PDA

View Full Version : Tệ quá !

xitrum
26-12-2002, 19:37
Chẳng thấy 1 cao thủ lập trình Game nào trong đây, đúng là đồ tốt không bán ở chợ trời.

Bye

Luxifer Angel
27-12-2002, 09:19
Sao bác nói vậy? Chắc bác có trình độ cao hơn à, lập trình game ở VN chỉ là hạn bét, muốn làm một game phải là một nhóm người hoặc một công ty. Ngay cả công ty ở VN đều làm game dở tệ, chỉ để cho trẻ em cấp một chơi để khám phá thế giới trên computer cho cha mẹ yên tâm. Nói chung là ở VN người ta lo kiếm miếng ăn trước còn làm những cái tâm huyết thì chắc còn lâu, bác tìm ở đây làm sao có, mà nếu có làm thì game cũng không hấp dẫn được ai vì cốt truyện sơ xài.

Magician
19-02-2003, 14:02
nè ông coi thường người ta quá dấy

jacklieu
04-04-2003, 16:13
Thằng nhóc con !! Nói đụng chạm quá nha !! Sao nhóc biết trong đây không có cao thủ về Game !! Nhóc coi thường bọn anh quá đó !!

CrazyBabe
04-04-2003, 17:06
Hì hì, kô dám tự nhận mình là cao thủ, cũng chẳng bít thế nào là cao thủ chỉ có điều tiêu chí của diễn đàn là chia sẻ, kô phân biệt cao hay thấp thủ đâu bạn à.

hoang tuan anh
27-04-2003, 11:06
Tôi nghĩ là bạn đã hơi quá lời đấy

CrazyBabe
28-04-2003, 09:41
Chời, đấy là mình nói tiêu chí của diễn đàn mà ? Nếu một thành viên chia sẻ quá ít hoặc kô chia sẻ đi nữa thì cũng là quan điểm của họ, mình nghĩ không nên quá chú trọng đến hành vi của một cá nhân. Quan trọng là mình thui mừ... Hì hì, thế hỏi câu này nha: Bạn chia sẻ những gì ? Mình hỏi câu này không có ý gì đâu, chỉ là có khi mình đọc ít bài wé nên chỉ thấy Shinra chia sẻ nhìu hơn bạn thui (Hì, xin lũi nếu có gì xúc phạm đến bạn nhé) :")

lonelyheart
01-05-2003, 02:01
to Yui:
Tui thấy bạn lên diễn đàn chỉ có 1 mục đích là chê bai người khác thôi, Shinra dù có nói về mình hơi quá đi nữa thì cũng không ai thấy phiền vì điều đó, vì những đóng góp của Shinra trên diễn đàn không phải là nhỏ, tui post bài này không phải là để xúc phạm hay đề cao ai hết mà chỉ muốn bạn biết nhìn lại bản thân mình thôi, có thể bạn giỏi thiệt nhưng mà bạn hãy chứng minh điều đó thay vì chê bai người khác, hi vọng bạn sẽ có cái nhìn thoáng hơn tránh những đánh giá chủ quan của bản thân....