PDA

View Full Version : Hoa hậu làng ta

Cuong_DC9
21-12-2005, 03:35
Thưa bà con!
Tui và 1 số mem nữa của làng rất bức xúc trước cảnh vãi Xoan nghênh ngang, không coi ai ra gì, 1 mình chiếm ngôi "hoa khôi" của làng đã bao lâu nay rùi. Đã đành rằng làng ta thuộc diện đa đinh, moi đâu ra mem nữ để mà chống chọi lại với vãi.

Ui, ông không cần lo lắng vậy. Giờ làm gì có ai đủ điều kiện tranh cái chức "hoa khôi diễn đàn" của tui đâu. Ông cứ nhìn khắp diễn đàn, bói đâu ra mem nữ bi giờ :punk:
Bà con thấy có bất công không???

Cái này gọi là.....chảnh :whistling . Ỷ mình độc tôn trong diễn đàn đây mà. Đề nghị anh em làm cuộc đảo chánh đi :lick: :lick:
Tui hoàn toàn nhất trí. Nhưng vứn đề là đaỏ chánh ra răng?
Như chúng ta đã biết, trong làng có rất ít mem nữ. Nếu cứ chọn kiểu cũ thì mèo lại hoàn mèo. Bình cũ mà rượu cũng cũ nốt. Ở đây chúng ta phải thay đổi từ gốc rễ thì mới hy vọng khá lên được.
Tôi đề nghị chúng ta chọn hoa hậu là ... đàn ông. Mặc dù cái chữ "hoa hậu" chỉ dành cho cánh chị em, nhưng ở đậy ta lạm dụng 1 tí vậy. Với tiêu chuẩn bắt buộc này thì vái Xoan bó cả chưn lẫn tay rùi. :punk:
Bà con có thể đăng ký hoạc đề cử. Chúng ta sẽ chọn ra người xứng đáng nhất để trao giải
Hoa hậu làng ta 2005

Về các tiêu chuẩn tiếp theo, chúng ta sẽ cùng bạn luận cho công bằng.
Tui xin xung phong làm 1 chân giám khảo và để giữ gìn hòa khí, tui đề nghị vãi Xoan cũng tham gia vào ban giám khảo.
Ý bà con sao?

LDP
21-12-2005, 05:05
Về mặt mời thím Xoan là ban giám khảo LDP nhất quyết phản đối ! Đối với thím Xoan thì trai DDTH nào cũng đẹp (sau khi đọc reply này thì chỉ mỗi LDP thím chê xấu :bored: ) nên khi đưa thím Xoan làm ban giám khảo thì chỉ tội cho ban giám khảo loạn cả lên thôi :unsure:

Nhân Tâm
21-12-2005, 13:10
tổ chức cuộc thi lày là đúng đắn đấy..
Đã có Miss world thì phải có boy world (hình như chưa có)
Đã có Hoa Khôi thì phải có MAN Khôi cho công bằng chớ anh em nhẩy ?

Nhưng mà ghe qua cái phần giới thiệu của Cương_DC..thì thấy không chuyên nghiệp thuốc lào cả, bát điếu wóa. Hình như bác lày làm(giám khảo) trái nghề.
Đưa ra cuộc thì mà chả thấy yêu cầu yêu cáy gì dành cho thì sinh thì biết mô má register hả ?

Để nghi thay đổi cái Tai Thồ (title) là MAN KHôi (kết hợp cả ENg & Vziệt để khẳng định ưu thế hội nhập ấy mà, chớ các bác đừng nhầm với man mát của Việt Nam)
Cho luôn cái điều kiện để tham dự cuộc thi đê !

Cuong_DC9
21-12-2005, 13:27
Nhưng mà ghe qua cái phần giới thiệu của Cương_DC..thì thấy không chuyên nghiệp thuốc lào cả, bát điếu wóa. Hình như bác lày làm(giám khảo) trái nghề.
Đưa ra cuộc thì mà chả thấy yêu cầu yêu cáy gì dành cho thì sinh thì biết mô má register hả ?

