PDA

View Full Version : Chào mừng tân Mod : Diamond

quangvu
01-12-2002, 08:44
Từ hôm nay ,Box Java sẽ có thê một tân Mod là Diamod .
Vỗ tay :)

Old Shark
03-12-2002, 00:51
Clap clap clap clap...

Allbegins
03-12-2002, 10:48
...lốp bốp lốp bốp ....
vậy thì quangvu phỏng vấn vài new Mod vài câu đi.

Diamond
03-12-2002, 17:47
Chào bà con
Do có vài anh chị em thắc mắc, Diamond hôm nay xin có đôi lời nhân dịp được bác Vi Khoa thăng chức theo sự giới thiệu của Quang Vũ.
Mình cũng như nhiều anh em khác, có sở trường, sở đoản. Trước đây mình là "MS Solution developer" có kinh qua .NET, và cũng có học Java (nói nhỏ:thi lập trình truyền thông với Java tới 9 điểm đó nghe :rolleyes: ) Mấy tháng nay, mình đang nghiên cứu Enteprise Java (EJB, Web Service, cả Servlet và JSP, Software Engineering with Java, còn làm GUI và Applet thì mình chưa coi đâu ), học được rất nhiều cái hay.
Nghe anh Quang Vũ cần Mod, thế là mình có mặt. ANh Vũ bảo cần chút trình độ và nhiệt tình. Mod đâu phải là "Sư phò " đâu mà cần phải làm cho bà con vị nể mới được lol . Phải không Quang Vũ và bà con.
Có gì Quang Vũ chỉ dẫn cho mình thêm về cách làm Mod, anh em góp ý, mình chắc chắn không phụ lòng Quang Vũ và anh em ;) .
Mình cũng có rất nhiều điều cần trao đổi với anh em. Anh em ủng hộ và cùng cộng tác nhé lol

abcdef
03-12-2002, 21:50
Tui có góp ý thế này: New Mod post một số bài (ngắn gọn) giới thiệu về EJB, Web Service, ... đi. Tui mới học Java cơ sở muốn biết mấy cái đó là gì để sau này sẽ study.

//-------------------------------------------
Mình có Post WS và EJB rồi đó. Bạn cho vài ý kiến đi

CrazyKing
04-12-2002, 14:10
Chào tân Mod Diamod !!! Làm wen hén !!! Cần bác giúp đỡ nhiều về Java !!!