PDA

View Full Version : Tôi cần một chương trình Access nho nhỏ bạn nào giúp mình với!

ngheodoi
17-08-2002, 15:40
:) Mình không phải là dân chuyên tin nhưng lại thích tin học.Mình cần một chương trình access nho nhỏ.Mình đã thử viểt cả tháng nay nhưng chả ra mối manh gì cả.
Cụ thể là mình muốn quản lý hội viên và khách hàng trong một câu lạc bộ nhỏ.
Nhiều người ngỏ ý muốn bán nhưng sinh viên nên đành chịu.
Dài cổ chờ các bạn đó!

Ara
17-08-2002, 21:03
Bài viết được gửi bởi ngheodoi
:) Mình không phải là dân chuyên tin nhưng lại thích tin học.Mình cần một chương trình access nho nhỏ.Mình đã thử viểt cả tháng nay nhưng chả ra mối manh gì cả.
Cụ thể là mình muốn quản lý hội viên và khách hàng trong một câu lạc bộ nhỏ.
Nhiều người ngỏ ý muốn bán nhưng sinh viên nên đành chịu.
Dài cổ chờ các bạn đó!

Câu lạc bộ sao lại có cả khách hàng trong đó vậy
Bạn phải nêu rõ yêu cầu, cách thức quản lý của CLB của bạn thì mới có thể giúp bạn được

ngheodoi
20-08-2002, 08:38
Bạn có thể cho mình adress mail mình sẽ gửi thông tin chi tiết cho bạn. Cám ơn nhiều

VTHung
12-09-2002, 17:25
Trong Access có phần tự động tạo các ứng dụng sẵn đó (wizard), tự tạo một cái rồi xem cách thức bắt chước theo;)

IRIS
31-10-2002, 22:55
NGeodoi ơi , cậu còn ý định đó không ? Bọn tớ đang học về phần này ,có thể "tặng " cậu không đó . !

hackervn
01-11-2002, 10:15
Cho tui tham gia với.Tui cũng có đây nhưng chưa hoàn chỉnh lắm. Có gì góp ý thêm ha.

edi
19-12-2002, 01:50
Bài viết được gửi bởi ngheodoi
Bạn có thể cho mình adress mail mình sẽ gửi thông tin chi tiết cho bạn. Cám ơn nhiều
ban gi gi do oi, to dang co van de voi cai access chet tiet do day, chang la to khong biet ti ti ti ti gi ve cai chuong trinh nay ca. :( vay ma to dang rat can mot phan mem viet bang no, nho thoi, to nghi cung don gian neu lam bang ngon ngu lap trinh khac, yeu cau cua no chi nhu sau: nhap ten hoc sinh, dia chi, so dienthoai, .... khi can co the danh ten hoc sinh do vao va no tu dong chuyen hien ra thong tin ve hoc sinh do! yeu cau chi co vay thoi, nhung vi minh khong biet ve access nen can duoc su giup do cua cac cao thu, rat mong duoc moi nguoi bot chut thoi gian lam cho minh nhe.
Cam on cac ban truoc.

DaKhucBuon
11-02-2003, 09:08
Níu bạn đang cần gấp và máy của bạn có Access2000 thì bạn mail cho mình dzà nêu rỏ ý định của bạn sẻ làm dzì... mình sẻ dzúp... OK?

minhthu
14-02-2003, 09:31
Trong thư mục Sample (nếu bạn dùng Access 97 thư mục này sẽ nằm chung trong Microsoft Office) hay khi bạn khởi động Access XP chọn trong Taskpane những cơ sở dữ liệu mẫu (có rất nhiều) và hiệu chỉnh lại theo yêu cầu của bạn, mình khuyên bạn một điều là để sử dụng được một ngôn ngữ lập trình hay một công cụ phát triển phần mềm thời gian đó phải tính bằng năm tháng nên bạn phải cực kỳ kiên nhẫn. chúc bạn thành công

vivahop
14-02-2003, 11:56
Cứ coi như bạn là end_uses , mình là project developer .
Bạn có thể cho mình biết thêm vài cái Câu lạc bộ bao gồm thành viên và khách hàng của bạn được không vậy .
Mục đích của bạn để làm gì , hoặt động về vấn đề gì v.vv.

jthaison
10-11-2006, 20:47
neu la chuong trinh quan ly nhu the thi qua don gian ban cho biet yeu cau cụ the minh se giup