PDA

View Full Version : [DIS] rút danh sách đi biển Minh Đạm ng_y 1/1

Zeus
16-12-2002, 17:22
Hôm qua 15/12. Chúng mình đã đi tiền trạm....phải nói l_ lên rừng xuống biển, dãi nắng dầm mưa v_ nhịn đói nhịn khát vì muốn tổ chức 1 buổi đi chơi th_t chu đáo cho các bạn.
Hiện tại thì danh sách đăng k_ khá l_ đông v_ Venus ch_nh thức nh_n đóng tiền v_ rút danh sách lại đến thứ 6 tuần n_y (27/12). Đây l_ lịch trực ở NVHTN của Venus để mọi người có thể lên NVHTN gặp venus đóng tiền: chiều các ng_y thứ 2,4,6,7 v_ CN, từ 14h30 đến 21h.
Các bạn nhanh chóng lên nhé, để còn thuê xe nữa.

danceswithwolves
17-12-2002, 15:53
hic, biết bao hy sinh và mất mát cho nhóm "chốt thí" (mà tên gọi chính thức là nhóm "tiền trạm") trong công cuộc đi tìm đường...

1. yuna@ bị chấn thương... gan bàn chân vì phải đánh dấu lộ trình bằng những cú đá, cú đạp vào mấy... tảng đá (đáng kiếp).
2. admin@ bị sưng mông do cố sức lái xe xẹp bánh (bạn không tin à ? hãy thử "sờ" mà xem).
3. venus@ bị á khẩu do nói quá nhiều.
4. conheongusi@ bi chừ trở thành conheocuckyngusi@ do lao tâm lao lực.
5. asus@ hiện giờ chắc cũng chỉ còn cỡ soltek hay tomato là cùng.

chỉ có mỗi sói già khôn ngoan là còn mạnh phẻ. hehehe, tha cho quaitieutu@ & KAT@.

yuna_admirer
17-12-2002, 16:08
á á . Sao dám khai chuyện "tế nhị" đó ra . Đi săn sói thôi anh em ơi .

to Venus : thứ 4 này em đóng tiền đây .

trithuctre
17-12-2002, 18:21
Bữa đó em đóng được ko vậy chị Venus ?

yuna_admirer
17-12-2002, 18:38
Phải đóng tiền trước để biết là thuê xe bao nhiên chổ .

bdkhoi296
17-12-2002, 19:10
Tui hông có tiền :((, mà có cũng hổng đi được dzì mắc đi lèm....hic...hic...

XP Virus
22-12-2002, 14:34
đi over night luôn hả >

bdkhoi296
22-12-2002, 21:08
Hông có đâu em, sáng đi chìu dzìa thui hà !

Asus
24-12-2002, 14:15
Bắt quả tang Sói dám nói xấu những người trong nhóm "chốt thí" ...ủa quên tiền trạm nha. Kỳ này họp mặt mọi người lại thì Sói có chạy ... lên trời.

Á...á. Cái tướng tui vầy mà giống soltek hay tomato hả. Dù sao cũng còn rất phong độ sau chuyến đi đầy nắng, bụi, gió, cát và mưa chứ bộ. không đến nỗi ... "thê thảm" như vậy đâu nha. Gặp nhau rồi sẽ biết ...

Chỉ tội cho Yuna, nếu mà Asus chạy nhanh hay thắng gấp một chút là ... hổng thấy Yuna đâu rồi. Vậy mà Yuna chưa cám ơn cái lưng của Asus đó nha. Nếu không có nó là Yuna ... hic..hổng biết nói làm sao nữa đây. Chạy nhanh vậy mà cũng ngủ được, bái phục, bái phục.

Asus còn nghe Sói nói lúc dừng chân là "nãy giờ ngủ được một giấc ngon lành" (mặc dùng lúc đó Sói đang "cầm tài" ). Lại bái phục, bái phục. Toàn là cao thủ chốn võ lâm không hà.

Conheongusi tội nghiệp nhỉ. Leo núi không nói một lời ấy vậy mà cũng mệt à. Asus nhớ là lúc xuống núi conheo và sói ... thực như hổ mà. hic..hic...Nói tới nói lui cũng có một người thoát khỏi "vòng cấm địa" đó. Ai vậy? Vikhoa, Asus, soi, conheo, yuna, venus ... còn ai nữa nhỉ? Í, là một cao thủ nên hổng dám đụng ...

XP Virus
31-12-2002, 10:27
có mấy người đi rồi ? hình như hông có các nhân vật chủ chốt đi ? chú cuội có đi không ? ảnh hết làm ở dịch vụ rồi ! bây giờ tới cao trung than hết xiền ! siegfried than fải đi học , tsondt than là chán bỏ xừ ! bây giờ hông biết tui đi với ai đây ?

Debian
10-01-2003, 22:42
Chị Zeus ơi, đi chơi như vậy mình mướn khách sạn ngủ chung cả lò hay là cắm trại?