PDA

View Full Version : Máy không tắt được!!!!!!!!

Hinhmaythangio
30-10-2005, 23:04
Tự nhiên máy em bây giờ ko tắt được
bấm vào Start rồi turn of computer
mà nó chẳng hiện lên cái bảng như mọi khi, rồi đơ luôn, phải tắt bằng tay
Các anh gipú em với

Hinhmaythangio
01-11-2005, 20:07
sao ko ai tra loi vay???c

tuanth2005
01-11-2005, 21:53
Cái bệnh tự nhiên sảy ra thì khó đoán lắm. Bạn phải nói cụ thể hơn chứ. Theo mình thì là do hệ điều hành bị lỗi → Cài lại

hunghoai
01-11-2005, 22:04
Mình cũng xin hỏi 1 câu, có cách nào để máy shutdown luôn khi bấn shutdown ko, máy của mình khi ấn shutdown cứ quay về chế độ log in. Cứ phải bấm vào chữ Turn Off mới tắt hẳn. Không biết bỏ chế độ này ở đâu, giúp mình với .

hoanganh_nguyen
01-11-2005, 22:34
Bạn vào Control Panel -> Display -> chọn Tab Screen Saver -> chọn Power -> chọn tab Advanced ngay dòng "When I press the power button on my computer" bạn chọn là Shut Down.

Hinhmaythangio
02-11-2005, 00:56
troi oi , may vua moi cai lai co vai tuan ma.........hichcihcic chand oi

Hinhmaythangio
03-11-2005, 14:15
chang le ca dien dan tin hoc viet nam, ma ko tra loi duoc cau hoi nay sao????Em thay buon cho viet nam minh qua´ :(

poidmi
06-11-2005, 21:08
Các anh gipú em với
KHi bị đơ, click Ctrl + Alt + Del xem sao.

metalscorpion
06-11-2005, 21:22
chang le ca dien dan tin hoc viet nam, ma ko tra loi duoc cau hoi nay sao????Em thay buon cho viet nam minh qua´ :(
Sao bạn lại nói như vậy? "Em thay buon cho viet nam minh qua´" (Chưa biết gõ có dấu chăng ...???). Bạn cài lại Windows rồi vào đây nói tiếp

spacy_avenis
08-11-2005, 09:44
Các anh gipú em với

Cái này cài lại Win là xong ,thế thôi!!!!

U.F.O
08-11-2005, 23:55
Cái bệnh tự nhiên sảy ra thì khó đoán lắm. Bạn phải nói cụ thể hơn chứ. Theo mình thì là do hệ điều hành bị lỗi → Cài lại

Bạn cài lại Windows rồi vào đây nói tiếp

Cái này cài lại Win là xong ,thế thôi!!!!
Mọi người chỉ thế này là chí lí quá còn gì .bạn có thec méc gì nữa không ?

Các anh gipú em với
Nói chung chung thía này đến Bill Gate cũng khóc bạn nhé

chang le ca dien dan tin hoc viet nam, ma ko tra loi duoc cau hoi nay sao????Em thay buon cho viet nam minh qua´
Chả bít bạn khích tướng kế hay kík ai nhưng nên nói cẩn thận .Tránh hiểu lầm bạn nhé !
p/S: trứoc jhi bị vầy bạn nghịch cái gì trong WIN ?

pehaiau
09-11-2005, 13:12
Mình cũng đã từng bị như vậy
Bạn nên kiểm tra Quạt, xem nó có bị gì không, thường thì do quạt quay yếu ->> hoặc một vài lý do khác
Bạn kểim tra cẩn thận đi nha

truonghanpy
09-11-2005, 20:10
thu nhat may cua ban ko tat duoc la do loi win cua ban,hay format lai di,thu 2 neu nhu ban tat ko duoc ma man hinh hien len bang bao ko the thuc hien duoc lenh nay thi ban phai xem lai chung trinh ban dang su dung do'a ko cho phep ban thuc hien lenh nay,ban phai dung tay thuc hien lenh theo yeu cau cua ban nhung se bi loi ve sau khi ban khoi dong lai may,may cua ban co cai log off ko?ban thu thuc hien lenh nay truoc khi tat may theo yeu cau cua ban.neu ko duoc thi xin lien he theo dia chi email nay ==>>only_you12_852003 a cong da hu cham com tui luon san sàng,