PDA

View Full Version : help UPDATE windows

kycon2004
13-12-2005, 07:40
co cach nao update windows khi ma dung windows ban o ngoai thi truong chi vai ngan dong 1 dia khong?
xin cac anh chi dum nhe

Soul Killer
13-12-2005, 13:18
Bạn thử search tìm file này xem sao nhé: legitcheckcontrol.rar
Good luck!

kycon2004
13-12-2005, 13:52
chao SOUL KILLER. cam on nhieu nhe. ban cung GEEK ghe nhe. minh chi doc online biet la co nhung khong biet lam cach nao, lucky moi gap ban do. de minh thu xem sao. du sao thi cung CAM ON NHIEU

nino
13-12-2005, 14:29
co cach nao update windows khi ma dung windows ban o ngoai thi truong chi vai ngan dong 1 dia khong?
xin cac anh chi dum nhe

Không biết bạn mua đĩa WIN mấy ngàn, chứ mình mua 7.000 WIN XP SPI, xài update vô tư... lên SPII luôn, công nghệ bẻ khóa bây giờ... siêu rồi....

kycon2004
13-12-2005, 22:48
chao NINO.bay gio microsoft khon roi anh oi. truoc khi no cho minh update thi no keu minh run de no kiem tra. neu duoc bay gio anh thu update cai phien ban cua anh di. roi tra loi cho em biet cung duoc. neu duoc thi anh upload cho em download di.em thanh that cam on NINO nhieu. nhe

nuahonthuongdau
13-12-2005, 23:40
xin cac anh chi dum nhe

những code dân haker dùng cho version cũ bị Microsoft cho vào sổ đen rùi. Cài thêm file o ăn thua.Chắc cú nhất là dùng XP 2 bản mới. update thoải mái

Soul Killer
14-12-2005, 06:59
Tôi thấy máy nhà tôi vẫn dùng để update và tải một số soft của MS được mà!
Sau khi down về xong thì chép file .dll vào thư mục Windows\System32.

nino
14-12-2005, 07:46
chao NINO.bay gio microsoft khon roi anh oi. truoc khi no cho minh update thi no keu minh run de no kiem tra. neu duoc bay gio anh thu update cai phien ban cua anh di. roi tra loi cho em biet cung duoc. neu duoc thi anh upload cho em download di.em thanh that cam on NINO nhieu. nhe

Mình không biết phải up.. down.. như thế nào, chứ máy của mình để auto update, vài ngày thì nó báo update cái gì đó... mình chọn update rồi máy download gì đó không bít... vài ngày sau thì spI... lên SPII lun... mình không biết ý bạn là update là update như thế nào chứ máy của mình là như vậy đó, sau khi update xong nó còn kêu mình restart nữa á...

Soul Killer
15-12-2005, 01:37
Chức năng auto upate của WinXP cho phép người dùng tải các update mới của MS trong phần Critical Update. Cho nên nếu bạn đang dùng WinXP SP1 thì nó sẽ tải về thằng SP2 (SP2 cũng gọi là 1 bản update windows) và hỏi bạn có muốn update lên ko!
Update Windows xong thông thường luôn yêu cầu restart máy!