PDA

View Full Version : Tin mới nhận ... :)

haphuong
07-01-2006, 23:00
Người tốt dziệc tốt

Theo tin mà phóng viên hấphưõng vừa nhận được, bộ Lao Động Thương binh và Xã hội đang xét để tặng đồng chí ips, bí danh íp-xờ, ngài tổng dám đốc của công ty ĐM Cô Lờ tờ đờ (ĐM Co Ltd) Khuân chương Lao động hạng nhức vì đồng chí đã lao động rất hăng say trong ba tháng vừa wa. Đồng chí đã đào bới và khuân vác được rất nhiều … rác cho dù có khi bịnh hoạn, nhức mình nhức mẩy! :D Đồng chí đã tận tụy trong công việc đến mức suốt 3 tháng rồi, cứ đến 11 giờ đêm, đồng chí lại vác CC đi ĐM, có nhiều lúc yếu sức tưởng chừng muốn liệt!
Bộ cũng đang xem xét để đề bạt đồng chí lên chức “Thứ trưởng bộ Tháo, Đục và Đào, Cạo ” nhằm phát huy hết khả năng giỏi đào, đục, móc, khoét, cạo, tháo, bươi, bốc v.v… của đồng chí íp-xờ.
Chiều mai, các đồng chí trong bộ Thương binh và Xã hội sẽ họp để đi đến quyết định cuối cùng. Chúng tôi sẽ thông báo kết quả trong số báo ngày mốt. Quí bạn đọc nhớ đón xem.
---------

Hấphưõng (ẹo): phóng viên của báo “Con Vịt Bầu” xuất bản tại làng Diễn Đờn Tin Học.

ips
07-01-2006, 23:09
không dám ... khoong dám :D

haphuong
07-01-2006, 23:11
Ô kìa, bác íp đó hả, chào bác íp, bác khỏe không, em xin chúc mừng bác!
Nếu được lên chức nhớ dẫn em út đi uống cà phe nghen! :D

trungthuc1080
07-01-2006, 23:15
Chao Ha Phuong!
Ten nghe quen quen , Phuong hien gio dang hoc hay lam gi???
online lai cho minh nhe'

ips
07-01-2006, 23:20
Ô kìa, bác íp đó hả, chào bác íp, bác khỏe không, em xin chúc mừng bác!
Nếu được lên chức nhớ dẫn em út đi uống cà phe nghen! :D
Nhậu luôn hén

haphuong
09-01-2006, 19:51
Chao Ha Phuong!
Ten nghe quen quen , Phuong hien gio dang hoc hay lam gi???
online lai cho minh nhe'
Mình đã đi làm, là nhân viên dạng "sáng vác ô đi tối vác về" :)

Nhậu luôn hén
Bác ips ơi, em đi uống kà pherrr với bác, "ẻm" còn ... cho phép :) chớ em mà đi nhậu thì "ẻm" ... xé xác em ra! Em wa nhà đón ẻm đi chơi ẻm cấm cửa em để em ... ế à! :D Thôi, cho em xin! (Câu này nghe wen wen, cha nội nào trên đàn này hay nói dzậy ta??? :D)

ips
09-01-2006, 19:56
Mình đã đi làm, là nhân viên dạng "sáng vác ô đi tối vác về" :)

Bác ips ơi, em đi uống kà pherrr với bác, "ẻm" còn ... cho phép :) chớ em mà đi nhậu thì "ẻm" ... xé xác em ra! Em wa nhà đón ẻm đi chơi ẻm cấm cửa em để em ... ế à! :D Thôi, cho em xin! (Câu này nghe wen wen, cha nội nào trên đàn này hay nói dzậy ta??? :D)
Vậy là có bạn uống cafe rồi.
Chắc nhờ bác TNDH thiết kế tất niên óp lai nhé !

haphuong
09-01-2006, 23:33
Vậy là có bạn uống cafe rồi.
Chắc nhờ bác TNDH thiết kế tất niên óp lai nhé !
Cám ơn bác ips, nhưng em đang nhắm kiếm danh hiệu "người đàn ông gương mẫu nhứt làng ta" nên ít khi tới nơi quán xá ở chốn phồn hoa đô hội !:)

dinhbaochau
10-01-2006, 08:12
Cám ơn bác ips, nhưng em đang nhắm kiếm danh hiệu "người đàn ông gương mẫu nhứt làng ta" nên ít khi tới nơi quán xá ở chốn phồn hoa đô hội !:)

Thế nhà thổ thì sao hở bác.!

ips
11-01-2006, 11:47
Thế thì chết quách cho rồi !

dinhbaochau
11-01-2006, 14:30
Thế thì chết quách cho rồi !

Bác nói đúng. Không biết nhậu, gái gú thì thà chết nó còn sướng hơn.
Không nên hoãn cái sự sung sướng ấy lại. Phải không hở mấy bác.!

Cu Dượng
20-07-2008, 10:47
Bác nói đúng. Không biết nhậu, gái gú thì thà chết nó còn sướng hơn.
Không nên hoãn cái sự sung sướng ấy lại. Phải không hở mấy bác.!

Đúng rồi bác. Ở đời đối với đàn ông thì tửu sắc là 2 cái không thể thiếu được mà. Không có 2 thứ đó hóa ra là PêĐê à, mà thời buổi giờ kiếm được mấy bác trẻ trẻ mà đã ham rượu và mê gái như....em cũng hơi khó đó các bác ạ :w00t: