PDA

View Full Version : nobitavietnam đã trở lại

nobitavietnam
20-01-2006, 11:53
He he he, chào pà con.
Em vào đây để thông báo với mọi người là em và ku BAT đã được unlock òi, được vào lại DDHT.com òi. Mừng lắm (... sụt sịt...)
Vui quá. :wub:

Cảm ơn ai đó đã unlock cho em, cho em lại được vào nói chuyện với mấy anh, mấy chị, mấy cô, mấy dì, mấy cậu, mấy ...... nói chung là tất cả mọi người :D

Nhưng mà không biết ai đã unlock cho em nữa.
Vì Vi Khoa có thông báo là em và ku BAT phải email xin lỗi Vi Khoa thì Vi Khoa mới unlock sau 3 ngày kể từ ngày nhận được lời xin lỗi.
Nhưng mà bữa giờ em cũng bận bịu quá, chưa có thời gian để xin lỗi luôn. Chắc là Vi Khoa cảm nhận được sự biết lỗi của em hay sao á (hay ghê), nên Vi Khoa unlock cho em luôn mà không cần lời xin lỗi nào của em và BAT. :punk:

Nhưng mà unlock cho em thì báo với em 1 tiếng chứ, đằng này lại không báo gì hết, cứ lẳng lặng mà unlock thì làm sao em biết :(
May nhờ ku BAT nó thông báo cho em, chứ không thì cái nick nobitavietnam đã vĩnh viễn không ngóc đầu lên được rồi :bawling:
Cảm ơn ku BAT nghen :embarrass

Mà em đã bị lock nick nobitavietnam rồi thì làm sao mà thông báo cho em biết được. Nghĩ cũng đúng. Nick Y!M của em Vi Khoa đâu có add vào đâu :( Thông báo bằng cách nào đây!?
Em thì ngày nào cũng vào DDTH.com hết trơn á, phải chi có cái title giống như hôm thông báo em và ku BAT bị BANNED thì em sẽ thấy liền à. Làm bữa giờ em có nhìu điều muốn nói mà không nói được . :(

Thôi thì dù sao cũng cảm ơn Vi Khoa (hay ai đó mà em không biết) đã unlock cho em.
Chân thành cảm ơn và chúc mừng năm mới :wub:

À, còn 1 cái nữa em thấy kỳ quá. Tự nhiên unlock rồi mà còn để cái title name của em là spammer - banned :(
Thôi kệ, coi như là hàng độc :D Khỏi edit lại cũng được :D
Thank nhìu nhìu!

Ghost1982
20-01-2006, 11:59
Hô hô hô
Mới dc unluck mà đã gào ầm ĩ thế này ah, kiểu này thì lại sớm ra đi thôi :)

nobitavietnam
20-01-2006, 12:03
Hô hô hô
Mới dc unluck mà đã gào ầm ĩ thế này ah, kiểu này thì lại sớm ra đi thôi :)
Sao lại ra đi?
Ra đi thế nào?
Ai cho ra đi?
Bài viết thể hiện sự vui mừng và lòng cảm ơn đến người unlock cho mình thôi mà :D

dinhbaochau
20-01-2006, 12:08
Chúc mừng Nó Bí Tà trở lại diễng đàng tin học. Chúc Nó Bí Tà có nhiều bài Spam nữa. Đặng mà bị lock tiếp....
Dù sao có Ku Nó Bí Tà này mấy cái box thư giản, chít chát mát trời ông địa.

Chúc năm mới, cái gì cũng ...dài ra một chút, to thêm một chút, và mạnh mẽ hơn một chút....

ips
20-01-2006, 13:19
Thiên hạ lại sắp đại loạn !
Thiên tai ! Thiên tai !

hostindexvn.com
20-01-2006, 13:26
Xin chào Vua spam DDTH, rất mong được học hỏi

real_time
20-01-2006, 14:38
chúc mừng ku trở lại tiếp tục spam nha.

bathazar
20-01-2006, 16:32
Thiên hạ lại sắp đại loạn !
Thiên tai ! Thiên tai !
Loạn là loạn thế nào. :mad: Anh nobita trở lại để lần sau vào đó vinh quang hơn lần trước :lick:

notes
20-01-2006, 17:48
Loạn là loạn thế nào. :mad: Anh nobita trở lại để lần sau vào đó vinh quang hơn lần trước :lick:

[tui spam với]

vinh quang trong thời loạn lạc...

nobitavietnam
20-01-2006, 17:52
Xin chào Vua spam DDTH, rất mong được học hỏi
Ék, cái hỗn danh đó không phải là của nobitavietnam mừ :( Sao lại kiu em với cái tên như vậy?!!
Thiện tai, thiện tai. Quay đầu là bờ ... vực thẳm :D

chúc mừng ku trở lại tiếp tục spam nha.
Không dám không dám. Spam nữa có mà chết với ông Vi Khoa nhà ta :D Đừng hòng dụ dỗ em đi vào con đường tội lỗi :chris:

