PDA

View Full Version : ước mơ về đồ hoạ

trongdung
14-12-2002, 18:21
photosphop khó thế các anh chị ngày nào đi làm về là em vô mấy cái forum có hướng dẫn về đồ hoạ đọc toét hết cả mắt mà chẳng hiểu gì cả híc híc
muốn làm cái banner cho trang web của mình mà chăng biết mô tê gì về đồ hoạ cả học thì không có thời gian bởi đi làm cả ngày , học trên net thì không hiểu , mua sách về thì toàn tiếng anh và tiếng
nước ngoài , sinh sống thì ở xa việt nam , nhờ bạn bè làm giùm thì cũng chẳng ai biết gì về đồ hoạ , ra tiệm sử lý hình kỹ thuật số' họ cũng từ chối hic hic
ước gì bây giờ em được ngồi cạnh các bác và xem các bác vẽ rồi dạy luôn em em sẽ nấu cơm giặt đồ cho các bác các bác chỉ cần ngồi vẽ cái banner đó cho em rồi em ngồi em nhìn và học hỏi hic hic hic
một điều ước thật là hoang tưởng bởi đang sống xa các bác mà mà nếu có sống gần các bác thì em củng nhờ các bác làm giùm từ lâu rồi chứ không để đến bây giờ ngồi buồn quá viết lên mấy dòng chữ này
CÁM ƠN CÁC BÁC ĐÃ ĐỌC BÀI VIẾT KHÔNG CÓ MỤC TIÊU CỦA EM
mong rằng các bác sẽ vẽ được nhiều tác phẩm đẹp đễ cho lại có những người như em nhìn thấy lại có ước mơ học về photosphop
chúc các anh các chị va các bạn có những ngày vui vẻ
tiện thể em chúc luôn các anh các chị các bạn đón GIÁNG SINH vui vẻ
chúc trước không đến đêm noen mải chơi quá quên mất thì sao hì hì hì hì ..... !
bye all

bibica
14-12-2002, 18:25
Tôi cũng giống bác đó

Hi vọng chúng ta sẽ cùng tiến

Chúc vui

ixx
22-12-2002, 22:26
2 khách hàng thiết kế Website cho bên mình sẽ có một banner tặng bạn nhân năm mới .

forum-tinhoc
03-01-2003, 15:45
ui, chữ ký mới nghệt thuật làm sao

duybis
04-01-2003, 13:53
em cứ đưa hình mẫu ra hoặc những hình mà em sử dụng làm banner cho website của mình sau đó sẽ có người giúp em thôi mà, ( NuHongMongManh rất ấn tượng trong lần trước đó)

ttvnonline
10-01-2003, 13:28
Xin các bác vào Website này zậy ?
http://ttvnonline.citiarts.com có nói về photoshop đó

tanbique
17-01-2003, 06:51
Phải rồi.. bạn cứ đưa ra ý tưởng hoặc gợi ý về cái bạn muốn làm.. không khéo lại có người cảm ơn bạn về ý tưởng nữa.

nguyenanhduc40
21-01-2003, 09:00
cái web của bác http://ttvnonline.citiarts.com hay tuyệt vời
các bác nên noi gương theo bác ấy ....