PDA

View Full Version : Có ai biết đĩa nhạc kịch Notre Dame de Paris thuê ở đâu ko?

Polly
27-12-2005, 22:38
Mình ở HN, mình rất muốn nghe bản Notre Dame de Paris (thằng Gù ở nhà thờ Đức Bà) này, mỗi tội không rành về mấy vụ đĩa đài này lắm, có ai biết chỉ hộ mình với. Tiện thể chỉ luôn chỗ nào ở HN có nhiều đĩa được không?
Ngại đi kiếm lắm. Xăng đắt quá.
Cám ơn nhiều!

YuRiPa
28-12-2005, 17:54
khờ khờ Polly hả
có đĩa đấy đấy, bản tiếng Pháp đàng hoàng, 2 đĩa thôi
khi nào qua nhà Yu, mang theo em trắng trắng cùng 02 đĩa trắng Yu burn cho

Polly
28-12-2005, 19:19
Thanks Yu nhiều, mỗi tội nhà Yu ở đâu? Với lại, tốt hơn là cho Polly chỗ Yu kiếm cái đĩa đấy được ko?

18Googol2
28-12-2005, 21:08
khờ khờ Polly hả
khi nào qua nhà Yu, mang theo em trắng trắng cùng 02 đĩa trắng Yu burn cho

Ặc ặc có đủ tiền mua cái "trắng trắng" ko đấy Polly? :eek:

Đùa thôi, vì lí do gì đấy YuRiPa ko burn được đĩa cho Po thì vào eMule cũng có nhiều source đấy, down hơi lâu 1 tí thôi :)

Polly
28-12-2005, 21:20
Ặc ặc có đủ tiền mua cái "trắng trắng" ko đấy Polly?
Bác Yu nhà mình không ham cái "trắng trắng"như bạn tưởng đấu, bác ý tham lắm, em mãi mới có... mà bác đấy định cướp, anh em trên diễn đàn mà,.....
Đọc threads này bạn sẽ hiểu tâm địa của Yu
http://ddth.com/showthread.htm?t=81729

18Googol2
28-12-2005, 22:25
(Kéo áo Polly nhỏ nhẹ): em xinh xẻo trắng trẻo đó có chị hay em gì ko, yêu cầu ngoại hình tương đương em đó, tuổi 16-23, có cái ảnh chị em gì đó thì up lên web nào đấy rồi gửi link cho tớ, tớ sẽ tình nguyện tìm direct link vở kịch này cho mà down
thế nhé
thân!

Mắc cười quá.

Nhưng mà vụ direct link 95% là có thể làm được ;)

YuRiPa
28-12-2005, 22:28
hihi đùa thôi

nếu Polly mang được em đó đến nhà Yu thì coi như thành công rồi còn gì, Yu ko khoái đánh thành có địch, biết đâu em đấy lại giới thiệu cho bạn em ý xinh hơn thì vui nhỉ

chỗ Yu có cái đấy thì nói cũng được thôi, ko biết Po có đến được ko

2 đĩa đấy là quà Noen của bạn Yu gửi từ Nga về:)
còn địa chỉ nhà Yu thì chúng mình PM nhỉ, cho nó kín đáo, chứ dạo này khích bác nhiều người, người ta đến mang theo quả bầu làm quà thì ngại lắm

hừm, phản đối 18 gô xâm phạm bản quyền, giống tới 90% kịch bản gốc của Yu

Polly
28-12-2005, 22:59
Hu hu, bạn em cũng dịnh gửi cho em, nhưg mà tận Lyon, tính tiền temp còn đắt hơn nên mới tính chuyện kiếm ở đây trước. Bác bảo ở bên Rus thì hòa à?
Có ai biết không vậy?

YuRiPa
29-12-2005, 00:37
đã bảo sang đây burn cho mà còn kiêu

Yu ko xin em trắng đâu mà lo, 2 cái đĩa trắng thôi, nhiệt tình thế còn gì

mà thế này chắc em đổ rồi phải, lại khổ thôi

thagnv
29-12-2005, 01:18
(Kéo áo Polly nhỏ nhẹ): em xinh xẻo trắng trẻo đó có chị hay em gì ko, yêu cầu ngoại hình tương đương em đó, tuổi 16-23, có cái ảnh chị em gì đó thì up lên web nào đấy rồi gửi link cho tớ, tớ sẽ tình nguyện tìm direct link vở kịch này cho mà down
thế nhé
thân!

Mắc cười quá.

Nhưng mà vụ direct link 95% là có thể làm được ;)
Bác ơi, bác đừng hỏi từ 16-23 như thế.
16 thì đủ tuổi ở tù.
23 thì đủ tuổi cưới.

Theo em chỉ nên từ 18-20 thôi, em là công dân làm theo pháp luật mà! Lỡ có gì có đòi cưới thì cũng chẳng đủ tuổi mà cưới :D

Polly
29-12-2005, 23:55
Toàn Spam không hà.
Ko ai biết à? Chán quá! Đã nghèo lại phải mất mấy đồng xăng xe.

18Googol2
30-12-2005, 07:19
Khổ thân, tớ có thể kiếm được đúng vở này bằng tiếng Pháp file hình đấy nhưng phải hỏi người ta trước đã.

Còn phần hightlight bằng tiếng Anh có thể down trực tiếp đây này, Polly lấy ko?

Lấy bất kì cái nào đừng quên hậu tạ nhé, đừng hậu tạ nhiều làm gì, tớ chỉ cần cái gì tương đương với trăng trắng thôi khì khì