PDA

View Full Version : Cho em hỏi về Trung tâm luyện Tiếng anh??

Than Dieu
04-12-2005, 23:27
Các anh đã qua rồi làm ơn cho em hỏi một vấn đề này nhé

Em đang định học thêm tiếng anh để phục vụ đọc sách tốt hơn nhưng không biết học ở trung tâm nào hiệu quả mà nhanh nhất. Vốn có trình độ tiếng anh của em là rất ít.

Rất mong các anh giùm cho em. Em xin cảm ơn

Than Dieu
05-12-2005, 19:20
Quên mất em không nói là : Em ở Hà Nội, rất mong các anh chỉ giúp

cuongdm
06-12-2005, 22:27
reading skill depends mainly on your vocabulary & your grammar that can be self-studied. Buy a dictionary, a grammar book and surfing the Internet everyday :)

omaixau
23-12-2009, 15:38
- Ngành nào bây giờ cũng cần Tiếng Anh mà, nếu chị muốm học cấp tốc thì chị có thể tham khảo địa chỉ học ở 40 Cát Linh, Đống Đa, HN,
số fone: (04)843 6780. Trung tâm Hội đồng Anh đó cũng dạy khá chất lượng đấy, giá lại phải chăng. Lịch học 2 buổi/tuần, học phí VND 6,500,000/kỳ học 8 tuần. Ở đây các giảng viên sẽ tập trung vào 4 kyc năng nghe, nói, đọc, viết. Ngoài thời gian học trên lớp, mình cũng có thể tận dụng tối đa thời gian tư tra cứu tài liệu trong Trung tâm Thông tin của Hội đồng Anh

dinhbaochau
24-12-2009, 13:53
Có thể cho mình biết Địa chỉ ghi danh ở Tp.HCM không?

hurry
28-12-2009, 10:41
ở TPHCM, có trung tâm Phát Thiên, dạy tốt lắm đó bạn,
thầy cô dạy nhiệt tình mà chương trình học ko giống những chỗ khác.
Chương trình học rất dễ hiểu, dễ nhớ, chẳng hạn, 12 thì trong tiếng Anh chỉ cần học trong 1 buổi, mình nhớ hết tất cả luôn.
Đặt biệt là ở đây chuyên dạy cho trình độ mất căn bản.
Có trang web nữa, các bạn vào tham khảo nè: www.phatthien-training.com
Địa chỉ ở đường Hòa Hưng, P.13, Q.10

dang_long_86
31-12-2009, 01:48
Ở HN có British Council , ACET và Royal English Academy học được lắm, đấy là những trung tâm mình mình và bạn bè đã học qua, bên BC và ACET thì học phí hơi đắt :D, khoảng tầm 6 tr- 11 tr /khóa còn bên Royal English = 1/2 ( 2.5 tr - 4 tr/khóa) mà chất lượng giáo viên cũng rất tốt, cơ sở vật chất không hoành tráng như BC, ACET nhưng cũng có thư viện.. học phí thì mềm hơn, sĩ số lớp thì bằng 1/2 ACET thôi, bạn có thể trang web của các trung tâm đó là http://www.acet.edu.vn , http://rea.edu.vn , Bạn thử tham khảo xem.