PDA

View Full Version : Thanh lý tài sản để lấy xiềng làm "đám cúi" đúng kế hoạch của antighost

unlucky555
29-07-2005, 17:27
Kính thưa bà con cô bác gần xa. Báv antighost tự dựng dựng nên cái đám cưới và rất nhiều bà con cùng hát theo. Vừa quá bác ấy đã đưa ra cái kế hoạch hoành cháng và cái sính lễ rất ư là là tiết kiệm đơn giải để sóc nhỏ được nhờ.
vậy nay Unlucky tôi cũng xin công bố. Nếu bà con nhất quyết là ngằ 02/02 Unlucky tôi nhất trì tuy nhiền về năm thì chưa thể nói được.
Nhẳm đủ tiền để lo cái đám đó Unlucky tôi xin thanh lý toàn bộ tài sải bao gồm
1/ 1 căn nhà cấp 4 mặt tiền đường 30/4 Vung tàu hic hic nhà của gia đình để lại nay chơi luôn.
2/ tính đến hiện nay còn lại 16 con PIII hic hic của tiệm NET chơi luôn.
3/ 1 con dzamaham mua trả góp được 7 tháng để đi cưa gái chơi luôn
4/ 1 cửa hàng nhỏ như lỗ mui là nơi sưa chữa kiêm văn phòng máy tính nho nhỏ để kiếm ăn chơi luôn. Tất cả vì cái gì cũng không biết.
5/ Toàn bộ mấy thứ lặt vật trong cửa tiêm của con tích trữ 3 năm nay thanh lý tất
6/ Và cuối cùng 1 hiện vậtg mà unlucky tôi bắt cóc là em SWAN hic hic bữa trước ai trả 100tr vậy bi giờ bán luôn
vâng thưa bố Antighost tài sản con liệt kê ra hết bố xem thanh lý được bao nhiều thì được thiếu bao nhiêu con lại tiếp tục cầy. Hy vong năm ba chục năm nữa con sẽ cầy đủ để làm đúng theo yêu cầu của bố. Hic hic đep con gái bố về đưa ra cầu cảng ngủ với con. Hic hic bán nhà con chỉ biết ra cầu cảng định cư thôi.
Và thưa bố nay con còn lại 1 con PIV mong bố cho con gữ lại để lấy cái online mà trả lời bố khi bố có thay đổi kế hoạch. :eek:

antighost2891
29-07-2005, 19:45
Chậc chậc ... tôi nghiệp sắp nhỏ quá !
Thôi chẳng cần thanh lý chi hết, tất cả cứ đưa hết cho Xoan xem như là sính lễ ...
Còn mấy mâm quả lẻ tẻ kia thì ... từ từ tính, chừng nào kiếm đủ thì làm đám cưới luôn :D
Con bác mà ở cầu cảng hả ? Còn lâu nha con, phai va li ... ý quên vila, biệt thự, nhà lầu 33 tầng mới xứng với nó đó.
Thôi chuyện vila để cưới xong 1 vài năm xây cũng chưa muộn, trước mắt sinh lễ đầy đủ là được rồi, cưới xong kiếm cái khách sạn nào tàm tạm như New World cũng được, ở tạm vài năm chừng xây nhà 33 tầng rồi về ở nha con, đừng phung phí tiền bạc, khô cho hai đưa, tội lắm đó :D
À quên đưa luôn con P4 cho Xoan nó giữ, cái thằng chưa ở rễ mà thiếu thành thật, định diếm tài sản riêng, không tốt đâu nha. Để bố lên trang rao vặt kiếm con 486 cho con xai

Ghost1982
29-07-2005, 20:09
Sao quên phần tui nhanh vậy
Có nhớ tôi đóng vai "ông mối" ko đấy?
Ai đã vác bả vào Nam an toàn? Ko vào được thì lấy gì mà họp mặt hai nhà, lấy ai mà cưới hỏi???
Quên phần tui là ko được đâu nhé!!!
(Vác ~70kh thịt vào Nam an toàn ko phải là chuyện dễ dàng đâu nhé, lại phải trông coi cẩn thận coi chừng trẻ lạc, lại còn phải mua quà bánh dọc đường để dỗ ko khóc nhè ...)