Cho luôn cái điều kiện để tham dự cuộc thi đê !
Thì đúng là thế mà. Chính vì vậy tui muốn bà con cùng ngâm cứu.
Chọn người đệp theo tiêu chuẩn gì? Gửi ảnh hay tự tả cũng được? Chọn người đẹp nhất hay xấu nhất?
Tui đã từng xem buổi chọn người đẹp dựa trên cơ sở ai có đôi chân xấu nhất: các thí sinh chỉ mặc quần đùi, tất cả đứng sau bức rèm chỉ hở từ bắp đùi trở xuống. Ban giám khảo chỉ nhìn thấy chân và chấm điểm. Chủ nhân của bộ giò xấu nhất sẽ doạt giải.
Về vụ vãi Xoan trong BGK thì tùi vãii thôi. Biết đâu khi thấy chấm điểm theo kiểu này thì vãi lại đòi tham gia thì sao?

Ak.8
21-12-2005, 18:30
bạn xoan với sung gì cho anh em diễn đàn nghía qua cái giao diện cái xem nào, xem có đủ làm hoa khôi chưa . mà kể ra forum này bói đâu được độ 4,5 girl nhỉ .

ips
21-12-2005, 18:33
bạn xoan với sung gì cho anh em diễn đàn nghía qua cái giao diện cái xem nào, xem có đủ làm hoa khôi chưa . mà kể ra forum này bói đâu được độ 4,5 girl nhỉ .
Cho em xin !

Cuong_DC9
21-12-2005, 18:38
Tôi xin ông, đừng bới bèo ra bọ. Vãi Xoan giờ là cựu hoa hậu rùi. Mà ông có giấy chứng nhận của BS là tim phổi bình thường, thần kinh vững chắc thì hãy ngó giao diện của vãi :lick:

ips
21-12-2005, 18:44
Bác muốn xin gì vậy bác ips :confused:

Xin ứng cử !
( Sau khi uống một viên thuốc liều )

Cuong_DC9
21-12-2005, 19:42
Phải công nhận bác Ips liều thật. Chưa rõ đầu cua tai nheo ra sao mà đã đăng ký :ohmy:
Tiện đây tui cũng xin thông báo: có ít nhất 2 giải dành cho các ứng cử viên.
Người đẹp nhất và người xấu nhất.
Theo em bác Ips nên đăng ký tranh cái giải thứ 2 cho chắc ăn.
Em đang tính, có khi em rút chân khỏi BGK để cùng bác tranh cái ngôi vị này. Nói thật để bác biết, gì chứ phần rung nhan thì em ăn đứt bác rùi. Chỉ còn lo mối phần ứng xử nữa thôi. Ở chỗ khác thì em yên tâm với cái ISO xấu người xấu cả nết, nhưng vào đây gặp bác em thấy lo quá. Tuy nhiên em yêu cầu bác không được bán độ. Em muốn thi đấu với bác 1 cách công bằng, bác phải chơi thực lòng thì nếu có thắng em mới phê.
Bác có đồng ý không?

ThichNuDiuHien
22-12-2005, 08:01
Được đó, hai bác cứ thi đấu đi, nhà iem sẽ làm "trọng tài" để hai bác "đấu" với nhau :D
Nội bộ ĐM ltd lục đục rùi.
Cá 10 xơi 1 kỳ này lão Dê Cờ lên làm TGĐ ĐM ltd, còn lão IPS về văn phòng Hội Người cao tuổi DĐTH - ngồi chơi chờ CụÔng băng...thì lên thay !
Chúc mừng các cụ cước sắc !
:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

dinhbaochau
22-12-2005, 11:27
Trước đây thì diễn đàn cũng có một thời sôi nổi với những quakhoang, hoangyen với cả vài bóng hồng "bí mật lảng vảng" quanh đây. Nhưng hỡi ôi, "thời oanh liệt nay còn đâu" :no: , hiện giờ chỉ còn swan tui "độc diễn" trên diễn đàn này thui. Vì vậy, bất kể "giao diện" của tui ra sao, tui vẫn là HOA KHÔI của diễn đàn này :bb:

Buổi chợ đông, con cá hồng chê nhạt.
Chợ tan rồi, con tép bạc cũng mua

LDP
22-12-2005, 12:04
Nếu không có nữ để cho thím Xoan tranh sắc thì cứ cho thím Xoan vào tranh cùng các nam nhân của DDTH vậy. Chắc cũng chẳng thua kém gì ...

