PDA

View Full Version : cd va` dvd? đinh. dang????

vuakhidot
08-01-2006, 04:07
cho minh` hoi ( newbiemuh) muôn' burn ra đia~ cd thi` phai chuyen file theo dinh. dang. nao`?
con` dvd thi` phai? chuyên? qua dang mpg phai khong?
thax cac' ban. truoc' .

vtvodessa2005
08-01-2006, 05:29
chao anh em toi hien dang o Minh Phuong thuoc khu vuc hanoi , toi muon mua dia trang voi chat luong va gia ca phai chang de ghi fim vi toi lam nghe quay fim . vay anh em nao biet o dau ban gia re hay hop ly cho toi biet voi /thạk you nhieu ..!!

vuakhidot
08-01-2006, 05:46
trui` tui di hoi ong lai hoi trong nay` hehehhee

vtvodessa2005
08-01-2006, 05:54
chao anh em toi muon mua dia trang mong anh em chi cho cho toi voi /cam on nhieu .

QuocPham
08-01-2006, 08:19
Các bạn nên bỏ công đọc các post phía trên đã được stick, cũng như các post trước đây về vấn đề CD, VCD, DVD, các định dạng để ghi trên đĩa.

trungk9d
08-01-2006, 08:39
chao anh em toi hien dang o Minh Phuong thuoc khu vuc hanoi , toi muon mua dia trang voi chat luong va gia ca phai chang de ghi fim vi toi lam nghe quay fim . vay anh em nao biet o dau ban gia re hay hop ly cho toi biet voi /thạk you nhieu ..!!

Lần sau bác viết tiếng Việt có dấu hộ em cái. Hix, nhìn chữ không dấu hoa hết cả mắt.

Bác lên chợ giời ở phố Huế (chợ giời nằm trong phố Thịnh Yên) rồi vào phố Yên Bái trong đó mà hỏi, cả dãy đó toàn bán CD, DVD trắng, đủ các loại. Em hay lấy đĩa trắng hiệu Enzo (của công ty Đức Việt-Việt Nam) chứ không chơi với đồ Tàu. Giá một cọc đĩa Enzo 100 chiếc ngày xưa là 170 ngàn/cọc, giờ là 195 ngàn/cọc. Khi mua bác nhớ mặc cả xuống đúng giá này, vì mỗi hàng một giá, có thể chênh nhau cả chục ngàn/cọc.

thagnv
09-01-2006, 13:35
Lần sau bác viết tiếng Việt có dấu hộ em cái. Hix, nhìn chữ không dấu hoa hết cả mắt.

Bác lên chợ giời ở phố Huế (chợ giời nằm trong phố Thịnh Yên) rồi vào phố Yên Bái trong đó mà hỏi, cả dãy đó toàn bán CD, DVD trắng, đủ các loại. Em hay lấy đĩa trắng hiệu Enzo (của công ty Đức Việt-Việt Nam) chứ không chơi với đồ Tàu. Giá một cọc đĩa Enzo 100 chiếc ngày xưa là 170 ngàn/cọc, giờ là 195 ngàn/cọc. Khi mua bác nhớ mặc cả xuống đúng giá này, vì mỗi hàng một giá, có thể chênh nhau cả chục ngàn/cọc.
Tớ thì chơi đĩa Bách Việt, tiện ở chỗ cái mặt trên nó cả in cái gì cả, xài đĩa không quen chẳng phân biệt được mặt nào trên mặt nào dưới, tiện cho việc dán decal lên, giá khoảng 2500d/cái.
Còn mà làm theo kiểu ăn gian làm dối thì ra Huỳnh thúc Kháng mua cd trắng 60.000d/kg :D

Amen_anh_yeu_em
09-01-2006, 13:57
cho minh` hoi ( newbiemuh) muôn' burn ra đia~ cd thi` phai chuyen file theo dinh. dang. nao`?
con` dvd thi` phai? chuyên? qua dang mpg phai khong?
thax cac' ban. truoc' .
Dùng Nero mà burn dùng được Nero là bơm gì cũng xong.