PDA

View Full Version : Giúp cái này với các bạn ui!

action
18-08-2005, 13:03
Người em của mình đọc truyện cười có chữ "cắm sừng" (chỉ người iu của mình wen 1 người khác, chắc các bạn cũng hiểu từ đó), em mình hỏi 1 câu mình cũng đớ người là: anh ơi tại sao ko cắm cái khác mà phải là cắm sừng, sao ko là cắm cọc hay cắm j khác. Các bạn giúp mình đi!

DONNA_DONNA
18-08-2005, 13:45
Người em của mình đọc truyện cười có chữ "cắm sừng" (chỉ người iu của mình wen 1 người khác, chắc các bạn cũng hiểu từ đó), em mình hỏi 1 câu mình cũng đớ người là: anh ơi tại sao ko cắm cái khác mà phải là cắm sừng, sao ko là cắm cọc hay cắm j khác. Các bạn giúp mình đi!

Làm gì có người yêu nào ở đây, cắm sừng là chỉ người đã có vợ rồi đó. Vì vậy câu trả lời cũng có nhiều kiểu .

1. Theo anh được biết thì cắm sừng là ý nói đến 1 đặc điểm của con dê đầu đàn, cứ mỗi lần mở chuồng ra là nó đứng chắn ở cửa, cứ có em dê nào đi qua là nó phải cắm rồi mới cho đi. :emlaugh:

2. Hỏi nhiều, sau này mày lấy chồng khắc biết nó là cái gì : sừng, cọc hay cái gì gì khác :mad:

thailehuy
18-08-2005, 16:39
Vậy donna_donna có chồng chưa mà bít hay vậy ?

DONNA_DONNA
19-08-2005, 10:00
hic hic, Donna_Donna là mátx cu lanh chăm phần chăm đó cha nội

Bác Viet Super Girl quả là như con sâu rượu trong lòng bạn vậy :)

Cái nick của tôi, nếu để riêng ra là Donna thì nó có nghĩa là quý bà, nhưng đằng này nó là Donna_Donna , nên Quý bà 2 lần lại thành quý ông http://us.i1.yimg.com/us.yimg.com/i/mesg/emoticons6/15.gif

"Đẳng cấp" của từ Donna đứng 1 mình đã đạt tới cảnh giới của Madam và Lady rồi chứ không phải Mítxít như ông nào vẫn tưởng đâu. He he.

Vì vậy ông/cô/cậu/ku nào muốn thay đổi "giới tính" cái nick của tôi thì hàng ngày nhớ vào phòng tắm xem thử cái của mình hiện giờ là quý ông hay quý bà đã nhá !