Vọt 1 phiếu cho thím Xoăn tham dự cuộc thi này é :tongue:

ngvanmy
23-12-2005, 18:24
chị npa làm giám khảo nhớ cho điểm em cao vào nhé
ai làm giám khảo đề nghị cho mọi người được nhìn thấy dung nhan đi chứ,nhất là chị npa:D

lynx
23-12-2005, 21:42
mấy bác đợi đi.
Em qua Thái, sáu tháng sau em về em tranh với bả! lol

real_time
23-12-2005, 22:06
hehe người tham gia thì ít mà người làm giám khảo thì nhiều. mà ko biết thi kiểu gì bàn tới bàn lui vẫn chưa chọn được thể thức và danh sách ứng cử viên thôi cho em làm chức thư ký. các pác đề xuất đi để em còn tổng hợp chuẩn bị giúp cho.

haphuong
24-12-2005, 00:22
Bác Dê Cờ định đi dự thi "Người đàn ông đẹp nhất làng ta", còn có tên gọi khác văn vẻ hơn là cuộc thi chọn "Đệ nhứt Man hậu của làng Diễn Đờn Tin Học”. Vợ bác không muốn cho bác đi thi bèn khuyên:
“Thôi, ông đừng đi thi vô ích, không được giải đâu. Ông làm sao mà địch được với đám trẻ trong làng? Bọn nó thời bây giờ mạnh khỏe, cường tráng. Ông giờ già cả rồi, còn hơi sức đâu nữa mà thi với cử!”
Bác Dê Cờ ngẫm nghĩ thấy cũng phải, đứng tự ngắm mình trong gương, bỗng vui mừng kêu lên:
“ Bà nó yên tâm, tui phen này chắc chắn lấy được 99,99% của cái giải “Người đàn ông đẹp nhất làng ta”! ”
“Trời đất thánh thần thiên địa ơi! Ông điên rồi hả ông Dê Cờ? Làm sao ông biết chắc vậy?”
Bác Dê Cờ đắc ý mà rằng:
“Bà nhìn thân hình tui mà không nhận ra à? Thể nào ban giám khảo cũng phải trao cho tui giải “Người đàn ông dẹp nhất làng ta”, so với cái giải kia chỉ khác có mỗi dấu gạch ngang, chữ đ với chữ d, vậy không phải 99,99% của giải thì là cái gì hả ?"

:D :D :D lol lol lol :) :) :)

Cuong_DC9
24-12-2005, 08:40
Phương Anh à, em ủng hộ anh đi thi lại muốn làm GK anh e rằng khó công minh được lắm. Về nham sắc, anh ăn đứt bác Ips rồi. Em làm GK mà anh lại đoạt vương miện thì sợ bác Ips sẽ không phục, bác lại lu loa là anh em mình móc ngoặc, bán độ. Tốt nhất hỏi bác í xem có đồng ý không. Áo bác si? :confused:
LDP: để vãi Xoan cùng tham gia thì chưa biết thế nào đâu, vãi cũng ngang ngửa với cánh ta đấy. Nhưng tốt nhất là để vãi 1 mình 1 giang sơn đi, chứ vào đây bả làm 1 cú đúp thì anh em ta còn vẹo gì nữa. :blink:
Sao Ông Thầy Chùa lại nói nội bộ lục đục? Việc nào đi việc đấy mà. :(
ngvanmy: ông định tranh giải nào thì phải nói rõ ra chứ. Chưa chi đã có ý định nịnh BGK rồi. :emlaugh:
Ly à, ông định sang Thái đổi đời thì ông phải đợi kỳ thi tiếp theo thôi. Kỳ này chỉ cho các thí sinh MAN tham dự mà. Tôi khuyên ông nên xác định dứt khoát đi, chứ thế này thì gay lắm. :wub:
Real_Time: thí sinh chưa có được bao nhiêu mà BGK đã đông thế. :helpsmili
Vãi Xoan: npa mới tham gia nên mọi người tò mò tí thôi, yên tâm đi cái vương miện của vãi vẫn còn chắc chắn lắm. :innocent:
Phú Ông nói gần đúng. Tuy nhiên tui tham gia tranh giải "người xấu" cho nên khả năng đoạt giải là rất cao. Có thể nói Yuna là 1 trong những người có vòng 2 vĩ đại nhất dd, ấy thế mà không ăn thua gì so với của tui cả. Đó, tui dẹp là dẹp thế nào! :tongue:
Tui gửi cái ảnh hồi còn baby lên để dự thi đây:
http://img383.imageshack.us/img383/3940/000224716bk.jpg (http://imageshack.us)