Để tui suy nghĩ rồi làm thêm cái list nữa nhé lol lol

Sir X@X
30-07-2005, 07:46
Nếu bà con nhất quyết là ngằ 02/02 Unlucky tôi nhất trì tuy nhiền về năm thì chưa thể nói được.
Mẹo thứ 36 đê: Tẩu vi thượng sách !

Hic hic bán nhà con chỉ biết ra cầu cảng định cư thôi
Ra cầu Thăng Long bên nhà gái mà "cư" lại có thêm ít đất bồi "dặm" thêm ít rau cũng đủ "lây lất" qua ngày :-)

tran_phong
30-07-2005, 08:24
trời đất nhà mặt tiền 30/4 mà còn đòi hỏi gì nữa trời!!!

tài sản 16 cái pIII, 1 con yàmàham nữa, rồi cái cửa tiệm....

Chưa chắc là trên diễn đàn này có được nhiều người như bác nhá.

Chịu đi SWAN ơi kèo thơm đấy.

unlucky555
30-07-2005, 12:52
. Để bố lên trang rao vặt kiếm con 486 cho con xai
Vâng thưa bố. Con và con gái bố hay vào paltalk nghe nhạc Trịnh. Con không phải là muốn diếm của riêng. Nhưng bố ơi con 486 mà con vào paltalk thì chỉ làm trò cười ngươi ta thôi bố àh. Mất mặt con gái bố đó. Lỡ con gái bố kêu con lên cầm mic, cái con 486 đó mà cầm mic thì nó khec khec rùi nhắp nhắp có mà chít àh bố.
To anh Tran Phong :Kèo này chẳng thơm chút nào đâu. 2 ngay lưu lại Vũng Tàu SWAN có đếm cá gọi là nhà cấp 4 của unlucky ròai. Hic hic chẳng thơm chút nào đâu anh.
Thôi thì ai thương mua được gì thì mua em bát tất ko thôi bác antighost lại kêu em kiếm đường chuồn rồi thế này thế nọ. Tội :emlaugh: nghiệp bác ý và con gái bác. Mãi mới bắt được 1 mống mà để chạy thóat thì cũng tội :rolleyes:

tran_phong
01-08-2005, 09:11
trời nghe UNLUCKY than thấy ảm đạm quá vậy.
Nam nhi phải mạnh lên chứ, biết đâu cưới rồi ăn nên làm ra rồi sao?
Người ta nói " Phía sau sự thành công của chồng luôn có bóng dáng của người vợ."
Nhưng không biết người vợ làm cái gì nhỉ?

Thấy SWAN không? đợi không nổi đẻ trứng ròi kìa.

tran_phong
01-08-2005, 13:21
:gun_banda :gun_banda :gun_banda tran_phong
:hang: :hang: :hang: tran_phong

ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........ẶC.........ẶC........ ẶC.........ẶC........

Thưa thầy bây giờ em mới hiểu tại UNLUCKY rên la thảm thiết như thế!!!

có gì mạo phạm xin chị SWAN bỏ qua cho. Em chỉ thấy sao nói vậy thui, thằng em thẳng tính mà.

SWAN ơi cho tui mấy cái icon với. Cái này lấy ở đâu ra vậy????

tran_phong
01-08-2005, 15:34
mừng quá thế là bão táp đã qua :D

thank SWAN nhiều.

unlucky555
04-08-2005, 12:00
Thưa thầy bây giờ em mới hiểu tại UNLUCKY rên la thảm thiết như thế!!!

có gì mạo phạm xin chị SWAN bỏ qua cho. Em chỉ thấy sao nói vậy thui, thằng em thẳng tính mà.

SWAN ơi cho tui mấy cái icon với. Cái này lấy ở đâu ra vậy????
Đấy Tran Phong mới nói thế mà đã khiếp vãi linh hồn rồi. Huống hồ Unlucky tôi lại chính là tân lang bảo sao không 7 phần hồn 3 phần xác tạm biệt nhau mội đứa một phương. :emlaugh: Tối ngày em lúc nào cũng phải cúi đầu nghe dạy bảo thế này đây:
:chair::chair::chair::chair::chair:
Va em chỉ biết:
:boat::boat::boat: và chấp nhận hình phạt :banghead::banghead::banghead: