PDA

View Full Version : ICare ==> NGUYỄN HOÀNG ???

xpvuol
05-01-2006, 20:54
Cho tui hỏi nhỏ chút, Box này dành cho NGUYỄN HOÀNG à (Cũng giống như Box cho TrầnAnh phải hông ???) Nếu vậy thì mấy bài nói xấu (Thật ra là nói đúng sự thật) phải Delete ngay thui T_T (Chẳng hạn như ...bài này á), nếu không thì làm sao nhận tài trợ được ??? Việc chia nhỏ ra làm 4 phần thật bất tiện. Hồi đó vô cái đựơc liền, bây giờ lại phải làm thêm 1 bước, mất công wé... ddth hình như cũng sắp giống Voz rùi đó... (*)_(*)

Polly
05-01-2006, 22:47
Chỉ là trùng tên thôi bạn ạ. Anh Khoa cũng có lần nói là mấy ông Hoàn Long hay Nguyễn Hoàng có cho tiền anh Khoa cũng không chơi mà.
Tùy bạn thôi, mình nghĩ chia làm 4 box sẽ dễ cho mọi người hơn. Cái này hồi xưa nói nhiều rồi.
Thân!

Hans Voralberg
06-01-2006, 01:42
Yên tâm đê, Nguyễn Hoàng có thò mặt vào đây thì bảo đảm được move vô VIP box liền. Miễn là đúng sự thật thì cứ thoải mái mà chửi, nhưng mà chửi bậy quá thì del đừng trách.

Bankien
06-01-2006, 10:43
Mình cũng xém lầm khi gần đây mới vào lại ddth. Bệnh viện Icare của NH quá nhiều “Tiếng TỐI tăm” quá, thế nên mình đề nghị đổi tên mục này ITcare nhỉ?

Tran Kieu Anh
06-01-2006, 12:30
Uh phải đấy, việc quái gì phải dùng thương hiệu của NH chứ, đổi tên đi thôi, IT care hoặc Hardware Care cũng được.

Polly
06-01-2006, 13:07
Các bạn sao vậy?
Có cái tên mà cũng phải ì sèo?
iCare thì liên quan gì tới Nguyễn Hoàng chứ? Xin lỗi nếu động chạm, chẳng nhẽ 1 thằng trộm nào tên là A hay B thì bạn không dùng tên đấy nữa à?
Chất lượng mới là quan trọng.
Thân!

To Hans: có nên xóa cái topic này không nhỉ?

nosuv
06-01-2006, 13:30
Các bạn sao vậy?
Có cái tên mà cũng phải ì sèo?
iCare thì liên quan gì tới Nguyễn Hoàng chứ? Xin lỗi nếu động chạm, chẳng nhẽ 1 thằng trộm nào tên là A hay B thì bạn không dùng tên đấy nữa à?
Chất lượng mới là quan trọng.
Thân!

To Hans: có nên xóa cái topic này không nhỉ?
Cái anh chàng này bị làm sao thì có!! iCare là con ruột của thằng Nguyễn Hoàng mà dám nói là không liên quan gì tới Nguyễn Hoàng! Bó tay luôn!

Polly
06-01-2006, 14:07
Cái anh chàng này bị làm sao thì có!! iCare là con ruột của thằng Nguyễn Hoàng mà dám nói là không liên quan gì tới Nguyễn Hoàng! Bó tay luôn!

Chán nhỉ! Nói mãi mà ban vẫn không nghe ra.
1. tên iCare là tên chung, không liên quan tới ai cả. Bạn chỉ biết 1 iCare do NH lập ra thì bây giờ bạn biết thêm 1 iCare nữa do DDTh lập nên. Chất lượng thế nào là tuỳ bạn.

2. Cái cách lập luận của bạn nghe rất ngộ.
Chẳng nhẽ, vì tôi nghĩ ra 1 cái tên rất hay, nhưng vì có 1 đứa không hay lắm có cái tên đó nên tôi phải bỏ à? Ngộ nhỉ.

Thân!

(Ko biết có nên xoá cái Topic này ko ?)

potterviet
06-01-2006, 15:26
_ Khỏi xóa, nhưng tui lock nó lại đây.