ngvanmy
24-12-2005, 16:40
Ặc ặc, đúng là "có mới nới cũ" :no: :no: :no:
oan cho em quá chị swan ơi

real_time
25-12-2005, 11:41
Đã thi Hoa Hậu Nam thì đương nhiên ban giám khảo phải là nữ chớ Realtime không được vô đâu nhé chỉ có girl thui hà vô là ăn tẩn đó :boxing:

ặc ặc để em sang Thái là sẽ vừa được làm giám khảo vừa được làm thí sinh yên tâm chắc chắn sẽ có giải.

Cuong_DC9
27-12-2005, 08:11
Trước có Ly, giờ lại thêm Phương, có lẽ chúng ta tỗ chức thêm giải người đẹp "8 vía" cho đủ bộ.

vikhoa
27-12-2005, 14:02
Buổi chợ đông, con cá hồng chê nhạt.
Chợ tan rồi, con tép bạc cũng mua

Gặp swan rồi mà bảo swan là con tép bạc... thế hóa ra mọi người chỉ bằng cái râu tép thôi sao ? :D

unlucky555
27-12-2005, 23:28
Ùh ùh bộ muốn ốm luôn soa mà phát biểu tầm bậy tầm bạ quá( mà ko bit đúng không nhỉ?) Đúng là điếc ko sợ súng quá.Nhìn tui mà noi gương mà sợ nè

Cuong_DC9
28-12-2005, 06:11
Mặt chú Lác bóng đến nỗi có thể soi gương được hay sao?

Hóa ra là Trùm Sò ngọc thể bất an, mình vàng ngúng nguẩy. Thôi, yếu thì đừng ra gió, nhỡ gặp vãi Xoan thì teo đó.

dinhbaochau
28-12-2005, 09:48
Gặp swan rồi mà bảo swan là con tép bạc... thế hóa ra mọi người chỉ bằng cái râu tép thôi sao ? :D

Biết đâu một ngày nọ Tép hóa Tôm hùm thì sao!

dinhbaochau
28-12-2005, 10:37
Hình như trên dd này có nhiều người "không ưa" mình quá ha. Điển hình là anh Cuong_DC9 và bác dinhbaochau :no: Hay là chê "chùm nho xanh quá" nhỉ http://us.i1.yimg.com/us.yimg.com/i/mesg/emoticons7/39.gif

Vãi nè.! Không phải là "không ưa" mà là đang cố gắng bảo vệ Vãi trên đàn này, vì duy chỉ có Vãi là liệt vào danh sách " Quý Hiếm". Mỗi cái đàn to chềnh ềnh thế này, không kiếm nỗi một mụn con gứa thì làm thế nào.
Nên vãi cứ yên tâm. Lâu lâu dạo lên đàn một tý xem mấy "ông" đánh nhau mẻ đầu sứt trán vì đang dành giật nhau đấy.
Cụ ông với Tui luôn luôn bảo vệ, nâng đỡ Vãi mỗi lúc ...sa cơ.

