PDA

View Full Version : Tranfer yahoo ids list sang id mới ntn

Narga
04-07-2005, 15:37
hic vừa mới reg một cái id yahoo vn để xài pop3, cũng may là từ trc đến giờ toàn add friend bằng nick ảo nên đã create lại cái nick ảo kia rùi, tuy nhiên một vấn đề rất akay là ko biết làm sao có thể add các nick cũ vào cái id mới của mình, tui đã thử Buddy Dubby rồi nhưng ko có tác dụng
Anh em nào biết chỉ cho tui với, add bằng tay mệt lắm sad :bawling:

Ghost1982
04-07-2005, 15:43
Chịu thoai

Nhẹ nhàng hơn 1 chút
Vào Yahoo Mail backup Friend list thành file text rồi sau đó add lần lượt = copy, paste

giangyeutinh
04-07-2005, 16:07
Chờ tui tí, có soft Dubby buddy 1.1 nè. Thực sự nó chưa hoàn hảo lắm nhưng free, dùng tạm nghe.

, tui đã thử Buddy Dubby rồi nhưng ko có tác dụng
Anh em nào biết chỉ cho tui với, add bằng tay mệt lắm sad :bawling:
Có thể Buddy Dubby của bạn là ver cũ hoặc chưa copy các file cần thiết vào C:\windows\system32 :no:

Dùng con này đi, được lắm đó. lol

Narga
04-07-2005, 16:11
huhu bây giờ thì yahoo của mình không thể add được nick của bất kỳ ai, dùng nick khác add thì sau khi acepp cũng không thấy hiện nick lên, mỗi lần đăng nhập đều hỏi có thêm người khác vào ko
các nick khác vẫn bình thường
ai giúp tui
sad :bawling:

giangyeutinh
04-07-2005, 16:19
huhu bây giờ thì yahoo của mình không thể add được nick của bất kỳ ai, dùng nick khác add thì sau khi acepp cũng không thấy hiện nick lên, mỗi lần đăng nhập đều hỏi có thêm người khác vào ko
các nick khác vẫn bình thường
ai giúp tui
sad :bawling:

Pó tay rùi, trường hợp của bạn tui chưa gặp bao giờ :no:

Narga
04-07-2005, 17:43
hic hic chẳng nhẽ lại bỏ đi, ngồi mãi mới nghĩ ra được cái id hay sad, có ai biết làm sao để fix ko