PDA

View Full Version : 2 Lỗi cơ bản của Easycafe !!

C15thanhtrung
27-12-2005, 21:21
Ai có kinh nghiệm giải quyết dùm em 2 lỗi này của Easycafe :
+ Khi sử dụng chức năng đóng tất cả các ứng dụng ở máy con ...thì màn hình ...tắt (Máy vẫn chạy bình thường) không có cách nào ...đành phải reset lại máy ..thôi hic hic ....
+ Khi máy con mở nhạc quá to ...chỉnh nhỏ lại = Điều chỉnh âm lượng ...thì máy con ..im hơi lặng tiếng lun (mất âm thanh) ...không có cách nào ...đành phải reset lại máy ..thôi hic hic ....
==>>> Mong sự giúp đỡ của các bạn !
Thank you !

occutit
28-12-2005, 04:05
Submit cái bug lên thằng tác giả của EasyCafe ấy................

C15thanhtrung
28-12-2005, 07:43
Trời ...đồ chùa ...mà submit ....lên nó là "tiêu lun"
Mong được sự giúp đỡ của anh em ...

kha0xx
28-12-2005, 13:30
lỗi phía dưới có gì liên quan đến easycafe đâu, thử cài lại win đi

C15thanhtrung
28-12-2005, 18:29
Có liên quan đấy bạn à ...vì khi sử dụng chức năng của Easy cafe nó mới bị như vậy !
Thank you!
- Còn ai có ý kiến gì khác không ??

ambvn
29-12-2005, 14:38
tui nè, dùng easycafe có mấy lỗi lạ lắm, ví dụ dùng banner quảng cáo thì khi logout thì màn hình bị lật ngược ( main ECS, vga onboard có chức năng quay màn hình) kô dùng banner thì không sao! còn cách dùng chức năng đóng tất cả ứng dụng khi logout thì cũng bị vậy, màn hình báo tần số quét quá cao, ko hiển thị được!

dly
29-12-2005, 15:07
Tôi nói vậy không ngượng đâu các bạn. Vì tôi đã từng mua bản quyên đàng hoàng à nghen. Nghĩ rằng sẽ được hỗ trợ tốt nên trước khi mua chẳng cân sài thử. Mua rồi mới thấy hôí hận. lỗi từa lưa. nó chỉ hỗ trợ tốt lúc cung cấp số đăng ký thôi phần còn lại thì...... mất dậy nhất là đang nói chuyện ĐT chúng cắt máy đột ngột không tiếp. Điên cả người.
Nếu các bạn cần một cái soft hỗ trợ tốt cho phòng Net, có tiêng Việt và rất nhiều tiện ích đi kèm (easycafe phải gọi soft này bằng cụ) và nhất là không tốn tiền nữa Free 100% chịu khó qua trang này down httP://vinasofts.ws
Tên soft CafeSuite

jiSh@n
30-12-2005, 01:05
Chùa thì chùa chứ, bug vẫn là bug. bạn submit cái bug lên, ko khéo nó lại cảm ơn bằng cách tặng bạn một license miễn phí đấy :)