PDA

View Full Version : Standard Chartered Miễn Phí làm thẻ debit nè !!

vantantr
11-07-2011, 10:24
Thấy bà con cũng đang muốn làm thẻ debit quá, nên cũng liên lạc với 1 em bên Standard Chartered và thấy đang có KM đó.

Làm thẻ free
Lãi suất 12%

Tram.nguyenhoa@sc.com

làm nhiều thẻ debit để có thể xài lấy coupon của nhiều bé. Bidvertiser, yahoo nó cũng tặng mấy chục $ quảng cáo free cho card mới.

trungvn.info
11-07-2011, 10:41
làm mấy cái thẻ bậy bạ đó làm gì nhỉ, sao ko ra bank nào đó làm cho rồi

Vãi Linh Hồn
11-07-2011, 11:27
Nhỡ add vào paypal nó limit phát thì cũng khó khăn

phimsomot
11-07-2011, 12:38
Thấy bà con cũng đang muốn làm thẻ debit quá, nên cũng liên lạc với 1 em bên Standard Chartered và thấy đang có KM đó.

Làm thẻ free
Lãi suất 12%

Tram.nguyenhoa@sc.com

làm nhiều thẻ debit để có thể xài lấy coupon của nhiều bé. Bidvertiser, yahoo nó cũng tặng mấy chục $ quảng cáo free cho card mới.

Làm seo để reg đc hả bác

vantantr
11-07-2011, 12:44
Làm seo để reg đc hả bác

Chỉ việc gửi mail nói bạn cần làm thẻ Visa Debit thôi. Lúc đó cô bé đó sẽ hướng dẫn bạn làm

Cái này là thẻ Visa debit mà mấy chú nói gì mà thẻ bậy bạ???
Trước giờ không nghe nói đến Ngân hàng Standard Chartered hả?? đứng thứ 2 ngân hàng vốn nước ngoài đó. Không chịu cập nhật thông tin gì hết.

trungvn.info
11-07-2011, 15:13
Trước giờ không nghe nói đến Ngân hàng Standard Chartered hả?? đứng thứ 2 ngân hàng vốn nước ngoài đó. Không chịu cập nhật thông tin gì hết.

có nghe rồi, vừa nghe bác nói lúc nãy :D

lawn
11-07-2011, 17:31
làm mấy cái thẻ bậy bạ đó làm gì nhỉ, sao ko ra bank nào đó làm cho rồi

vãi. SC mà bảo thẻ bậy bạ :D
ngu còn ra vẻ nguy hiểm.

lang_tu_say
11-07-2011, 20:13
bank cũng lớn và uy tín đó, cái building to đùng trên đường TDT, q1, hình như là bank của bọn nhật bổn lol
em có 1 thắc mắc là rút tiền ở VN thế nào trong khi mạng lưới bank + ATM của nó không nhiều?? chuyển khoản quan bank khác thì phí chịu không nổi.
Có lẽ chỉ dùng để verify paypal với mua domain + host như bác thớt nói thôi.

sieuhoquanhung
11-07-2011, 20:37

vantantr có thể nói rõ hơn vụ này được ko bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

phimsomot
12-07-2011, 08:25
cái SC này chỉ ở Hà nội & Sài gòn mới có. em ở đà nẵng phải làm sao đây

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

coup của Bid là 20$, yahoo thì ko rõ mấy nhưng một điểm chung là nó bắt add credit card vào mới cho chơi. hết 20$ thì mình ngưng. kaka

quanlive007
12-07-2011, 13:50
Xin cho hỏi là em có CMND nhưng chưa đủ 18 tuổi có thể làm thẻ tín dụng được ko thanks

lang_tu_say
12-07-2011, 15:07
sáng mới nói chuyện với em ý, rất chi là lovely :">
theo em ý thì free phí làm thẻ, không phí duy trì, lãi suất 12% (có thể rút được bất cứ lúc nào cũng đều tính lãi suất) và chỉ cần cầm cmnd photo thôi.
bác nào muốn biết thêm thì mail nhá.
đang chờ ngày lên SC bank để gặp trâm :">

sieuhoquanhung
12-07-2011, 15:57
có vẻ cái vụ 1 triệu trong tài khoản nó hơi khó hiểu, ai rành chỉ mình phát

mrvantich
12-07-2011, 16:55
Mở xong tk này nhận dc tiền theo method deposit của amazon ak các bác, em chơi aff. Nhận check ớn ghê. Có vài đồng mà lằng nhằng.