PDA

View Full Version : [BOOK] E-book nữa nè, down xả láng đêêêêêêêê

VoiCoi.NET
03-12-2002, 21:46
http://kakaka.org/?kya=tutors

Tớ đã down thử book "Iterative UML Development", hoàn toàn ngon lành.

Chú ý:
1. Tớ post các link e-books lên đây chỉ với mục đích chia sẻ kiến thức và giúp đỡ các bạn trong việc tìm tài liệu học tập.
2. Các Web site có e-book phần lớn là của CÁ NHÂN và bị coi là ILLEGAL nên có thể "một đi không trở lại" bất cứ lúc nào, NẾU KHÔNG DOWN ĐƯỢC CÓ NGHĨA LÀ KHÔNG ĐƯỢC. ĐỪNG AI THẮC MẮC GÌ. Tất nhiên tại thời điểm tớ post lên đây thì site vẫn ok.

blueinred
03-12-2002, 22:09
Cám ơn bác VoiCoi.Net nhiều, mong được hậu tạ quá xá cà xa, bác ở đâu dzậy ?
Thật sự cái link trước bác cho mà hụt mất tiếc đứt ruột, mong lần này anh em may mắn hơn chớ cái Modem 56k của em có mọc đuôi cũng chẳng thể làm gì được.

XOX-BRAIN
03-12-2002, 22:10
Bạn hay nhỉ, mấy cái thứ Ebook Này mà cũng kiếm ra !!!!
Mình đã download đầy 1CD, đang tiếp tục truy lục Ebook
Nếu biết mắt bảo nhen, sau này mình upload lên cho bà con xài !!!
:)

blueinred
03-12-2002, 22:46
Lại hứa nữa, ha ha ;-)

tnh
03-12-2002, 23:58
Đúng như section của diễn đàn.
Post links to share, not post links to sell (advertise)

lonelyheart
05-12-2002, 02:04
Trời ạ uổng quá ? Nè bạn ở đâu vậy nếu bạn ở TPHCM thì có thể cho tui mượn photo được không.
Tui biểt chỗ này có photo rất nhiều sách nước ngoài gần 300 cuốn đủ loại ( giống EBook nhưng là origin ) ngay tại TPHCM bạn nào có nhu cầu có thể nói tui để tui post chủ đề mới cho mọi người cùng biết....
Chổ đó có 3 cuốn về Direct X 7.0 nhưng tác giả không phải là lập trình viên của MS nên đọc không quen....

bdkhoi296
28-12-2002, 07:47
Bài viết được gửi bởi VoiCoi.NET
http://kakaka.org/?kya=tutors

Tớ đã down thử book "Iterative UML Development", hoàn toàn ngon lành.

Chú ý:
1. Tớ post các link e-books lên đây chỉ với mục đích chia sẻ kiến thức và giúp đỡ các bạn trong việc tìm tài liệu học tập.
2. Các Web site có e-book phần lớn là của CÁ NHÂN và bị coi là ILLEGAL nên có thể "một đi không trở lại" bất cứ lúc nào, NẾU KHÔNG DOWN ĐƯỢC CÓ NGHĨA LÀ KHÔNG ĐƯỢC. ĐỪNG AI THẮC MẮC GÌ. Tất nhiên tại thời điểm tớ post lên đây thì site vẫn ok.

Link đã bị down, nên mình xin phép khóa topic này lại.

Thân mến.