PDA

View Full Version : Tải nhạc MP3 miễn phí với MP3RAID

freewarez
11-09-2005, 20:21
Cập nhật lúc 09h39" , ngày 25/08/2005

Không có giao diện đẹp và bắt mắt, không phải là một thư viện âm nhạc lớn … nhưng MP3RAID ở một phương diện nào đó vẫn thu hút nhiều người truy cập bởi khả năng tìm kiếm và tải MP3 miễn phí.

MP3RAID – có mặt tại địa chỉ http://www.mp3raid.com - về thực chất là một trang web tìm kiếm âm nhạc miễn phí trên Internet nhiều hơn là một trang âm nhạc trực tuyến. Phần lớn các liên kết tải MP3 miễn phí trên trang web đều được thu thập từ rất nhiều nguồn khác nhau. Vì thế, đôi khi bạn cũng đừng nên thất vọng khi thấy bản nhạc của mình không thể tải về được.

Lần đầu truy cập vào MP3RAID chắc chắn bạn sẽ không thấy hài lòng vì giao diện không mấy được bắt mắt và hơi khó sử dụng của trang web. Tuy nhiên, bạn vẫn biết được mình phải đi đâu vào đâu để tìm được thứ mình cần. Một điểm nữa là trang web đầy rẫy các quảng cáo: pop-up, banner, links, icon… làm bạn cảm thấy rất khó chịu.

Tuy vậy, chức năng tìm kiếm của trang web hoạt động rất hiệu quả. Khả năng trả về kết quả chính xác rất cao.

Khi bạn chọn một bài hát ưa thích của mình để tải về, MP3RAID đưa ra những hướng dẫn rất chi tiết: từ cách tăng tốc tải bài hát về, cách xử lý với định dạng âm nhạc khác nhau, thông tin thêm về ca sĩ, liên kết tải về … một chức năng rất tốt đối với những ai còn chưa có hiểu biết sâu rộng lắm về Internet.

Nhìn chung, nếu bạn đang cần tìm một bản MP3 ưa thích để tải về miễn phí trên Internet thì MP3RAID là một địa chỉ không nên bỏ qua.

HVD

ngo hanh
04-01-2009, 11:54
co ai bit tai nhac ko? giup minh voi