PDA

View Full Version : CUộc tình của Member ddth

hdb3
22-12-2005, 14:05
Xin hỏi các Huynh trong diễn đàn, có ai đang theo đuổi >2 bóng hồng không.Tui khong muốn như vậy nhưng chẳng biết tim tui thuộc loại gì mà cảm cả hai mới chết chứ, mà cả hai cũng có cảm như tui..AI từng trải wa những chuyện như vậy xin chỉ giáo. Giải wuyết sao bây giờ. Sắp đến Noel chẳng biết đi với ai rứa

18Googol2
22-12-2005, 14:41
Diễn đàn tin học hỏi thế này ai hứng thú hả bác. Thế này nhé:

Xin hỏi các Huynh trong diễn đàn, có ai đang thích cùng lúc 2 softwares chức năng tuyệt vời như nhau ko.Tui khong muốn như vậy nhưng chẳng biết tim tui thuộc loại gì mà cảm cả hai mới chết chứ, mà cả hai cũng hợp với tui. AI từng trải wa những chuyện như vậy xin chỉ giáo. Giải wuyết sao bây giờ. Sắp đến lúc phải install mà chẳng biết chọn em nào nữa.

lynx
23-12-2005, 01:00
Tui khong muốn như vậy nhưng chẳng biết tim tui thuộc loại gì mà cảm cả hai mới chết chứ, mà cả hai cũng có cảm như tui..

tội nghiệp bác quá...vậy có nghĩa là cả hai cũng có...quan hệ 1-n giống bác à? :emlaugh:

Diễn đàn tin học hỏi thế này ai hứng thú hả bác. Thế này nhé:

Xin hỏi các Huynh trong diễn đàn, có ai đang thích cùng lúc 2 softwares chức năng tuyệt vời như nhau ko.

Có chứ. Tuy soft cùng chức năng nhưng mà mỗi soft có thế mạnh, đặc điểm riêng. Nên đôi khi cũng có kết hợp xài vài soft cùng lúc trên một máy! Quan trọng là: Máy bác có cấu hình đủ mạnh để đảm bảo hoạt động 24/24 không thôi. Cấu hình khuyên dùng là một hệ thống Intel siêu phân luồng (nếu xài đa lõi thì tốt quá!). Tài nguyên Ram thì càng dồi dào càng tốt. lol

Chúc bác thành công trong sự nghiệp tét soft! :shifty:

addme
23-12-2005, 01:03
Ram ### Rich :w00t: :w00t:

thagnv
23-12-2005, 01:04
Có chứ. Tuy soft cùng chức năng nhưng mà mỗi soft có thế mạnh, đặc điểm riêng. Nên đôi khi cũng có kết hợp xài vài soft cùng lúc trên một máy! Quan trọng là: Máy bác có cấu hình đủ mạnh để đảm bảo hoạt động 24/24 không thôi. Cấu hình khuyên dùng là một hệ thống Intel siêu phân luồng (nếu xài đa lõi thì tốt quá!). Tài nguyên Ram thì càng dồi dào càng tốt. lol

Bác có quyền xài 2 software cùng lúc, cũng tùy thôi, nếu 2 soft ấy tranh chấp tài nguyên với nhau thì cuối cùng bác chẳng xài đc cái nào, một là gỡ bỏ cả 2, 2 là cái nào tiện ích nhiều hơn thì xài cái đó!
Hy vọng đường đời của bác cũng đẹp đẽ như test software!!! :D

PoorKidDinosaur
23-12-2005, 01:49
đi với 1 người thôi, người kia quăng wa cho tui đi. Ham 2 người thì coi chừng mất cả chì lẫn chài. ^_^

whiteshadow
23-12-2005, 06:35
2 4 6, 1 em, 3 5 7, 1 em, chủ nhật đưa tui :D

hdb3
23-12-2005, 09:01
he he, cao thu ..cao thu..Xin ba'i phuc 18Googol2. Khả năng convert cực siêu..
Chuyện tét software thì chỉ đơn giản cần cầuhnh mạnh, nhưng với cái vụ tets kia thì độ phức tạp co' nhiều lắnm đo'.
Software cài xong sài hổng được -->uninstall..Còn cái vụ kia íntxơton xong mà hổng sài, co'1 nước ..he he ăn acid..