PDA

View Full Version : mua máy in loại nào???

delphispb
25-08-2005, 03:48
chào các bạn.
Mình đang muốn mua 1 cái máy in đa chức năng(Scaner + Printer). Các bạn có thể chỉ giúp mình nên mua loại nào không. (Nếu có thể thì cho mình biết chức năng + giá bán luôn).
Cám ơn nhiều!

totorodethuong
25-08-2005, 04:50
ra phong vũ,nova,hay tnh coi bảng báo giá,dư dả thì hp,eo hẹp thì canon,lexmark,vvv. nhưng nhớ chọn loại nào giá trung bình trong dòng sản phẩm đó?Tui nghĩ giá đó khoảng từ 14x-200 usd.Hổng bít đúng hông nữa?

submaster
25-08-2005, 07:23
gia đình thì chọn loại này: HP All in one 1125..Scan, Print and Copy.(bây giờ ra nhiều cái cùng loại..khác số một tí,và kiểu dáng đẹp hơn nhưng mà nó được tích hợp thêm đọc được các thẻ nhớ. giá khoảng: $115..ko chắc,,nhưng mà khảong đó..
tôi đang xài, khá tốt cho gia đình: in thì khảong 4 tháng hơn thay bình mực đen.
còn màu thì hơi bị lâu...hơn một năm rưỡi rồi chưa hết mực màu.
Tui cũng dang tính tậu một cái laser in, chứ in phun chán quá..

delphispb
25-08-2005, 12:16
Mình cũng vừa tìm hiểu về cái HP PSC1315 all-in-onethấy có vẻ thích thích.Mình không tìm thấy đại lý bán máy lexmark cả, nên cũng không biết giá cả thế nào. Mình mới ra HN sống nên không biết nhiều lắm. Có ai biết thì chỉ cho mình với.(với cả mình muốn máy in hết mực thì có thể tự đổ mực cho tiết kiệm) Cảm ơn các bạn.