PDA

View Full Version : sao muc " lam chung VB " ko ai tra loi tui het vay

jenny
19-08-2002, 00:17
tui dang rat muon duoc tham gia trong muc' lam chung lap trinh bang VB" ma sao ko ai tra loi het, ko biet bay gio con choo them nguooi vao gia nhap ko?

White_Rose
19-08-2002, 00:20
bạn hông đọc hay sao ý. Có chữ đóng sổ rồi.
Mà... không thấy gì thật?!!!!!

nnh
19-08-2002, 10:42
này jenny à, trong mục này là mình mở, và kêu gọi mọi người cùng tham gia cho vui. BẠn đã nằm trong danh sách nhóm rồi không đọc kỹ bài à, Mình đã post một bài tổng kết nhóm và đóng sổ sau khi có thông báo đó mà. Đọc kỹ lại xem.

jenny
19-08-2002, 12:02
xin loi, bay gio moi thay. tui hoc cai nay cung ko ranh lam nen co gi thi xin chi giao them nhe.
neu co the thi cac ban lam cho tui coi mau truoc roi lam tiep phan sau duoc ko?
va lam sao de thay duoc toan bo bai

nnh
22-08-2002, 16:00
ý bạn là sao hả jenny, toàn bộ mã sẽ được post lên và các công việc đều được thông báo trên diễn đàn. Nếu bạn mới học có gì không hiểu cứ việc post lên ai biết sẽ chỉ bạn (nên nhớ trong chủ đề của mình nên post những gì liên quan đến việc chúng ta đang làm, đừng gửi lung tung nhé)

jinshi
23-11-2008, 20:33
mjh moi hoc ve vb,dang lam btap vjet chuong trinh ve elip,hinh tron,tam giac,ại bit chj mjnh vọ....thaks nhju lam

_River_
24-11-2008, 16:29
tui dang rat muon duoc tham gia trong muc' lam chung lap trinh bang VB" ma sao ko ai tra loi het, ko biet bay gio con choo them nguooi vao gia nhap ko?

mjh moi hoc ve vb,dang lam btap vjet chuong trinh ve elip,hinh tron,tam giac,ại bit chj mjnh vọ....thaks nhju lam

Đọc lại quy định của diễn đàn trước khi quá muộn đi bác!