mà các bạn đang tự tìm cho mình kẻ thù thôi
con trâu hy vọng các bạn sớm nhìn nhận lại và chúng ta sẽ chung vai vì nền công nghệ việt
nếu các bạn đồng ý và có một hành dộng đẹp với IT việt tôi mạo muôị xin phép Vi Khoa đóng topic này lại sau khi 911 có thành tâm sửa lỗi và con trau cũng không còn "ghé thăm" 911 nữa .

trungtam911
27-03-2006, 13:09
Đúng là chúng tôi sai, xin lỗi tất cả mọi người, hy vọng các bác bỏ qua cho.

Đóng Topic

con_traunuoc
27-03-2006, 13:24
Đúng là chúng tôi sai, xin lỗi tất cả mọi người, hy vọng các bác bỏ qua cho.
Đóng Topic

Okie để xem các bạn sửa đổi thế nào đã nhé !
Biết tôn trọng OCS và đừng tự mạn với thành tích của mình nữa
và các u có thành tậm không hay chi là nói cho có mà thôi

fifagc
27-03-2006, 14:04
Không biết cái người mang danh trungtam911 này là ai??? và có quyền hạn hay trách nhiệm gì của trung tâm 911 nhỉ? Lời xin lỗi chính thức có lẽ nên Post thẳng lên web 911.com.vn mới chính thức là lời xin lỗi của trung tâm 911. Tôi có ý kiến vậy đúng không các anh em!?

gccom
27-03-2006, 14:12
Hic tôi đã kích gì bác trong forum tôi mà bác nói là tôi ghét cay dắng 911 nhỉ. Thôi chuyện cũ bỏ qua tôi cũng không thèm tranh luận vấn đề này nữa, hy vọng 911 sẽ thay đổi phong cách làm việc pro hơn del hết mấy bài viết nói về "thành quả" 911 thì hay hơn. freecodevn.com, music24h.net, hoahoctro.us ... những site đó sao GC Com chúng tôi ko tranh cãi với họ chứ mà còn design skin tặng đó thôi, hy vọng thời gian tới 911 sẽ hiểu GC Com hơn

icbhthaph
27-03-2006, 14:17
Sau khi đọc mấy lời bình luận của các Bạn.
Mình có vài dòng suy nghĩ như vầy:
1. Đối với 911 họ quảng cáo được đấy, họ biết kinh doanh và nắm lấy cơ hội tốt. Không biết họ đã đăng ký thương hiệu 911 chưa mà nói như vậy kể ra cũng liều thật.
2. Đối với Diễn đàn FCVN, Manguon.com, ddth.com thì khỏi phải nói. Anh em đều nhiệt tình vì nền IT của VN. Cho anh em tham khảo, học hỏi, nghiên cứu. Mình rất hoan nghênh.
3. Nhưng các bạn thử nghĩ lại xem. Ai đưa lên đó đều không ngoài mục đích quảng cáo. QC một phần kiến thức của mình và cũng chứng tỏ trình độ của mình.
Nhưng về lĩnh vực kinh doanh thì 911 có cái nhìn hơn hẳn và họ đã làm chúng ta phải tranh luận, bàn tán về cái 911.

trungtam911
27-03-2006, 17:38
Thanks, 911 sẽ cố gắng sửa sai, hy vọng mọi người có cái nhìn khác hơn về 911.

fifagc
28-03-2006, 08:10
Thanks, 911 sẽ cố gắng sửa sai, hy vọng mọi người có cái nhìn khác hơn về 911.
Có lẽ đây là lời nói suông chăng???!!!! vì không có 1 động thái nào được xem là lời nói xin lỗi từ 911 cả???!!!!!
Ngay cả trên trang web 911 vẫn còn y nguyên những dòng chữ lừa bịp mà chúng ta vẫn thấy trước khi họ nói lời xin lỗi tới giờ!!!
Vậy nếu là lời xin lỗi thì nó phải nằm thẳng trên trang web 911 chứ không phải ở đây!!!!!
Tôi nói như vậy có lời nào quá đáng không? nếu có thì cho ý kiến nhé!!!

xbaby
01-04-2006, 23:30
Bác Trungtam_911 trên này chẳng rõ là ai ! Là nhân viên của 911 chăng ? Hoặc cũng có thể là sếp của 911 lắm chứ . Hay là nick chung để cả trung tâm cùng login như kiểu : :D "1 tấc đất ko biết bao nhiêu người cày " :D
Buồn cười , chả lẽ cứ ai lấy nick cty_FPT là có thể thay mặt FPT sao !
Hay là bạn mạo danh của 911 ? Nếu đúng thế , trung tâm 911 cần cẩn thận , vì các bạn quá nổi tiếng ,..kêu to , có người muốn mượn danh 911 để làm những chuyện gì thì ... trời biết ^ ^ ! ( scam chăng )

Rất mong bạn cho biết "tư cách của bạn khi nói lời xin lỗi " ? Tư cách ở đây là nói vai trò của bạn đối với 911 ( có thể từ tư cách dùng chưa đúng - có gì sai , anh em bỏ qua cho )

Nếu bạn chỉ là nhân viên thường của 911 , làm sao bạn có thể thay mặt cho trung tâm nói lời xin lỗi ? Như thế lời nói của bạn ko có nhiều ý nghĩa .
Nhưng có thể bạn có vai trò quan trọng ở 911 , thì với tư cách "sếp ở 911" , hãy giữ chữ tín , rất mong làm gì đó trên site của các bạn để thể hiện sự xin lỗi .

Thất Kiếm
02-04-2006, 02:21
Nên để lên website 1 bố cáo với giang hồ đại loại như "Trang chủ 911.com.vn uống rượu tạ lỗi", giống như sơn trang MU khi xưa, vậy là ổn nhất, he

con_traunuoc
03-04-2006, 22:00
Trang web được thiết kế bởi Năm Sao JSC(Đang đóng cửa :d) và hỗ trợ bởi manguon.com