PDA

View Full Version : LÀm sao để bọn google adsense chấp nhận?

tinhyeuon
10-03-2006, 13:17
LÀm sao để bọn google adsense chấp nhận trang web của mình?
Em đăng ký nhiều trang nhưng rùi nhưng mà họ toàn từ trối là sao!
Anh em nào biết cách đăng ký chỉ cách cho em với huuu
Em đăng ký một trang wweb viết toàn bộ bằng tiếng viết ko được một trang viết toàn bộ bằng tiếng anh bán host hẳn hoi mà ko được anh em nào biết cách chỉ giùm có phải sửa từ khóa của trang của mình ko ???
Xin cảm ơn

ghostape
10-03-2006, 15:30
Tốt nhất là bạn nên làm giả 1 site tiếng anh

hidden_chaim
10-03-2006, 17:40
Bác lên google search mấy trang bán host đó .... Trang nào chưa đặt Google Adsense thì bác đặt .... Đừng lấy mấy thằng nổi tiếng ... lấy trâng nào bèo bèo thôi là Google OK
------------------------
www.englishforvietnamese.com

addme
10-03-2006, 23:58
Bác lên google search mấy trang bán host đó .... Trang nào chưa đặt Google Adsense thì bác đặt .... Đừng lấy mấy thằng nổi tiếng ... lấy trâng nào bèo bèo thôi là Google OK
------------------------
www.englishforvietnamese.com

Good idea !!! :angel_not

vietdragon
11-03-2006, 19:16
Vớ vỉn quá . Ráng làm của mình và reg trên site của mình đi , ko biết điều rì sẽ xảy ra khi nhờ site của người khác đâu :D

ieube
12-03-2006, 15:27
Trang web tiếng Việt cũng chẳng có vấn đề gì
Nếu như web của bạn thực sự có nội dung và có lượng truy cập google vẫn đồng ý
Tốt nhất không nên ăn gian nếu muốn làm lâu dài

tinhyeuon
13-03-2006, 14:07
Khôn thế hợp tác với ông ông được chứ tui đâu có được heew.

Anh em cho hỏi nếu tui đăng ký được một acc của ads thì tui muốn cho thêm link đó vào mấy trang khác của tui có được ko và liệu có được xiền ko anh em

hidden_chaim
14-03-2006, 10:47
hợp TOS của google là Ok rồi !

thienbinhbk
14-03-2006, 11:29
Đúng đúng,chỉ khi bạn làm giả trang tiếng anh thì nó mới cho đăng kí .Hì Hì,như tui chơi luôn trang http://qnt.uni.cc luôn nè !Mấy pác nói đúng lắm

cuongdm
18-03-2006, 11:20
Đúng đúng,chỉ khi bạn làm giả trang tiếng anh thì nó mới cho đăng kí
nếu google đã cho phép ở VN dùng Adsense thì chắc chắn sẽ chấp nhận site Việt Nam, vấn đề là site bạn như thế nào, nhìn good good là ok thôi, theo bạn nếu dùng ddth.com thì adsense có chịu ko :)

tinhyeuon
18-03-2006, 17:16
Account Not Active
An AdSense account does not exist for this login, as your application is currently in review. Within a week of your application date, we'll review your application and follow-up with you via email. Once you are approved to join AdSense, you'll be able to log in to your account and get started.
Return to AdSense home.

Khi em thử đăng nhập xem thì họ toàn như thế thui anh chị ơi và khi em thử đăng ký lại nó vẫn báo là cái này có người đăng ký rùi làm thế nào bây giờ.
Trang em đã hoàn toàn cho sang tiếng anh rùi mà anh em thử vô xem
http://bqtstudio.info chán quá

wangwulee
20-03-2006, 17:09
hehe các bác không cần giả gì cả...

Chỉ cần đảm bảo là cái root url www.domain.com đang có một site và có nội dung thật. khi đăng ký chọn ngôn ngữ là chinese thôi là okie, tôi đăng ký cả chục trang rồi:D của tôi và của mấy người bạn, có vấn đề gì đâu...

rock0em
31-05-2006, 16:59
tớ reg tới lần thứ tư nó mới chấp nhận, lúc đầu nó mail lại là unsupport languge --> tớ reg bằng domain của tớ : www.rock0em.org

tham_tu_conan
31-05-2006, 17:16
Ừm!
Lấy 1 site tiếng anh nào đó điền vào!
Sao khi được code rồi thì chèn vào site của mình vẫn ok!
Chúc bạn thành công!

headboynt
31-05-2006, 18:31
tốt nhất là làm site bằng tiếng Anh ấy, tiếng Việt nó cũng chấp nhận nhưng nó không trả mình bao nhiêu cả.

kuheo
31-05-2006, 19:44
chẳng hiểu thế nào
sao trang này
http://nhacdieutinhyeu.info/
mà GA cũng chấp nhận

picasa
09-06-2006, 07:41
Trang web tiếng Việt cũng chẳng có vấn đề gì
Nếu như web của bạn thực sự có nội dung và có lượng truy cập google vẫn đồng ý
Tốt nhất không nên ăn gian nếu muốn làm lâu dài

Điều này hoàn toàn đúng!
GA là người thật, việc thật chứ không phải là trò chơi! Phần lớn giao tiếp của họ với khách hàng đều là nhân viên, không phải Roboots trả lời tự động!
Nếu site của bạn không hỗ trợ ngôn ngữ , nhưng nếu bạn contact với họ và giải thích rõ nội dung Site của bạn thì họ sẽ đồng ý thôi!
http://google.com/adsense