@ Cảm ơn lời chúc của dinhbaochau :D Hiện tại thì đang như lời chúc của anh á :D

Polly
20-01-2006, 20:35
Em sợ là do DDTH đang trong giai đoạn nâng cấp
Thế nên có thể đoạn code dùng để banned Bat với Nob bị thất lạc đâu đấy, và hệ quả là các bác được online trong khi Avarta vẫn còn chữ Spammer Banned.
Em đoán thôi đấy nhé. Ke ke, vì bác Vikhoa vẫn chưa lên tiếng chính thức mà. Nói nhỏ thôi, VK trông thế nhưng mà thù dai lắm, ko dễ hắn tha cho 2 bác đâu.
Còn nữa cơ, BAT thì không biết chứ anh Nob được tha mà tại sao trên cái Box phần mềm và tên Nobitavietnam không được tô đậm để thể hiện là Mod? Em gnhi lắm. Nhưng mà dù sao thì vẫn phải ăn mừng một cái.

nobitavietnam
20-01-2006, 22:34
Em sợ là do DDTH đang trong giai đoạn nâng cấp
Thế nên có thể đoạn code dùng để banned Bat với Nob bị thất lạc đâu đấy, và hệ quả là các bác được online trong khi Avarta vẫn còn chữ Spammer Banned.
Em đoán thôi đấy nhé. Ke ke, vì bác Vikhoa vẫn chưa lên tiếng chính thức mà. Nói nhỏ thôi, VK trông thế nhưng mà thù dai lắm, ko dễ hắn tha cho 2 bác đâu.
Còn nữa cơ, BAT thì không biết chứ anh Nob được tha mà tại sao trên cái Box phần mềm và tên Nobitavietnam không được tô đậm để thể hiện là Mod? Em gnhi lắm. Nhưng mà dù sao thì vẫn phải ăn mừng một cái.
Chà chà. Vái trời đây không phải là lỗi của VBB :D
Tuy nick của em không in đậm, nhưng trong BOX Phần mềm em vẫn còn quyền MOD, có quyền sửa xóa bài trong khu vực đó :D
Vái trời thêm cái nữa cho đây không phải là lỗi của VBB :D

real_time
21-01-2006, 08:57
Mai Vikhoa tìm ra lỗi VBB fix lại thế là xong gòi đời Nonobita hehe.

nobitavietnam
21-01-2006, 09:11
Mai Vikhoa tìm ra lỗi VBB fix lại thế là xong gòi đời Nonobita hehe.
Trời, ai nói đấy là lỗi của VBB, nobitavietnam được unlock thiệt chứ bộ.
Sẵn tiện nói với bà con luôn, ngày mai Chủ Nhật đám ở Sài Gòn đi café ở Điểm hẹn Sài Gòn á. Ai rãnh thì đi café cho vui nghen, nhắn vào Y!M minhtrung96 hoặc nmthuan2000 để hẹn nha :D

dangtd
21-01-2006, 12:13
có cái title spammer - banned độc quá. bác real_time có set được title không? Set cho em cái title "go away" với :D ..!?

minhtrung96
21-01-2006, 12:35
có cái title spammer - banned độc quá. bác real_time có set được title không? Set cho em cái title "go away" với :D ..!?
Trời ạ, cái thẹo đó mà được coi là độc sao trời, cho đáng đời tên nobitavietnam đáng ghét :D

Ghost1982
21-01-2006, 15:09
Loạn là loạn thế nào. :mad: Anh nobita trở lại để lần sau vào đó vinh quang hơn lần trước
1 cái chết vinh quang hơn lần trước chăng :lick:

real_time
21-01-2006, 17:52
chắc là thế rồi một cái chết hoành trang hơn và có lẽ sẽ khó quay trở lại.

nobitavietnam
21-01-2006, 20:11
chắc là thế rồi một cái chết hoành trang hơn và có lẽ sẽ khó quay trở lại.
Trời ạ, ông Ghost1982 và ông real_time này tui đâu có ghẹo gì 2 ổng đâu ta. Nhớ là đâu có gây thù chuốc oán đâu cà . Sao trù tui chết hoài vậy hử x(

vikhoa
22-01-2006, 00:25
Ku Bat xin lỗi qua Yahoo rồi, năn nỉ rồi còn nhờ Swan và KN nói giúp nên mới unlock, nó xin cho nobita luôn nữa chứ không thì cứ "ở tù dài hạn".

Để 2 cái title đó để mà nhớ mỗi khi post bài, nhìn cái title sẽ phải suy nghĩ mỗi lần click submit.

Lần này thì còn xin lỗi, lần sau thì vĩnh viễn không ai xin được nữa. 2 chú nhớ rằng chỉ có box Chit-Chat là spam thoải mái thôi nhé. Từ bây giờ mà anh thấy 2 chú spam vô tư ở các box khác thì cẩn thận đấy.

nobitavietnam
22-01-2006, 00:44
Ku Bat xin lỗi qua Yahoo rồi, năn nỉ rồi còn nhờ Swan và KN nói giúp nên mới unlock, nó xin cho nobita luôn nữa chứ không thì cứ "ở tù dài hạn".

Để 2 cái title đó để mà nhớ mỗi khi post bài, nhìn cái title sẽ phải suy nghĩ mỗi lần click submit.

Lần này thì còn xin lỗi, lần sau thì vĩnh viễn không ai xin được nữa. 2 chú nhớ rằng chỉ có box Chit-Chat là spam thoải mái thôi nhé. Từ bây giờ mà anh thấy 2 chú spam vô tư ở các box khác thì cẩn thận đấy.
Phù, hú hồn.
Thế mà cứ tưởng ai đó unlock chứ, té ra là Vi Khoa.:wub:
Còn ku BAT cũng hay, đi xin lỗi Vi Khoa mà không chịu rủ anh mày đi xin lỗi, năn nỉ phụ. Thương chú mày quá :embarrass
Còn cái title thì không sao đâu ! Có người khen là độc cơ đấy (chả biết có ý chửi xéo không nữa :D )
~~~> vết hằn trên lưng ngựa hoang
À quên nữa, xưng anh với ku BAT thôi, nó thì còn bé :D

freewarez
22-01-2006, 14:58
chúc mừng nobitaVN trở lại,đừng spam nữa nhá...............

Cuong_DC9
22-01-2006, 15:29
chúc mừng nobitaVN trở lại,đừng spam nữa nhá...............
Bậy nào. Không spam, thà ở tù còn hơn.
Tư tưởng chủ đạo là: Lần này xin chừa, lần sau cứ thế :punk:

nobitavietnam
22-01-2006, 15:42
Bậy nào. Không spam, thà ở tù còn hơn.
Tư tưởng chủ đạo là: Lần này xin chừa, lần sau cứ thế :punk:
Thôi nhá, bác Cương đừng hòng dụ dỗ em vào con đường tà đạo nhá. Lỡ dại 1 lần thôi, em quyết từ nay sẽ đi theo con đường chính nghĩa :D

unlucky555
28-01-2006, 22:21
Nào nào cố lên 2 chú em, con đường spam vinh quanh đang còn rài lém, rut kinh nghiem lần trước 02 chú em spam nghệ thuật hơnmo65t chút, kiếm vài cái ô toa một chút roài nào nao tơi luôn đi nhé

nobitavietnam
07-12-2006, 12:26
nobitavietnam đã không còn là spammer nữa roài.
Đã thực hiện đúng lời hứa :D

VietDuc
07-12-2006, 13:16
nobitavietnam đã không còn là spammer nữa roài.
Đã thực hiện đúng lời hứa :D

Xạo trẹo mỏ ra kià :whistling

nobitavietnam
04-10-2007, 21:50
Xạo trẹo mỏ ra kià :whistling

:buck: anh cứ nói thế, trẹo đâu mà trẹo :emlaugh:

Ghost1982
05-10-2007, 00:15
hôm nay nổi hứng đi đào mồ hả cu lol

Arkain
05-10-2007, 03:20
...người trở về từ lòng đất :D

nobitavietnam
06-10-2007, 14:10
Oác, ĐM cả lời rủ café từ hồi nảo hồi nào lun.
Mà lâu nay cũng không café với mọi người nhỉ. có ai rãnh hem nào :D

Ghost1982
06-10-2007, 23:49
Oác, ĐM cả lời rủ café từ hồi nảo hồi nào lun.
Mà lâu nay cũng không café với mọi người nhỉ. có ai rãnh hem nào :D
hưởng nốt những ngày còn tự do đi cưng :drool:
tháng sau vô tù chung thân rồi :crying:

nobitavietnam
06-10-2007, 23:56
:p nếu gọi là tù thì cũng đã tù được mấy năm òi :D

Ghost1982
07-10-2007, 04:14
:p nếu gọi là tù thì cũng đã tù được mấy năm òi :D
Khác nhau xa đấy :no:
trước kia vẫn còn tự do nhưng đã ký giấy thì coi như là mất hết quyền công dân rồi, chính quyền quản thúc thế nào cũng phải chịu ko được kiện cáo gì nữa :emlaugh:

nmd
07-10-2007, 10:16
Sao Ghost rành vậy nhỉ? Đang đi tù à? ^_^

nobitavietnam
07-10-2007, 21:18
Khác nhau xa đấy
trước kia vẫn còn tự do nhưng đã ký giấy thì coi như là mất hết quyền công dân rồi, chính quyền quản thúc thế nào cũng phải chịu ko được kiện cáo gì nữa
Hiz, ký mấy tháng trước roài pố
Chính quyền vẫn không thể quản thúc được đâu :p

Ghost1982
08-10-2007, 22:32
Hiz, ký mấy tháng trước roài pố
Chính quyền vẫn không thể quản thúc được đâu :p
ko hiểu con bé kia nó nói lời đường mật gì mà lừa được thằng bé :no:
khổ thân thằng cu, mới tí tuổi mà đã lên đường :chris:
buổi lễ đưa tiễn tổ chức vào ngày nào thế để tôi kêu người mang vòng hoa tới :present: