PDA

View Full Version : có ai dùng USB JOGR chưa

buimanhhung
21-09-2005, 01:40
mình có mua một cái USB của JOGR (loại chống thấm chống va đập,25$),đến nay đã được 7 tháng,hôm trước mình cắm vào thì thôi rồi "em" đi tong luôn,không nhân.Loại này có vỏ bằng cáo su,các bác nghĩ xem có phai mạch gì bên trong của nó bị gãy không,bởi vì em thấy chỗ đầu cắm của nó bị bong ra,như kiểu bị gãy ấy,liệu còn làm được gì với nó không các bác,em đã phải cắn răng để mua nó đấy

boi
21-09-2005, 08:20
thế thì chịu rồi bác ạ, nếu gãy ra rồi thì ai bảo hành cho bác, cắn răng mua cái mới,tui nè, sát thủ 3 cái USB rôi, từ cái hồi mà 128mb có giá 50$ cắn răng mà mua, rồi cũng đi

hetien
21-09-2005, 09:22
Chấm mỏ hàn xài lại tốt! <= 1 cái apacer xém chết (32MB mà tới 35 USD lận :(), may mà liều mở ra coi rồi hàn lại :D *** thèm mang đi bh.

buimanhhung
03-10-2005, 05:15
giỏi thiệt,bác có biết cái USB của em vỏ làm bằng gì không,bằng nhựa đấy bác ạ (chống thấm,chống va đập mà, nhưng mà lai không chống ...bẻ được ha ha),làm sao mà mở ra để hản được,nếu được mình cũng là rồi

addme
03-10-2005, 05:17
giỏi thiệt,bác có biết cái USB của em vỏ làm bằng gì không,bằng nhựa đấy bác ạ (chống thấm,chống va đập mà, nhưng mà lai không chống ...bẻ được ha ha),làm sao mà mở ra để hản được,nếu được mình cũng là rồi
Đem ra tiệm điện tử bảo họ làm giùm
Có tiền thì thế nào cũng làm thôid :D

Tran Kieu Anh
03-10-2005, 10:11
Lấy dao lam mổ nó ra rồi hàn, xong lấy keo con voi khâu lại thôi.