PDA

View Full Version : Mình Không nhận đc WebCam từ người khác ???

guyxxi
13-03-2006, 22:01
Mình đang dùng ADSL của VNN qua mạng LAN , chat = chương trình yahoo , đã thử cài 6.0 , 7.0 nhưng đều không nhận đc WC từ người khác gửi đến , nó báo " network error while connecting to server " lần nào cũng thế , help mình với hic hic , ko đc nhìn khuôn mặt thân yêu của pé nữa roài :D

ducmai
14-03-2006, 14:00
mạng lỡm! hehehe, chả phải do lỗi WC đâu, mạng yếu quá, không tải nổi WC qua đó!

nino
14-03-2006, 15:42
Mình đang dùng ADSL của VNN qua mạng LAN , chat = chương trình yahoo , đã thử cài 6.0 , 7.0 nhưng đều không nhận đc WC từ người khác gửi đến , nó báo " network error while connecting to server " lần nào cũng thế , help mình với hic hic , ko đc nhìn khuôn mặt thân yêu của pé nữa roài :D

Trước đây có bị không, hay mới vài ngày nay? mấy hôm trước YH bị khùng.... không wc được, không vô room được, chỉ có thể vô YM thui, tại mạng đó bro ơi, WC có lẽ không bị gì.... hic hic

flux_aeon
16-03-2006, 09:57
hix,sao lại mạng lởm được ,tui thấy ở những vùng chưa có adsl người ta vẫn dùng dial cho 1 LAN cỡ 15 máy mà có sao đâu ,chơi game online vẫn ok chứ nói gì webcam.

nino
16-03-2006, 19:03
hix,sao lại mạng lởm được ,tui thấy ở những vùng chưa có adsl người ta vẫn dùng dial cho 1 LAN cỡ 15 máy mà có sao đâu ,chơi game online vẫn ok chứ nói gì webcam.

Ý mình không nói mạng lỡm mà là thằng YM mấy hôm đó bị khùng, vì tui chạy YM không cho và nhận wc được, không vô được room nào hết, trong khi đó lướt web vẫn ào ào, vô yahoo mail cũng bình thường... chỉ không vô room được, không cho và nhận wc được luôn... bótay.com luôn

tran_phong
17-03-2006, 02:13
thằng yahoo bị lỗi. Cả phòng game còn không được nữa á.

The end