PDA

View Full Version : Cơ hội cho các bạn Aptech muốn học RMIT

marmalade
09-10-2005, 19:16
Hiện nay trường RMIT không mở lớp để nhận sinh viên IT và SE vào học nữa, đã 4 học kì không có sinh viên mới vào đây nữa. Khoa IT của RMIT sẽ chết.

Tuy vậy, vẫn còn 1 hy vọng cho các bạn Aptech muốn vào RMIT để học tiếp 3 học kì rồi tốt nghiệp. Vì hiện tại đang có 5-6 sinh viên Aptech theo học lớp tiếng Anh của RMIT , và mình vừa được biét qua anh Tân ở FPT Aptech HCM là vừa có 3 người nữa đăng kí học tiếng Anh (6+3=9).

Như vậy, có một khả năng (>50%) là trường RMIT sẽ mở một lớp IT cuối cùng vào tháng 6/2006 để cho các bạn Aptech. Những người nào thiết tha với RMIT hãy đăng kí ngay, vì đây có lẽ là cơ hội cuối cùng và duy nhất.Hãy đăng kí ngay với anh Tân để tham gia khóa này.

Chúc mọi người hăng hái để tận dụng cơ hội này.

talent computer
10-10-2005, 08:34
thế ở HN thì so bạn, học viên aptech ở đây có được đăng ký học ở đau k ?

marmalade
10-10-2005, 19:43
Ở Hanoi không có mở IT đâu, muốn học IT thì phải vào Saigon thôi. Mà cũng chưa chắc là có lớp đâu nghe, chỉ chắc khi có 15 người thôi. Nhưng đối với Aptech thì đây là cơ hội cuối nên phải tìm hiểu cho kỹ.

Không thì chỉ có sang Úc, đắt hơn , lâu hơn và khó xin hơn đó.

Các bạn quan tâm đến RMIT thì nên vào rmitportal.info nha.

( Có Contrarin làm mod đó._)

marmalade
25-10-2005, 21:37
Các bạn Aptech ơi, vào học RMIT đi thôi. Hiện giờ chỉ có RMIT Saigon la có hy vọng, các bạn ở Hanoi có thể vào đây "du học" -(mình cũng học FPT Aptech ở Hanoi )- ai có thắc mắc gì thì nhắn tin vào sanji7x trên Yahoo cho mình, mình sẽ trả lời cặn kẽ.

Học RMIT IT từ Aptech lên mất 1 năm và 8000 USD, cần các môn của Aptech loại khá (>60%), và tiếng Anh nữa .

zieo_anhvu
27-10-2005, 07:45
Hôm trước tớ có lên Rmit ở HN để hỏi về khóa học chuyển tiếp lên RMIT, vì cơ sở ở HN mới mở nên chưa có khóa IT nào phù hợp cho dân Aptech theo học cả ( vì hệ chuyển tiếp tương đương với 3 kỳ cuối tại RMIT) , tớ nghe chị tư vấn nói rằng nếu Aptech ở HN có đủ số sinh viên theo học ( khoảng 15 người trở lên) thì RMIT tại HN sẵn sàng mở lớp . Ai ở HN thì cứ tham khảo và đăng ký dần đi là vừa

marmalade
27-10-2005, 19:33
Mình là dân tót nghiệp FPT Aptech Hanoi, vì ở RMIT Hanoi không có IT nên xin vào Sàigon để học IT trong này nhưng không ngờ trong này cũng đang có khó khăn như trên đã nói. Chỉ cần 15 người là được mà bây giờ chỉ có 10 người thôi, nên hy vọng các bạn Aptech hãy cố lên , làm 1 nhóm vào tháng 6 tới.

RMIT VN vừa rẻ vừa nhanh hơn đi Úc học, đoàn kết lại các bạn ơi.

chimtrum
27-12-2005, 15:50
Này tớ cũng có ý định học RMIT vào tháng 06/2006. PHải tập trung lại thì mới đủ ngừoi học

kinjin987
12-02-2006, 16:04
trời ơi vậy là sau này dẹp luôn à mình phải suy nghỉ coi có nên tiếp tục học Aptech không đây huhuhuhuhuhhuhu sao ma bèo nhèo thế

Tulanhxinh
28-02-2006, 15:18
Show quảng cáo mới của Aptech ah? bèo thế! tham quan cơ sở đào tạo của Aptech ở Viettronic Dong Da thấy cũng đâu đến nỗi tệ mà.

U.F.O
11-09-2009, 09:21
Xác nhận luôn là RMIT Hanoi không có khoa IT :D