PDA

View Full Version : chuyển đổi file pdf có password sang word

Thanh Dũng
24-09-2005, 11:31
Chào các bạn, tui có 1 file pdf nhưng khi dùng chương trình chuyển đổi sang file word thì nó báo file pdf này có cài password và phải nhập password vào để chuyển đổi mà tui lại không biết password này ! có bạn nào biết về vấn đề này xin chỉ dùm. Chân thành cảm tạ.

nino
25-09-2005, 23:33
Chào các bạn, tui có 1 file pdf nhưng khi dùng chương trình chuyển đổi sang file word thì nó báo file pdf này có cài password và phải nhập password vào để chuyển đổi mà tui lại không biết password này ! có bạn nào biết về vấn đề này xin chỉ dùm. Chân thành cảm tạ.

Goi mail cho tui, tui giup cho!
ninhcantho@yahoo.com

nino
01-10-2005, 01:54
Co xai được không bạn? Mình tìm thấy key roi ne ban!

The Old Man
02-10-2005, 22:33
Dùng Adultpdf Pasword Remover
download ở http://www.adultpdf.com/products/pwdremover/index.htm

noforgo
04-10-2005, 10:43

Bạn phải dùng Adultpdf Pasword Remover để gỡ bỏ pass. Rồi convert là đc
chúc thành công

tinhdonphuong81
08-10-2005, 09:38
bạn dùng trình "Passware Password Recovery Kit" để bẻ khóa của file .pdf rồi bấm tổ hợp phím Ctrl+a rồi dùng lệnh copy dán sang Word và save nó lại nếu không hiện tiếng Việt thì bạn dùng chương trình "Convert to Unicode Vietnamese Utility" convert sang tiếng Việt là được

makkenoza
08-10-2005, 10:19
Sẳn đây a/e nào có Remove Pass file Autocad 2004 ko ??? Cho xin cai link nhé