PDA

View Full Version : làm sao đề có thể download được bằng flashget

kebenle_00
19-08-2005, 20:37
Máy ở cơ quan muốn vào Net phải qua một proxy cố định(đổi proxy không vô được) đồng thời phải login bởi một user name và password đã được cấp. Tui muốn sử dụng thằng flashget để download nhưng không biết cách phải option ntn mới load được. Đã mày mò lâu rồi nhưng vẩn không làm được. Nếu dùng thằng IDM thì lại không có vấn đề gì cả. Nhờ các bạn ai biết chỉ giùm cám ơn nhiều.Chẳng qua là muốn load phim coi tí ấy mà.

LaoTrangtu
20-08-2005, 10:27
Bạn dùng bản version nào? Ví dụ của tớ bản 1.6 (hơi cũ) nhưng tớ thấy đặt cũng đơn giản: Tools, Options, Proxy
Sau đó bạn có thể nhấn vào nút add để bổ sung các proxy khác nhau vào, các Proxy này có thể cho FTP, HTTP... là tùy, nhớ chọn thêm Authentication nếu proxy đó cần user

kebenle_00
20-08-2005, 10:32
Bạn dùng bản version nào? Ví dụ của tớ bản 1.6 (hơi cũ) nhưng tớ thấy đặt cũng đơn giản: Tools, Options, Proxy
Sau đó bạn có thể nhấn vào nút add để bổ sung các proxy khác nhau vào, các Proxy này có thể cho FTP, HTTP... là tùy, nhớ chọn thêm Authentication nếu proxy đó cần user
Cám ơn bạn đã trả lời câu hỏi của mình. Mình đang dùng thằng 1.65 bạn có thể nói rỏ cách setting một chút không.