ThichNuDiuHien
28-12-2005, 13:32
Điển hình là anh Cuong_DC9 và bác dinhbaochau :no: Hay là chê "chùm nho xanh quá" nhỉ http://us.i1.yimg.com/us.yimg.com/i/mesg/emoticons7/39.gif
Dzậy là lật tẩy và lọai khỏi cuộc chơi 02 anh...cáo rùi
:cheers: :cheers: :cheers: :cheers

Cụ ông với Tui luôn luôn bảo vệ...
Thui kiếm bậy xòai, me, cóc gì nhơi đỡ đi hai pác :yes:

nâng đỡ Vãi mỗi lúc ...sa cơ
Trùi ui, nói vậy té ra em tui hay bị sa cơ lắm sao ? Xàm nà !!!
:bawling: :bawling: :bawling: :bawling:

Nhân Tâm
28-12-2005, 14:51
Thi thìa chửa thi, mà chở gì cái đám trong ban tổ chức đã om xòm thế thì...
Định đăng ký tham dự mà thấy cái đám ban tổ chức lộn xộn wuóa như thế thì tránh sao việc thí sinh bán độ, suy đi tính lại THÔI KHÔNG THAM DỰ THI NỮA !

dinhbaochau
28-12-2005, 16:43
Thi thìa chửa thi, mà chở gì cái đám trong ban tổ chức đã om xòm thế thì...
Định đăng ký tham dự mà thấy cái đám ban tổ chức lộn xộn wuóa như thế thì tránh sao việc thí sinh bán độ, suy đi tính lại THÔI KHÔNG THAM DỰ THI NỮA !

Có ai thi cử gì đâu hử Bác. Mà cũng đâu có ai tổ chức tổ chiếc gì đâu. Mà có thi thì cũng đâu có dành cho Béc, Béc cứ yên tâm mà về Hiu đi ạ. Hay qua Thái Lan mà tham dự các cuộc thi Hoa Hậu U50 á.

Chúc Béc thành công nhá,,,,..

Cuong_DC9
29-12-2005, 04:48
...Cụ ông với Tui luôn luôn bảo vệ, nâng đỡ Vãi mỗi lúc ...sa cơ.
Ơ hay, ông đi thì đi 1 mình, sao lại lôi tui đi làm bình phong?
Mà chùm nho ở cao thì ông lấy giàn thun bắn, thế nào cũng rụng :)

Nhân Tâm
29-12-2005, 09:32
Có ai thi cử gì đâu hử Bác. Mà cũng đâu có ai tổ chức tổ chiếc gì đâu. Mà có thi thì cũng đâu có dành cho Béc, Béc cứ yên tâm mà về Hiu đi ạ. Hay qua Thái Lan mà tham dự các cuộc thi Hoa Hậu U50 á.

Chúc Béc thành công nhá,,,,..

Ơ thế không thi àh. thấy cái thai thờ thì lại cứ tưởng..., mình tính háo sắc cứ thấy đâu thi hoa với hậu là mò tới àh :D

Việc qua Thái thì phải đề dzề hỏi chị nhà xem có đồng ý hông đã !

darkangel2006
29-12-2005, 10:22
cái đàn này ít girl lắm à. Lớp em học IT cũng có gần 4% girl mà. Ít ra trên đàn này cũng có 2% chứ.

real_time
29-12-2005, 21:14
2% trong số 70K thì phải ko bít có phải là nhiều ko? hix hix! Thui để em tổ chức 1 chuyến chuyên cơ sang Thái hì hì diễn đông con gái ngay mà.

darkangel2006
29-12-2005, 21:44
hay nhỉ!!! thế thì bọn Thái tha hồ kiếm tiền rồi. Nếu em tổ chức thì em mời lang băm Thái về làm nhanh gọn rẻ anh em ta tha hồ tân trang sắc đẹp

dinhbaochau
30-12-2005, 07:47
Ơ hay, ông đi thì đi 1 mình, sao lại lôi tui đi làm bình phong?
Mà chùm nho ở cao thì ông lấy giàn thun bắn, thế nào cũng rụng :)

