PDA

View Full Version : Con khỉ thông minh!

dinhbaochau
10-01-2006, 16:24
Một lần Thomas đến sở thú xem, anh ném cho chú khỉ nọ một hạt lạc thì thấy chú khỉ nhặt lên, đặt vào hậu môn rồi lấy ra ăn. Thomas thốt lên: "Kinh quá!"

Sau đó, anh ném cho chú khỉ hạt lạc khác, nó cũng nhặt lên, đặt vào hậu môn rồi lấy ra ăn. Thomas lại thốt lên: "Kinh quá!". Anh liền đến gần người trông coi sở thú và nói:

- Này bác, kia đúng là một chú khỉ ngu xuẩn.

Người trông coi sở thú đáp:

- Không đâu. Đó là một chú khỉ rất thông minh. Tuần trước, có ai đó ném cho nó một quả đào to, nó ăn luôn và sau đó không thể nào tống hạt đào ra được. Vì thế mà giờ nó phải đo mọi thứ trước khi ăn.

dly
16-01-2006, 21:36
Bác cũng đo mọi thứ trước khi ăn hay sao mà nghi ngờ câu chuyện tui kể vậy.!

các bạn chơi thế thì HẾT BIẾT

Cuong_DC9
16-01-2006, 23:44
Bác cũng đo mọi thứ trước khi ăn hay sao mà nghi ngờ câu chuyện tui kể vậy.!
Này ông BĐ Châu! Ông có biết xúc phạm đến em là nguy hiển như thế nào không? Ông thật coi giời bằng vung. Chưa kể sau khi offline về, có rất nhiều người sẵn sàng đứng ra bảo vệ cho em nó đó. Ông khôn hồn thì sám hối trước đi.

dinhbaochau
17-01-2006, 08:22
Này ông BĐ Châu! Ông có biết xúc phạm đến em là nguy hiển như thế nào không? Ông thật coi giời bằng vung. Chưa kể sau khi offline về, có rất nhiều người sẵn sàng đứng ra bảo vệ cho em nó đó. Ông khôn hồn thì sám hối trước đi.

Bác Dê này.! Tui biết nói thế không nên. Nhưng tui nghĩ rằng NPA không trách tui đâu. Nếu có xúc phạm thì xin chân thành cáo lỗi bác NPA.
Bác đừng trách tui nhé. Để tui del cái bài đó đi là xong.!

vikhoa
17-01-2006, 12:24
Không có gì phải bực mình cả :D dinhbaochau vẫn thường làm "thế" nên kể lại kinh nghiệm cho mọi người thôi mà ^_^

dinhbaochau
17-01-2006, 14:42
Không có gì phải bực mình cả :D dinhbaochau vẫn thường làm "thế" nên kể lại kinh nghiệm cho mọi người thôi mà ^_^

Ông này lại "xách mé" tui nữa rồi.! Muốn chửi thì chửi đại đi một tiếng để anh em ta biết đường mà lần, đằng này cứ nói xa nói gần.:D
Chuyện tui kể thì có liên quan gì đến kinh nghệm chứ. Trước đây có cái phóng sinh sự của Ku Lác với "mười đêm khoái Lạc" tui kể chuyện con khỉ nó cũng "khoái lạc" ai cũng giống như "bị lừa một cú " ngọt ngào. Riêng có Bác lại "xách mé" tui.

dinhbaochau
20-01-2006, 08:48
Công nhận là ĐBC thông minh thiệt , con khỉ kia sao đọ nổi chứ .
Chót so sánh khập khiễng .Bác thông củm ha:D

Khỉ thật.........................

monalisa
29-01-2006, 23:18
Ủa sao vào đay lại có nhiều KHỈ THẬT vậy ta .