PDA

View Full Version : Chúc mừng năm mới !

tran_phong
26-01-2006, 11:37
Năm mới là dịp chúng ta cùng gửi tới nhau những lời chúc tốt đẹp . Rất mong các bạn ủng hộ chủ đề này và cùng nhau gửi những lời chúc tốt đẹp nhất cho tới cho nhau.

Năm mới Tran_phong tui xin gửi tới những bà con, cô bác, anh chị em trong diễn đàn lời chúc sức khỏe, hạnh phúc và may mắn.
Chúc các bạn làm ăn thì phát tài, ăn học tấn tới, đi làm thì được tăng lương :D

Đặt biệt chúc các " bác " luôn khỏe, trẻ mãi không già :banana::evil:

còn cái gì nữa ta ??? thôi để bà con khác chúc nữa chứ lol

raovats.com
26-01-2006, 11:53
Hôm nay là 28 tết rồi, mình cũng gác kiếm đến năm sau vậy, nghỉ đi mua mấy chậu Mai kiểng vậy, mải vào ddth quá nên mấy cây mai năm trước năm nay còn cành không à' đành phải tậu cành mai khác, Nhân dịp năm mới chúc toàn thể anh chị em cô gì, chú bác, trong diễn đàn cùng gia đình đón năm mới thật là vui và hạnh phúc, sau tết làm ăn tốt, nhớ đừng quên là chơi bài ít thôi nhé, vì mất sức thì không vào được ddth nữa đâu.
best regards

whiteshadow
26-01-2006, 12:12
Năm mới chúc mọi người thêm tuổi mới nhiều sức khỏe, tiền vô như đánh bài ở Macao, tiền ra như cá độ Seagames.Và mong đừng có ai cá độ!!! :D

ThanhChung
26-01-2006, 12:15
Năm mới sắp đến rồi . Em cũng muốn góp vài lời chúc tốt đẹp đến tất cả các bác trong DDTH . Chúc toàn thể gia đình các bác sang năm mới sung túc hơn . Tấn tài, tấn lộc,........tấn tiền luôn :D . Chúc các bác thì sang năm mới vào Internet không phải trả cước nhiều như năm nay . :) , Chúc tất cả vạn sự như ý , ý sự như mơ , mơ thành sự thật :punk:
Happy New Year :cheers: :band:

freewarez
28-01-2006, 17:14
chúc mọi người 1 năm mới an khang thịnh vượng, dồi dào sức khỏe

wato
28-01-2006, 22:23
lì xì mọi người nè
www.lixi.be

Vid_boy
28-01-2006, 22:42
Chúc mọi người năm mới đánh cờ bạc ở đâu là thắng đó lol lol lol lol lol
Chúc bác nào có ước nguyện đươc làm mod thì được toại nguyện lol lol lol
http://www.stjosephisland.net/hiltontownship2004/happy%20new%20year.gif

Ak.8
28-01-2006, 22:59
chúc tất cả anh em diễn đàn (có cả tớ) năm mới gặp nhiều may mắn, học hành, công việc thành công , sức khỏe dồi dào/
Bây giờ, xuống nổ máy đi Mỹ Đình xem pháo hoa thôi.

nino
29-01-2006, 23:29
lì xì mọi người nè
www.lixi.be
Bác ơi, tờ 100 ngàn tỷ đồng là tiên giả, trên góc còn ghi 100.000 đồng á

Pocoman
30-01-2006, 12:21
chúc mấy anh mấy em học hành thật giỏi, kiến thức tăng ù ù để post bài nhiều nhiều cho tui học hỏi

Pollybanned
30-01-2006, 23:31
Chúc mọi người vui vẻ, trẻ khỏe, mua gì cũng rẻ, post bài nhiều như gà mắn đẻ...
------------------
Cứ đi là đến...