Bởi tui muốn hái "Chùm nho xanh" nên mới rủ bác đi theo. Ngộ nhỡ có chuyện gì thì đem bác ra làm ....bia đỡ đạn chứ làm bình phong cái nỗi gì.
Mà tui chắc rằng vãi Xoan mà thấy bác thì có ....mà bị bắn ngay.

unlucky555
30-12-2005, 14:36
Óe ai hái nho xanh dzi trùi? Có hái thì hái lẹ đi chứ chần trù nó hết xanh bi giờ lúc đóa thành nhó chín thì hổng dám nghĩ nữa đâu

ips
30-12-2005, 14:49
Các bác nói gì không hiểu mô tê chi rứa, có ai biết điển tích "nho xanh " không, kể cho mình biết với.

unlucky555
30-12-2005, 14:51
Ai cũng hiểu mà chẳng ai hiểu. Tjho6i thì bác cứ hiểu đai là có 2 người muốn ăn nho xanh. Tuy nhiên cả 2 đều đùn đây xem ai là người ăn trộm chùm nho xanh

ips
30-12-2005, 15:18
À ra thế, vậy là tui biết rồi, hồi nhỏ có đọc truyện ngụ ngôn "2 con chó và chùm nho", phải cái điển tích đó không?

dinhbaochau
30-12-2005, 15:31
Óe ai hái nho xanh dzi trùi? Có hái thì hái lẹ đi chứ chần trù nó hết xanh bi giờ lúc đóa thành nhó chín thì hổng dám nghĩ nữa đâu

Hé hé, chết chưa nà. Ku Lác ơi biết cái câu
"thế là chị ơi, rụng bông .....nho chín" chưa nà. Khiếp vãi cả..... ra quần chứ chẳng phải chơi đâu nhá.

Nhân Tâm
30-12-2005, 15:57
À ra thế, vậy là tui biết rồi, hồi nhỏ có đọc truyện ngụ ngôn "2 con chó và chùm nho", phải cái điển tích đó không?
đúng hìn nhơ là cái tích đó đấy Bác.

Cuong_DC9
30-12-2005, 16:22
Điển tích của người ta là "con mèo già và chùm nho", bác lại cho thành 2 con chó, bác có ý gì thế? Mà ở đây chỉ có DBC thèm nho xanh thui, không phải iem. Iem tuổi khỉ, trèo cây hơi bị siêu...

ips
30-12-2005, 16:27
Điển tích của người ta là "con mèo già và chùm nho", bác lại cho thành 2 con chó, bác có ý gì thế? Mà ở đây chỉ có DBC thèm nho xanh thui, không phải iem. Iem tuổi khỉ, trèo cây hơi bị siêu...
Hình như điển tích đúng nhất là "con mèo già và chùm nho khô" thì phải ?

unlucky555
30-12-2005, 16:34
Thôi thì con chó con mèo con khỉ gì cững được, chỉ tiếc là con nào cũng đòi chum nho nhưng chẳng con nào hái dùm cái cuối cùng để khô cho ai thế này. Nho xanh giờ đã sắp chín lắm rồi thời gian chẳng còn bao lâu nữa thì con gì cũng được can đảm lên mà hái đi cho rồi

Cuong_DC9
30-12-2005, 18:31
Thui tui quyết định là sẽ rút lui hông làm ban giám khảo nữa , sợ các chú nhà ta xấu hổ không dám phô...
Bình tĩnh nào em!
Vẫn có người tham gia thi đó chớ. Em điểm danh lại xem có mấy thí sinh. Nếu mọi người rút hết thì nghiễm nhiên anh đoạt giải. :yes: Khỏi phải xét.

mutin
01-01-2006, 23:55
Hạn chót nộp các loại đơn tham gia là bao giờ vậy ??? các bác ??

Cuong_DC9
01-01-2006, 23:58
Hạn chót là Tết, nhưng chưa biết là Tết nào nữa.
Tham gia đi, mình tui thi nên bùn quá :(

Cuong_DC9
02-01-2006, 00:09
Vãi Xoan mới đi săn ở Châu Phi về à?
Có kiếm được con mồi nào không?
Kể cho bà con nghe với!

mutin
02-01-2006, 00:10
Tết Công - gô :D
Theo lịch tây thì tết công gô trùng với tết thái... Liệu ở đây có ai biết thai nó ở đâu ???

mutin
02-01-2006, 00:29
À uhm, nhà iem mới "săn" được một .... (không biết gọi là gì bi giờ) được gọi là Unlucky :wub:

Ờ ờ ờ cái giống này nghe nó.. nó .. quen quen

mutin
02-01-2006, 00:33
Chậc, có lẽ nhà iem phải nhờ bác "điều nghiên" (điều tra - nghiên cứu) hộ xem cái đó là cái gì mất :no:
Làm khoa học là phải lâu dài... cứ để đấy. Cụông đâu rồi nhỉ ta bắt tay vào hộ chẩn thôi... Lởm khởm lại là loài quý hiếm đây

Cuong_DC9
02-01-2006, 00:35
Chưa biết quí hiếm đến mức đọ nào, nhưng chắc chắn là hàng độc

mutin
02-01-2006, 00:40
hưm.. ò ò ... xem nào ... Quả là lạ.. Cụông này!!! sao đuôi của "nó" lại ngắn thế kia nhỉ ??? Liệu có đột biến gien giếc gì không mà nó lại lạ thế nhỉ??? Đuôi gì vừa ngắn mà lại mọc phía trước thế kia.. lạ thật.. Có lẽ nào???

Cuong_DC9
02-01-2006, 00:51
Bán có được "xiền" không hử các bác :confused:
Chắc chắn là được giá, nhưng không nên bán, để mà hành.
Yên tâm, vãi sẽ không phải ân hận đâu.

mutin
02-01-2006, 00:56
Nhưng lúc nhà iem "săn" được thì không thấy kèm theo "hướng dẫn sử dụng" nên giờ nhà iem vẫn chưa biết hết các công năng, bác ạ.
Sẽ ban hành bổ xung Vãi cứ yên tâm.. Sau khi hội đồng khoa học nghiên cứu kỹ các tính năng, tác dụng của từng bộ phận hẳn hòi đã

Cuong_DC9
02-01-2006, 00:57
Vãi bật công tắc "AUTO" lên cho nó tự động vận hành, đâu vào đấy cả thôi.
Nhớ là phải chuẩn bị địa hình trước để nó dễ hoạt động...

mutin
02-01-2006, 01:05
Cảm ơn cái Hội đồng khoa học nhà các bác! Nhưng mừ các bác nhanh nhanh hộ nhà iem nhá! Thấy hắn cứ lù lù ở trong góc nhà mà không dùng được, bực mình lắm :(
Từ từ nào... làm gì mà cuống lên thế?? Không thấy đang rối hết cả lên đây à ???? Không xem ở trên nói rồi thây. Còn một bộ phận nữa chưa được khoa học làm cho sáng tỏ..... Chờ xem cụông kết luận chính xác đã... lạ thật sao nó lại thế cơ chứ ? lạ....

Cuong_DC9
02-01-2006, 01:10
Bác nói vậy có bằng đánh đố nhà iem à? Đã biết hoạt động ra sao mà biết địa hình để chuẩn bị :confused:
Thế Vãi đã kiểm tra kỹ chưa? Phải tháo bỏ hết lớp vỏ bên ngoài đi đã.
Có cái công tắc ẩn, phải khéo thì nó mới thò ra đó

Cuong_DC9
02-01-2006, 01:15
Khó ở chỗ là nó lúc to lúc bé, lúc ẩn, lúc hiện... Potay :bawling:

unlucky555
02-01-2006, 12:43
Móa ơi con được liệt sách đỏ từ khi đặt chân ra thủ đô sao oe'

real_time
02-01-2006, 21:04
he he vãi để đó tớ hướng dẫn cho đem dao ra chặt một cái thế là xong khỏi to khỏi nhỏ he he he!

Gà nào mà chẳng là thịt thịt nào mà chẳng ngon.

ngvanmy
02-01-2006, 21:29
động vật quý hiếm thì phải chăm sóc bảo vệ chứ sao lại đem dao ra chặt như chặt gà vậy.chị swan chưa sử dụng mà đã chặt bỏ thì phí lắm

real_time
02-01-2006, 21:36
hìhì! em nhà wê nên nó thế. chờ mấy pác hội đồng khoa học thẩm định lâu lém cứ thịt là xong.

real_time
03-01-2006, 09:57
thịt luộc đi thôi lâu quá rùi đó. sợ pà dùng xong .............. quá ko thịt được để nó chết già phí lắm.

ips
05-01-2006, 16:02
Cuối cùng ai là hoa hậu thế các bác ?

real_time
06-01-2006, 09:50
Cuối cùng ai là hoa hậu thế các bác ?
đi hỏi ban tổ chức chứ sao hỏi ở đây àh bác

ips
06-01-2006, 19:52
đi hỏi ban tổ chức chứ sao hỏi ở đây àh bác
ừ nhỉ !
Ngu thật!

C++
06-01-2006, 22:25
Vậy rốt cuộc bà chị SWAN có được thành hoa hậu không vậy ? đọc mấy cái bài 8 8 8 này nhức đầu quá hix hix !

Cuong_DC9
06-01-2006, 23:34
Vậy rốt cuộc bà chị SWAN có được thành hoa hậu không vậy ? đọc mấy cái bài 8 8 8 này nhức đầu quá hix hix !
Hoa hậu thì là cái chắc rồi, nhưng là đợt trước cơ, khi chỉ có chị em tham gia. Còn đợt này lại có cả các anh em tham gia nữa nên chưa biết thế nào. Tuy nhiên cơ hội đoạt giải của vãi cũng cao lắm.

Hungips
07-01-2006, 00:37
lâu lắm rồi mới gặp lại chị Swan, không biết chị có khỏe không nhỉ :bb:

Nhân Tâm
07-01-2006, 08:46
Hoa hậu thì là cái chắc rồi, nhưng là đợt trước cơ, khi chỉ có chị em tham gia. Còn đợt này lại có cả các anh em tham gia nữa nên chưa biết thế nào. Tuy nhiên cơ hội đoạt giải của vãi cũng cao lắm.
Ớ hình như điều lệ cho hoa hậu lần này là use for men, Cụ Dương Kỳ nói "cơ hội đaọn giải của vãi cũng cao lắm ." . Dzậy là seo ? ,hay là bữa trước sang Thái Em nó đã trót dại chuyển đồ nghề rồi hả Bác ?

real_time
07-01-2006, 14:36
ừ nhỉ. đúng là bác cuong_dc già rùi lẫn mất rùi.

ips
07-01-2006, 21:59
ừ nhỉ. đúng là bác cuong_dc già rùi lẫn mất rùi.
Tội nghiêp CụÔng quá

dinhbaochau
04-04-2008, 13:37
Chiều nay Cụ Ông có mẹt tại 81, LM ai muốn góp vui cùng Cụ ông thì ra góp mẹt nhé, thông báo này thay cho thư mời

nino
04-04-2008, 14:20
Chiều nay Cụ Ông có mẹt tại 81, LM ai muốn góp vui cùng Cụ ông thì ra góp mẹt nhé, thông báo này thay cho thư mời

81 đê :D

unlucky555
04-04-2008, 15:30
ĐM lại phải ĐM. Tên Chau này lâu lâu lại mò vào ĐM khóe vẽ chuyện lôi kéo mọi người thịt C.Ô

vodanhchamrice
05-04-2008, 16:04
cái topic chết được 2 năm.
vẫn có người lôi lên.
hoàng tráng. hoàng tráng.
hoàng hoàng tráng